Share TIKTOK ORGANIC - $18,000 PROFIT WITH NO ADS

Etsyshopbuyers

** #Tiktok #organic #growth #marketing #influencer **

** Cách tôi kiếm được 18.000 đô la lợi nhuận trên tiktok mà không có quảng cáo **

Tiktok là một trong những nền tảng truyền thông xã hội phát triển nhanh nhất trên thế giới, và đó là một cách tuyệt vời để tiếp cận khán giả lớn và phát triển doanh nghiệp của bạn.Nhưng làm thế nào để bạn bắt đầu trên tiktok nếu bạn không có ngân sách lớn cho quảng cáo?

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ các mẹo của mình để phát triển tiktok của bạn theo dõi và kiếm tiền trên nền tảng mà không chi tiêu tiền cho quảng cáo.

** 1.Tạo nội dung chất lượng cao **

Bước đầu tiên để phát triển tiktok sau đây là tạo ra nội dung chất lượng cao mà khán giả của bạn sẽ yêu thích.Điều này có nghĩa là đăng các video thú vị, hấp dẫn và hấp dẫn trực quan.

Khi bạn tạo nội dung, hãy nghĩ về những gì khán giả của bạn muốn xem.Bạn sẽ xem loại video nào nếu bạn là chúng?Điều gì sẽ khiến bạn cười, khóc hay suy nghĩ?

Một khi bạn có một ý tưởng tốt về loại nội dung nào để tạo ra, hãy bắt đầu động não các ý tưởng và quay video.Hãy chắc chắn thử nghiệm các định dạng và kiểu dáng khác nhau cho đến khi bạn tìm thấy những gì phù hợp nhất với bạn.

** 2.Sử dụng hashtags có liên quan **

Khi bạn đăng một video trên Tiktok, hãy chắc chắn sử dụng các hashtag có liên quan.Điều này sẽ giúp video của bạn tiếp cận đối tượng rộng hơn và có được nhiều lượt xem hơn.

Khi chọn hashtag, hãy nghĩ về những gì khán giả của bạn sẽ tìm kiếm.Những từ khóa nào họ sẽ sử dụng để tìm video như của bạn?

Nó cũng quan trọng để sử dụng các hashtag có liên quan đến thị trường ngách của bạn.Ví dụ: nếu bạn là một người có ảnh hưởng thời trang, bạn sẽ không muốn sử dụng các hashtag như #food hoặc #Travel.Thay vào đó, hãy tập trung vào các hashtag như #F Fashion, #style#ootd.

** 3.Quảng bá video của bạn **

Khi bạn đã tạo một số nội dung tuyệt vời và sử dụng hashtag có liên quan, đã đến lúc bắt đầu quảng bá video của bạn.

Một trong những cách tốt nhất để quảng bá video của bạn là chia sẻ chúng trên các nền tảng truyền thông xã hội khác.Khi bạn chia sẻ video Tiktok của mình trên Instagram, Twitter và Facebook, bạn sẽ có thể tiếp cận đối tượng rộng hơn và thu hút những người theo dõi mới.

Bạn cũng có thể quảng bá video của mình bằng cách sử dụng các tính năng chia sẻ tích hợp của Tiktok.Ví dụ: bạn có thể chia sẻ video của mình trên các trang của người dùng Tiktok khác cho các trang của bạn hoặc bạn có thể thêm chúng vào trang "Khám phá" của Tiktok.

**4.Hợp tác với những người sáng tạo khác **

Một cách tuyệt vời khác để phát triển tiktok của bạn theo sau là hợp tác với những người sáng tạo khác.Điều này có thể liên quan đến việc thực hiện một video chung, quảng bá chéo nội dung của nhau hoặc chỉ đơn giản là đề cập đến nhau trong video của bạn.

Phối hợp với những người sáng tạo khác là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng mới và tiếp xúc nhiều hơn cho nội dung của bạn.Đó cũng là một cách tuyệt vời để xây dựng mối quan hệ với những người có ảnh hưởng khác và phát triển mạng lưới của bạn.

** 5.Kiếm tiền từ video của bạn **

Khi bạn có một lượng lớn người theo dõi trên Tiktok, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ video của mình.Có một vài cách khác nhau để làm điều này, nhưng cách phổ biến nhất là chạy quảng cáo trên video của bạn.

Khi bạn chạy quảng cáo trên video của mình, bạn sẽ kiếm được tiền mỗi khi ai đó xem quảng cáo.Số tiền bạn kiếm được sẽ phụ thuộc vào độ dài của quảng cáo và số người xem nó.

Bạn cũng có thể kiếm tiền cho Tiktok bằng cách bán sản phẩm hoặc dịch vụ thông qua video của bạn.Ví dụ: nếu bạn là một người có ảnh hưởng thời trang, bạn có thể bán dòng quần áo của riêng mình.Hoặc, nếu bạn là một người có ảnh hưởng làm đẹp, bạn có thể bán dòng trang điểm của riêng mình.

**Phần kết luận**

Tiktok là một nền tảng tuyệt vời để phát triển doanh nghiệp của bạn và kiếm tiền.Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể phát triển Tiktok của mình theo sau và bắt đầu kiếm tiền từ các video của mình mà không cần tiêu tiền cho quảng cáo.

** 5 hashtags: **

#tiktokmarketing #tiktokgrowth #Tiktokinfluencer #Tiktokmonetization #tiktoktips
=======================================
**#TikTok #organic #growth #marketing #influencer**

**How I Made $18,000 in Profit on TikTok with No Ads**

TikTok is one of the fastest-growing social media platforms in the world, and it's a great way to reach a large audience and grow your business. But how do you get started on TikTok if you don't have a big budget for advertising?

In this article, I'll share my tips for growing your TikTok following and making money on the platform without spending any money on ads.

**1. Create high-quality content**

The first step to growing your TikTok following is to create high-quality content that your audience will love. This means posting videos that are interesting, engaging, and visually appealing.

When you're creating content, think about what your audience wants to see. What kind of videos would you watch if you were them? What would make you laugh, cry, or think?

Once you have a good idea of what kind of content to create, start brainstorming ideas and filming videos. Be sure to experiment with different formats and styles until you find what works best for you.

**2. Use relevant hashtags**

When you post a video on TikTok, be sure to use relevant hashtags. This will help your video reach a wider audience and get more views.

When choosing hashtags, think about what your audience would search for. What keywords would they use to find videos like yours?

It's also important to use hashtags that are relevant to your niche. For example, if you're a fashion influencer, you wouldn't want to use hashtags like #food or #Travel. Instead, focus on hashtags like #fashion, #style, and #ootd.

**3. Promote your videos**

Once you've created some great content and used relevant hashtags, it's time to start promoting your videos.

One of the best ways to promote your videos is to share them on other social media platforms. When you share your TikTok videos on Instagram, Twitter, and Facebook, you'll be able to reach a wider audience and attract new followers.

You can also promote your videos by using TikTok's built-in sharing features. For example, you can share your videos on other TikTok users' For You pages, or you can add them to TikTok's "Explore" page.

**4. Collaborate with other creators**

Another great way to grow your TikTok following is to collaborate with other creators. This could involve doing a joint video, cross-promoting each other's content, or simply mentioning each other in your videos.

Collaborating with other creators is a great way to reach a new audience and get more exposure for your content. It's also a great way to build relationships with other influencers and grow your network.

**5. Monetize your videos**

Once you have a large following on TikTok, you can start monetizing your videos. There are a few different ways to do this, but the most common way is to run ads on your videos.

When you run ads on your videos, you'll earn money every time someone watches an ad. The amount of money you earn will depend on the length of the ad and the number of people who watch it.

You can also earn money on TikTok by selling products or services through your videos. For example, if you're a fashion influencer, you could sell your own clothing line. Or, if you're a beauty influencer, you could sell your own makeup line.

**Conclusion**

TikTok is a great platform for growing your business and making money. By following these tips, you can grow your TikTok following and start monetizing your videos without spending any money on ads.

**5 Hashtags:**

#tiktokmarketing #tiktokgrowth #Tiktokinfluencer #Tiktokmonetization #tiktoktips

Làm thế nào tôi có thể sử dụng Tiktok để phát triển doanh nghiệp của mình mà không cần chi tiền cho quảng cáo?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock