Ask Tôi có thể quản lý blog từ điện thoại không?

whitelion926

## Tôi có thể quản lý blog của mình từ điện thoại của mình không?

Có, bạn có thể quản lý blog của bạn từ điện thoại của bạn với một vài bước đơn giản.

1. ** Cài đặt ứng dụng WordPress trên điện thoại của bạn. ** Ứng dụng WordPress có sẵn miễn phí trên App Store và Google Play.
2. ** Đăng nhập vào tài khoản WordPress của bạn. ** Sau khi bạn đã cài đặt ứng dụng, hãy mở và đăng nhập vào tài khoản WordPress của bạn.
3. ** Chọn một blog để quản lý. ** Bạn có thể quản lý nhiều blog từ cùng một tài khoản, vì vậy hãy chọn blog bạn muốn quản lý từ danh sách.
4. ** Truy cập bảng điều khiển. ** Bảng điều khiển là nơi bạn có thể xem các bài đăng trên blog, trang, nhận xét và cài đặt của mình.
5. ** Thực hiện các thay đổi cho blog của bạn. ** Bạn có thể chỉnh sửa bài viết, xuất bản các bài đăng mới, xóa bài viết và nhiều hơn nữa từ bảng điều khiển.
6. ** Xuất bản các thay đổi của bạn. ** Khi bạn đã thực hiện các thay đổi của mình, hãy nhấp vào nút "Xuất bản" để xuất bản chúng lên blog của bạn.

Bạn cũng có thể sử dụng ứng dụng WordPress để xem phân tích blog của mình, trả lời nhận xét và quản lý người đăng ký của bạn.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #viết blog
* #Mobile
* #Wordpress
* #truyền thông xã hội
* #ContentMarketing
=======================================
## Can I manage my blog from my phone?

Yes, you can manage your blog from your phone with a few simple steps.

1. **Install the WordPress app on your phone.** The WordPress app is available for free on the App Store and Google Play.
2. **Log in to your WordPress account.** Once you've installed the app, open it and log in to your WordPress account.
3. **Choose a blog to manage.** You can manage multiple blogs from the same account, so choose the blog you want to manage from the list.
4. **Access the dashboard.** The dashboard is where you can view your blog posts, pages, comments, and settings.
5. **Make changes to your blog.** You can edit posts, publish new posts, delete posts, and more from the dashboard.
6. **Publish your changes.** Once you've made your changes, click the "Publish" button to publish them to your blog.

You can also use the WordPress app to view your blog analytics, respond to comments, and manage your subscribers.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #Blogging
* #Mobile
* #Wordpress
* #socialmedia
* #ContentMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock