Ask Troubled by a Forgotten eBay Password? Read This

tonlengocat

#ebay #password #forgot #Reset #Account ##

** Rắc rối với mật khẩu ebay bị lãng quên?Đọc này**

Quên mật khẩu ebay của bạn có thể là một nỗi đau, nhưng đó không phải là vấn đề không thể giải quyết được.Dưới đây là hướng dẫn nhanh về cách đặt lại mật khẩu ebay của bạn:

1. ** Chuyển đến trang đăng nhập ebay **.
2. Nhấp vào ** "Quên mật khẩu của bạn?" ** Liên kết.
3. Nhập địa chỉ email hoặc tên người dùng của bạn.
4. Nhấp vào ** "Gửi email đặt lại mật khẩu" **.

Sau đó, bạn sẽ nhận được một email từ eBay với một liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.Nhấp vào liên kết và nhập mật khẩu mới.

Khi bạn đã đặt lại mật khẩu, bạn có thể đăng nhập vào tài khoản eBay của mình và bắt đầu mua sắm lại.

** Mẹo ghi nhớ mật khẩu ebay của bạn **

Dưới đây là một vài mẹo để giúp bạn nhớ mật khẩu ebay của bạn:

* Sử dụng mật khẩu duy nhất cho eBay và bạn không sử dụng cho bất kỳ tài khoản nào khác.
* Làm cho mật khẩu của bạn dài ít nhất 8 ký tự và bao gồm hỗn hợp các chữ cái, số và ký hiệu.
* Đừng viết mật khẩu của bạn ở bất cứ đâu.
* Nếu bạn gặp khó khăn trong việc ghi nhớ mật khẩu của mình, bạn có thể sử dụng tính năng "Gợi ý mật khẩu" để tạo một lời nhắc sẽ giúp bạn đăng nhập.

** Quên mật khẩu ebay của bạn?Gọi dịch vụ khách hàng **

Nếu bạn vẫn gặp khó khăn trong việc đặt lại mật khẩu ebay, bạn có thể gọi dịch vụ khách hàng của eBay để được trợ giúp.Họ sẽ có thể đặt lại mật khẩu của bạn cho bạn qua điện thoại.

** Đặt lại mật khẩu eBay FAQ **

*** Mất bao lâu để đặt lại mật khẩu ebay của tôi? **

Nó thường mất vài phút để email đặt lại mật khẩu để đến hộp thư đến của bạn.Khi bạn nhận được email, bạn có thể nhấp vào liên kết và nhập mật khẩu mới.

*** Nếu tôi không nhận được email đặt lại mật khẩu thì sao? **

Nếu bạn không nhận được email đặt lại mật khẩu, có một vài điều bạn có thể kiểm tra:

* Đảm bảo bạn đã nhập địa chỉ email của mình một cách chính xác khi bạn yêu cầu đặt lại mật khẩu.
* Kiểm tra hộp thư rác của bạn.Email đặt lại mật khẩu có thể đã được nhà cung cấp email của bạn đánh dấu là thư rác.
* Nếu bạn vẫn không thấy email, bạn có thể gọi dịch vụ khách hàng của eBay để được giúp đỡ.

*** Tôi có thể thay đổi mật khẩu ebay của mình trở lại cũ không? **

Có, bạn có thể thay đổi mật khẩu ebay của bạn trở lại từ cũ.Tuy nhiên, nó không được khuyến khích.Tốt hơn là sử dụng một mật khẩu mới duy nhất cho eBay và bạn không sử dụng cho bất kỳ tài khoản nào khác.

*** Làm cách nào để thay đổi mật khẩu ebay của tôi? **

Để thay đổi mật khẩu ebay của bạn, hãy làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến trang đăng nhập ebay.
2. Nhấp vào liên kết ** "eBay của tôi" **.
3. Nhấp vào tab ** "Tài khoản" **.
4. Nhấp vào liên kết ** "Thông tin cá nhân" **.
5. Cuộn xuống phần ** "Mật khẩu" ** và nhập mật khẩu mới của bạn.
6. Nhấp vào nút ** "Lưu" **.

Mật khẩu ebay của bạn hiện đã được thay đổi.

## 5 hashtags cho bài viết này

* #ebay
* #Mật khẩu
* #quên
* #Cài lại
* #Tài khoản
=======================================
#ebay #password #forgot #Reset #Account ##

**Trouble with a Forgotten eBay Password? Read This**

Forgetting your eBay password can be a pain, but it's not a problem that can't be solved. Here's a quick guide on how to reset your eBay password:

1. **Go to the eBay login page**.
2. Click on the **"Forgot your password?"** link.
3. Enter your email address or username.
4. Click on the **"Send password reset email"** button.

You will then receive an email from eBay with a link to reset your password. Click on the link and enter a new password.

Once you have reset your password, you can log in to your eBay account and start shopping again.

**Tips for Remembering Your eBay Password**

Here are a few tips to help you remember your eBay password:

* Use a password that is unique to eBay and that you don't use for any other accounts.
* Make your password at least 8 characters long and include a mix of letters, numbers, and symbols.
* Don't write your password down anywhere.
* If you're having trouble remembering your password, you can use the "Password hint" feature to create a reminder that will help you log in.

**Forgot Your eBay Password? Call Customer Service**

If you're still having trouble resetting your eBay password, you can call eBay customer service for help. They will be able to reset your password for you over the phone.

**eBay Password Reset FAQ**

* **How long does it take to reset my eBay password?**

It usually takes a few minutes for the password reset email to arrive in your inbox. Once you receive the email, you can click on the link and enter a new password.

* **What if I don't receive the password reset email?**

If you don't receive the password reset email, there are a few things you can check:

* Make sure you entered your email address correctly when you requested the password reset.
* Check your spam folder. The password reset email may have been marked as spam by your email provider.
* If you still don't see the email, you can call eBay customer service for help.

* **Can I change my eBay password back to the old one?**

Yes, you can change your eBay password back to the old one. However, it's not recommended. It's better to use a new password that is unique to eBay and that you don't use for any other accounts.

* **How do I change my eBay password?**

To change your eBay password, follow these steps:

1. Go to the eBay login page.
2. Click on the **"My eBay"** link.
3. Click on the **"Account"** tab.
4. Click on the **"Personal Information"** link.
5. Scroll down to the **"Password"** section and enter your new password.
6. Click on the **"Save"** button.

Your eBay password has now been changed.

## 5 Hashtags for This Article

* #ebay
* #password
* #forgot
* #Reset
* #Account

Bài viết để giúp bạn khôi phục mật khẩu ebay của bạn.Bước đầu tiên để khôi phục mật khẩu của bạn là gì?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock