Ask Tôi có điện thoại Android và thời gian rảnh khoảng 5 tiếng/ngày. Có cách nào để kiếm thêm không?

#sideHustle #MakeMoneyOnline #Android #Freelancing #Fiverr ## 1.Kiếm tiền với phần thưởng ý kiến của Google

Nếu bạn có điện thoại Android, bạn có thể sử dụng phần thưởng của Google Ý kiến để kiếm thêm một số tiền.Ứng dụng này yêu cầu bạn trả lời các cuộc khảo sát ngắn về ý kiến của bạn về sản phẩm và dịch vụ.Các cuộc khảo sát thường nhanh chóng và dễ dàng để hoàn thành, và bạn có thể kiếm được phần thưởng cho mỗi người bạn làm.Phần thưởng có thể được đổi lấy thẻ quà tặng từ các nhà bán lẻ khác nhau, hoặc bạn có thể quyên góp chúng cho tổ chức từ thiện.

## 2.Bán ảnh trên foap

Nếu bạn là một nhiếp ảnh gia, bạn có thể bán ảnh của mình trên FOAP.FOAP là một thị trường nơi bạn có thể tải lên ảnh của mình và bán chúng cho các doanh nghiệp và cá nhân cần hình ảnh chứng khoán.Bạn có thể đặt giá của riêng mình cho ảnh của mình và bạn sẽ kiếm được hoa hồng mỗi khi một trong những bức ảnh của bạn được bán.

## 3.Làm khảo sát trực tuyến

Có nhiều trang web cho phép bạn thực hiện các cuộc khảo sát trực tuyến về tiền.Một số địa điểm khảo sát phổ biến nhất bao gồm Khảo sát rác, Swagbucks và InboxDollars.Bạn có thể kiếm tiền bằng cách thực hiện các cuộc khảo sát về ý kiến của bạn về sản phẩm và dịch vụ, thói quen mua sắm và nhân khẩu học của bạn.

##4.Tự do trên Fiverr

Fiverr là một thị trường nơi bạn có thể cung cấp dịch vụ của mình cho các doanh nghiệp và cá nhân với giá chỉ $ 5.Bạn có thể cung cấp một loạt các dịch vụ, bao gồm viết, thiết kế, tiếp thị và lập trình.Fiverr là một cách tuyệt vời để kiếm thêm một số tiền nếu bạn có kỹ năng mà bạn có thể cung cấp trực tuyến.

## 5.Lái xe cho Uber hoặc Lyft

Nếu bạn có một chiếc xe hơi, bạn có thể lái cho Uber hoặc Lyft để kiếm thêm một số tiền.Uber và Lyft là những dịch vụ chia sẻ đi xe cho phép bạn kết nối với những người cần đi xe trong khu vực của bạn.Bạn có thể đặt giờ của riêng mình và lái xe nhiều hoặc ít như bạn muốn.

Dưới đây là một số mẹo bổ sung để kiếm tiền bằng điện thoại Android của bạn:

*** Sử dụng các ứng dụng hoàn trả. ** Có nhiều ứng dụng hoàn lại tiền mà bạn có thể sử dụng để kiếm lại tiền khi mua hàng.Một số ứng dụng hoàn lại tiền phổ biến nhất bao gồm Ibotta, Rakuten và Dosh.
*** Xem video. ** Bạn có thể kiếm tiền bằng cách xem video trên các trang web như swagbucks và inboxDollars.
*** Chơi trò chơi. ** Bạn có thể kiếm tiền bằng cách chơi các trò chơi trên các trang web như MistPlay và Swagbucks.
*** Tham khảo bạn bè. ** Bạn có thể kiếm tiền bằng cách giới thiệu bạn bè của bạn đến các trang web như swagbucks và inboxDollars.

Với một chút nỗ lực, bạn có thể kiếm thêm một số tiền với điện thoại Android của mình.Chỉ cần chọn một vài trong số các phương pháp hoạt động tốt nhất cho bạn và bắt đầu kiếm được ngay hôm nay!
=======================================
#sideHustle #MakeMoneyOnline #Android #Freelancing #Fiverr ##1. Make Money with Google Opinion Rewards

If you have an Android phone, you can use Google Opinion Rewards to make some extra money. This app asks you to answer short surveys about your opinions on products and services. The surveys are usually quick and easy to complete, and you can earn rewards for each one you do. The rewards can be redeemed for gift cards from various retailers, or you can donate them to charity.

##2. Sell Photos on Foap

If you're a photographer, you can sell your photos on Foap. Foap is a marketplace where you can upload your photos and sell them to businesses and individuals who need stock images. You can set your own prices for your photos, and you'll earn a commission each time one of your photos is sold.

##3. Do Online Surveys

There are many websites that allow you to do online surveys for money. Some of the most popular survey sites include Survey Junkie, Swagbucks, and InboxDollars. You can earn money by taking surveys about your opinions on products and services, your shopping habits, and your demographics.

##4. Freelance on Fiverr

Fiverr is a marketplace where you can offer your services to businesses and individuals for as little as $5. You can offer a wide variety of services, including writing, design, marketing, and programming. Fiverr is a great way to make some extra money if you have skills that you can offer online.

##5. Drive for Uber or Lyft

If you have a car, you can drive for Uber or Lyft to make some extra money. Uber and Lyft are ride-sharing services that allow you to connect with people who need rides in your area. You can set your own hours and drive as much or as little as you want.

Here are some additional tips for making money with your Android phone:

* **Use cashback apps.** There are many cashback apps that you can use to earn money back on your purchases. Some of the most popular cashback apps include Ibotta, Rakuten, and Dosh.
* **Watch videos.** You can earn money by watching videos on websites like Swagbucks and InboxDollars.
* **Play games.** You can earn money by playing games on websites like Mistplay and Swagbucks.
* **Refer friends.** You can earn money by referring your friends to websites like Swagbucks and InboxDollars.

With a little effort, you can make some extra money with your Android phone. Just choose a few of the methods that work best for you and start earning today!

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock