Ask Thư mục của Nhà xuất bản AdSense

PRxy339

### Thư mục Nhà xuất bản AdSense

#Adsense #Publisher #folder

** Thư mục Nhà xuất bản AdSense là gì? **

Một thư mục nhà xuất bản AdSense là một cách để tổ chức các tài khoản và trang web AdSense của bạn.Bạn có thể tạo các thư mục để nhóm tài khoản của mình lại với nhau hoặc bạn có thể tạo các thư mục để nhóm các trang web của bạn lại với nhau.Điều này có thể giúp bạn giữ các tài khoản AdSense của bạn được tổ chức và giúp dễ dàng tìm thấy thông tin bạn cần.

** Cách tạo thư mục nhà xuất bản AdSense **

Để tạo thư mục Nhà xuất bản AdSense, hãy đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn và nhấp vào tab "Tài khoản".Sau đó, nhấp vào nút "Tạo thư mục mới".Nhập tên cho thư mục của bạn và nhấp vào "Tạo".

Sau đó, bạn có thể thêm tài khoản hoặc trang web vào thư mục của mình bằng cách nhấp vào nút "Thêm vào thư mục".Bạn cũng có thể di chuyển tài khoản hoặc trang web giữa các thư mục bằng cách nhấp vào nút "Di chuyển đến thư mục".

** Lợi ích của việc sử dụng các thư mục nhà xuất bản AdSense **

Có một số lợi ích khi sử dụng các thư mục của nhà xuất bản AdSense:

*** Tổ chức: ** Các thư mục nhà xuất bản AdSense có thể giúp bạn giữ các tài khoản AdSense của bạn được tổ chức.Điều này có thể giúp dễ dàng tìm thấy thông tin bạn cần, chẳng hạn như số dư tài khoản, báo cáo thu nhập và dữ liệu hiệu suất quảng cáo của bạn.
*** Tầm nhìn: ** Các thư mục của nhà xuất bản AdSense có thể làm cho tài khoản của bạn hiển thị hơn.Khi bạn tạo một thư mục, tài khoản của bạn sẽ được liệt kê trong tên thư mục trong tab "Tài khoản".Điều này có thể giúp bạn dễ dàng tìm thấy tài khoản của mình khi bạn đăng nhập vào tài khoản AdSense của mình.
*** Bảo mật: ** Các thư mục nhà xuất bản AdSense có thể giúp bạn bảo mật tài khoản của mình.Khi bạn tạo một thư mục, bạn có thể chọn làm cho thư mục riêng tư.Điều này có nghĩa là chỉ bạn mới có thể xem các tài khoản trong thư mục.

** Cách sử dụng thư mục nhà xuất bản AdSense **

Bạn có thể sử dụng các thư mục nhà xuất bản AdSense theo nhiều cách khác nhau.Dưới đây là một vài ý tưởng:

*** Nhóm Tài khoản của bạn theo loại: ** Bạn có thể tạo các thư mục để nhóm tài khoản của mình theo loại, chẳng hạn như tài khoản cá nhân, tài khoản doanh nghiệp hoặc tài khoản kiểm tra.
*** Nhóm Tài khoản của bạn theo trang web: ** Bạn có thể tạo các thư mục để nhóm tài khoản của mình theo trang web, chẳng hạn như trang web chính, blog hoặc tài khoản truyền thông xã hội của bạn.
*** Sử dụng các thư mục nhà xuất bản AdSense để sắp xếp các chiến dịch quảng cáo của bạn: ** Bạn có thể tạo các thư mục để nhóm các chiến dịch quảng cáo của mình với nhau.Điều này có thể giúp bạn theo dõi các chiến dịch của mình và giúp việc tìm thông tin bạn cần dễ dàng hơn.

**Phần kết luận**

Các thư mục của nhà xuất bản AdSense là một công cụ có giá trị để tổ chức các tài khoản và trang web AdSense của bạn.Họ có thể giúp bạn giữ tài khoản của bạn được tổ chức, làm cho tài khoản của bạn hiển thị hơn và bảo mật tài khoản của bạn.Nếu bạn không sử dụng các thư mục của nhà xuất bản AdSense, tôi khuyến khích bạn bắt đầu sử dụng chúng ngay hôm nay.
=======================================
### AdSense publisher folder

#Adsense #Publisher #folder

**What is an AdSense publisher folder?**

An AdSense publisher folder is a way to organize your AdSense accounts and websites. You can create folders to group your accounts together, or you can create folders to group your websites together. This can help you to keep your AdSense accounts organized and make it easier to find the information you need.

**How to create an AdSense publisher folder**

To create an AdSense publisher folder, log in to your AdSense account and click the "Accounts" tab. Then, click the "Create a new folder" button. Enter a name for your folder and click "Create".

You can then add accounts or websites to your folder by clicking the "Add to folder" button. You can also move accounts or websites between folders by clicking the "Move to folder" button.

**Benefits of using AdSense publisher folders**

There are several benefits to using AdSense publisher folders:

* **Organization:** AdSense publisher folders can help you to keep your AdSense accounts organized. This can make it easier to find the information you need, such as your account balance, earnings reports, and ad performance data.
* **Visibility:** AdSense publisher folders can make your accounts more visible. When you create a folder, your accounts will be listed under the folder name in the "Accounts" tab. This can make it easier for you to find your accounts when you're logged in to your AdSense account.
* **Security:** AdSense publisher folders can help you to secure your accounts. When you create a folder, you can choose to make the folder private. This means that only you will be able to see the accounts in the folder.

**How to use AdSense publisher folders**

You can use AdSense publisher folders in a variety of ways. Here are a few ideas:

* **Group your accounts by type:** You can create folders to group your accounts by type, such as personal accounts, business accounts, or test accounts.
* **Group your accounts by website:** You can create folders to group your accounts by website, such as your main website, your blog, or your social media accounts.
* **Use AdSense publisher folders to organize your ad campaigns:** You can create folders to group your ad campaigns together. This can help you to keep track of your campaigns and make it easier to find the information you need.

**Conclusion**

AdSense publisher folders are a valuable tool for organizing your AdSense accounts and websites. They can help you to keep your accounts organized, make your accounts more visible, and secure your accounts. If you're not using AdSense publisher folders, I encourage you to start using them today.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock