Ask Tips for Checking Out on the eBay App

smalllion741

** 5 Mẹo để kiểm tra trên ứng dụng eBay **

Ứng dụng eBay là một cách thuận tiện để mua sắm và bán các mặt hàng trên eBay.Tuy nhiên, nếu bạn không quen thuộc với quy trình thanh toán, nó có thể hơi khó hiểu.Dưới đây là năm mẹo để giúp bạn kiểm tra trên ứng dụng eBay một cách dễ dàng:

1. ** Thêm các mục vào giỏ hàng của bạn. ** Để thêm một mục vào giỏ hàng của bạn, chỉ cần nhấn vào nút "Thêm vào giỏ hàng".Bạn cũng có thể thêm các mục vào giỏ hàng của mình bằng cách nhấp vào nút "Mua ngay".
2. ** Xem lại giỏ hàng của bạn. ** Khi bạn đã thêm các mục vào giỏ hàng của mình, bạn có thể xem lại chúng bằng cách nhấn vào biểu tượng "Giỏ hàng".Bạn cũng có thể loại bỏ các mục khỏi giỏ hàng của mình bằng cách nhấn vào "x" bên cạnh mục.
3. ** Chọn một phương thức vận chuyển. ** Khi bạn đã sẵn sàng để kiểm tra, bạn sẽ cần chọn một phương thức vận chuyển.Bạn có thể chọn từ một loạt các phương thức vận chuyển, bao gồm vận chuyển tiêu chuẩn, vận chuyển nhanh và vận chuyển nhanh.
4. ** Nhập địa chỉ vận chuyển của bạn. ** Bạn sẽ cần nhập địa chỉ vận chuyển của mình để eBay có thể gửi các mặt hàng của bạn cho bạn.Bạn cũng có thể chọn chuyển các mặt hàng của bạn đến một địa chỉ khác.
5. ** Chọn một phương thức thanh toán. ** Bạn có thể chọn thanh toán cho các mặt hàng của mình bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ hoặc tài khoản PayPal.

Khi bạn đã chọn một phương thức vận chuyển, đã nhập địa chỉ giao hàng của mình và chọn phương thức thanh toán, bạn có thể nhấp vào nút "Đặt hàng đặt hàng" để hoàn tất giao dịch mua của mình.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để kiểm tra trên ứng dụng eBay: **

* Hãy chắc chắn rằng bạn đã đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn trước khi bạn bắt đầu kiểm tra.
* Nếu bạn có bất kỳ phiếu giảm giá hoặc mã khuyến mãi nào, hãy chắc chắn nhập chúng trước khi bạn nhấp vào nút "Đặt hàng".
* Bạn có thể theo dõi trạng thái của đơn đặt hàng của mình bằng cách truy cập trang "eBay của tôi" và nhấp vào tab "Đơn hàng".

** Hashtags: **

* #ebay
* #EbayApp
* #mua sắm
* #Selling
* #Thủ tục thanh toán
=======================================
**5 Tips for Checking Out on the eBay App**

The eBay app is a convenient way to shop for and sell items on eBay. However, if you're not familiar with the checkout process, it can be a bit confusing. Here are five tips to help you check out on the eBay app with ease:

1. **Add items to your cart.** To add an item to your cart, simply tap on the "Add to Cart" button. You can also add items to your cart by clicking on the "Buy Now" button.
2. **Review your cart.** Once you've added items to your cart, you can review them by tapping on the "Cart" icon. You can also remove items from your cart by tapping on the "X" next to the item.
3. **Select a shipping method.** When you're ready to check out, you'll need to select a shipping method. You can choose from a variety of shipping methods, including standard shipping, expedited shipping, and express shipping.
4. **Enter your shipping address.** You'll need to enter your shipping address so that eBay can ship your items to you. You can also choose to have your items shipped to a different address.
5. **Select a payment method.** You can choose to pay for your items with a credit card, debit card, or PayPal account.

Once you've selected a shipping method, entered your shipping address, and selected a payment method, you can click on the "Place Order" button to complete your purchase.

**Here are some additional tips for checking out on the eBay app:**

* Make sure you're signed in to your eBay account before you start checking out.
* If you have any coupons or promo codes, be sure to enter them before you click on the "Place Order" button.
* You can track the status of your order by going to the "My eBay" page and clicking on the "Orders" tab.

**Hashtags:**

* #ebay
* #EbayApp
* #Shopping
* #Selling
* #checkout

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock