Tips Trả Phí Etsy, Cập Nhật Thông Tin Ngân Hàng/ Thẻ, Cài Đặt Tiền Về Trong 1 Ngày

kimthoa963

** Cách thanh toán Etsy với thông tin ngân hàng hoặc thẻ cập nhật và đặt tiền trong 1 ngày **

Etsy là một thị trường trực tuyến phổ biến cho hàng thủ công, các mặt hàng cổ điển và đồ thủ công.Nếu bạn là người bán trên Etsy, điều quan trọng là đảm bảo rằng thông tin thanh toán của bạn được cập nhật để bạn có thể nhận được thanh toán cho doanh số của mình một cách nhanh chóng và dễ dàng.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách cập nhật thông tin ngân hàng hoặc thẻ của bạn về ETSY và cách thiết lập các khoản thanh toán của bạn để được gửi đến tài khoản ngân hàng của bạn trong 1 ngày.

** 1.Cập nhật thông tin ngân hàng hoặc thẻ của bạn trên Etsy **

Để cập nhật thông tin ngân hàng hoặc thẻ của bạn trên Etsy, hãy làm theo các bước sau:

1. Truy cập cài đặt tài khoản Etsy của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Thanh toán **.
3. Trong ** Tài khoản ngân hàng **, nhấp ** Chỉnh sửa **.
4. Nhập thông tin tài khoản ngân hàng mới của bạn.
5. Nhấp vào ** Lưu **.

** 2.Thiết lập các khoản thanh toán của bạn để được gửi đến tài khoản ngân hàng của bạn trong 1 ngày **

Theo mặc định, thanh toán ETSY được gửi đến tài khoản ngân hàng của bạn trong 2-3 ngày làm việc.Tuy nhiên, bạn có thể thiết lập các khoản thanh toán của mình để được gửi đến tài khoản ngân hàng của mình trong 1 ngày bằng cách làm theo các bước sau:

1. Truy cập cài đặt tài khoản Etsy của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Thanh toán **.
3. Trong ** Tài khoản ngân hàng **, nhấp ** Chỉnh sửa **.
4. Theo ** Phương thức thanh toán **, chọn ** Chuyển khoản 1 ngày **.
5. Nhấp vào ** Lưu **.

** Lưu ý: ** Để thiết lập chuyển khoản 1 ngày, bạn phải có tài khoản ngân hàng hỗ trợ chuyển ACH.Bạn có thể kiểm tra với ngân hàng của mình để xem tài khoản của bạn có hỗ trợ chuyển ACH không.

** Khi bạn đã cập nhật thông tin ngân hàng hoặc thẻ của mình và thiết lập các khoản thanh toán của mình để được gửi đến tài khoản ngân hàng của bạn sau 1 ngày, bạn có thể bắt đầu bán trên Etsy với sự tự tin khi biết rằng bạn sẽ nhận được các khoản thanh toán của mình một cách nhanh chóng và dễ dàng. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #etsy
* #Payments
* #Tài khoản ngân hàng
* #thẻ thông tin
* #1daytransfer
=======================================
**How to Pay Etsy with Updated Bank or Card Information and Set Money in 1 Day**

Etsy is a popular online marketplace for handmade goods, vintage items, and craft supplies. If you're a seller on Etsy, it's important to make sure that your payment information is up-to-date so that you can receive payments for your sales quickly and easily. In this article, we'll show you how to update your bank or card information on Etsy and how to set up your payments to be sent to your bank account in 1 day.

**1. Update your bank or card information on Etsy**

To update your bank or card information on Etsy, follow these steps:

1. Go to your Etsy account settings.
2. Click on the **Payments** tab.
3. Under **Bank Account**, click **Edit**.
4. Enter your new bank account information.
5. Click **Save**.

**2. Set up your payments to be sent to your bank account in 1 day**

By default, Etsy payments are sent to your bank account in 2-3 business days. However, you can set up your payments to be sent to your bank account in 1 day by following these steps:

1. Go to your Etsy account settings.
2. Click on the **Payments** tab.
3. Under **Bank Account**, click **Edit**.
4. Under **Payment Method**, select **1-Day Transfer**.
5. Click **Save**.

**Note:** In order to set up 1-Day Transfer, you must have a bank account that supports ACH transfers. You can check with your bank to see if your account supports ACH transfers.

**Once you've updated your bank or card information and set up your payments to be sent to your bank account in 1 day, you can start selling on Etsy with confidence knowing that you'll receive your payments quickly and easily.**

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #etsy
* #Payments
* #BankAccount
* #CardInformation
* #1daytransfer

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock