Tìm sư phụ hướng dẫn đăng, cấu hình jwplayer, tạo tvc các thứ

lynhuanh.trang

để làm ## Tìm giáo viên để đăng

Bước đầu tiên để tạo TVC là tìm một giáo viên sẵn sàng tham gia.Điều này có thể được thực hiện bằng cách tiếp cận với các giáo viên trong mạng của bạn hoặc bằng cách đăng một cuộc gọi casting trên phương tiện truyền thông xã hội.Một khi bạn đã tìm thấy một giáo viên quan tâm, bước tiếp theo là sắp xếp thời gian để gặp họ và thảo luận về dự án.

## Cấu hình JWPlayer

JWPlayer là một trình phát video có thể được sử dụng để nhúng video trên trang web của bạn.Để định cấu hình JWPlayer, bạn sẽ cần tạo một tài khoản và sau đó thêm video của bạn vào tài khoản của bạn.Khi video của bạn được thêm vào, bạn có thể tùy chỉnh cài đặt trình phát để phù hợp với nhu cầu của bạn.

## Tạo TVC

Khi bạn đã tìm thấy một giáo viên và cấu hình jwplayer, bạn có thể bắt đầu tạo TVC của mình.Bước đầu tiên là viết một tập lệnh cho video của bạn.Kịch bản nên bao gồm phần giới thiệu ngắn gọn về giáo viên, mô tả về kế hoạch bài học và lời kêu gọi hành động.Khi bạn đã viết kịch bản của mình, bạn có thể bắt đầu quay video của mình.

Khi quay video của bạn, điều quan trọng là phải ghi nhớ những điều sau đây:

* Video nên chất lượng cao và hấp dẫn.
* Video phải ngắn và đến điểm.
* Video nên liên quan đến khán giả của giáo viên.

Khi bạn đã quay video của mình, bạn có thể chỉnh sửa nó và sau đó tải nó lên trang web của bạn.

## Những việc cần làm

Dưới đây là một số điều bạn có thể làm để quảng bá TVC của mình:

* Chia sẻ video trên phương tiện truyền thông xã hội.
* Gửi video vào danh sách email của bạn.
* Quảng cáo video trên trang web của bạn.

Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể tạo một TVC sẽ giúp bạn tiếp cận sinh viên mới và phát triển doanh nghiệp của bạn.

## hashtags

* #TVC
* #Videomarketing
* #Học trực tuyến
* #Elearning
* #đào tạo giáo viên
=======================================
to do ## Find the teacher to post

The first step to creating a TVC is to find a teacher who is willing to participate. This can be done by reaching out to teachers in your network, or by posting a casting call on social media. Once you have found a teacher who is interested, the next step is to schedule a time to meet with them and discuss the project.

## Configure JWPlayer

JWPlayer is a video player that can be used to embed videos on your website. To configure JWPlayer, you will need to create an account and then add your videos to your account. Once your videos are added, you can customize the player settings to match your needs.

## Create TVC

Once you have found a teacher and configured JWPlayer, you can start creating your TVC. The first step is to write a script for your video. The script should include a brief introduction to the teacher, a description of the lesson plan, and a call to action. Once you have written your script, you can start filming your video.

When filming your video, it is important to keep the following things in mind:

* The video should be high quality and engaging.
* The video should be short and to the point.
* The video should be relevant to the teacher's audience.

Once you have filmed your video, you can edit it and then upload it to your website.

## Things to do

Here are some things you can do to promote your TVC:

* Share the video on social media.
* Send the video to your email list.
* Promote the video on your website.

By following these steps, you can create a TVC that will help you reach new students and grow your business.

## Hashtags

* #TVC
* #Videomarketing
* #onlinelearning
* #Elearning
* #teachertraining

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock