Verifed paypal bằng thẻ visa Vietinbank

#PayPal #VietCombank #Visa #Credit thẻ #Banking ** Cách xác minh PayPal bằng thẻ Visa Vietinbank **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, để sử dụng PayPal để mua hàng, bạn cần xác minh tài khoản của mình.Điều này có nghĩa là cung cấp cho PayPal thông tin cá nhân của bạn, chẳng hạn như tên, địa chỉ và ngày sinh của bạn.Bạn cũng có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách liên kết thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ với tài khoản PayPal của bạn.

Nếu bạn có thẻ Visa Vietinbank, bạn có thể sử dụng nó để xác minh tài khoản PayPal của mình.Đây là một quá trình nhanh chóng và dễ dàng có thể được hoàn thành chỉ trong vài phút.Đây là cách làm điều đó:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn. **
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" **.
3. Trong phần ** "Phương thức thanh toán" **, nhấp vào liên kết ** "Liên kết thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ" **.
4. Nhập chi tiết thẻ Visa Vietinbank của bạn.
5. Nhấp vào nút ** "thẻ liên kết" **.

Thẻ Visa Vietinbank của bạn bây giờ sẽ được liên kết với tài khoản PayPal của bạn.Bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách nhấp vào nút ** "Xác minh ngay" **.Bạn sẽ được yêu cầu nhập mã xác minh sẽ được gửi đến điện thoại di động của bạn.Khi bạn đã nhập mã xác minh, tài khoản của bạn sẽ được xác minh.

** Lợi ích của việc xác minh tài khoản PayPal của bạn **

Có một số lợi ích để xác minh tài khoản PayPal của bạn, bao gồm:

*** Tăng giới hạn giao dịch: ** Khi bạn xác minh tài khoản của mình, giới hạn giao dịch của bạn sẽ được tăng lên.Điều này có nghĩa là bạn có thể gửi và nhận thêm tiền mỗi tháng.
*** Truy cập vào nhiều tính năng hơn: ** Khi bạn xác minh tài khoản của mình, bạn sẽ có quyền truy cập vào nhiều tính năng hơn, chẳng hạn như khả năng gửi tiền quốc tế và khả năng tạo hóa đơn.
*** Bảo mật được cải thiện: ** Khi bạn xác minh tài khoản của mình, tài khoản PayPal của bạn sẽ an toàn hơn.Điều này là do PayPal sẽ có thể xác minh danh tính của bạn và bảo vệ tài khoản của bạn khỏi gian lận.

** Cách hủy liên kết thẻ Vietinbank Visa của bạn khỏi tài khoản PayPal của bạn **

Nếu bạn cần phải hủy liên kết thẻ Vietinbank Visa của mình khỏi tài khoản PayPal của bạn, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn. **
2. Nhấp vào tab ** "Hồ sơ" **.
3. Trong phần ** "Phương thức thanh toán" **, nhấp vào liên kết ** "Quản lý" ** bên cạnh thẻ Visa Vietinbank của bạn.
4. Nhấp vào nút ** "Thẻ không liên kết" **.

Thẻ Visa Vietinbank của bạn bây giờ sẽ không được liên kết khỏi tài khoản PayPal của bạn.

** Hashtags: **

* #PayPal
* #VietCombank
* #Hộ chiếu
* #thẻ tín dụng
* #Banking
=======================================
#PayPal #VietCombank #Visa #Credit card #Banking **How to verify Paypal with Visa VietinBank card**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, in order to use PayPal to make purchases, you need to verify your account. This means providing PayPal with your personal information, such as your name, address, and date of birth. You can also verify your account by linking a credit or debit card to your PayPal account.

If you have a Visa VietinBank card, you can use it to verify your PayPal account. This is a quick and easy process that can be completed in just a few minutes. Here's how to do it:

1. **Log in to your PayPal account.**
2. Click the **"Profile"** tab.
3. Under the **"Payment Methods"** section, click the **"Link a credit or debit card"** link.
4. Enter your Visa VietinBank card details.
5. Click the **"Link Card"** button.

Your Visa VietinBank card will now be linked to your PayPal account. You can verify your account by clicking the **"Verify Now"** button. You will be asked to enter a verification code that will be sent to your mobile phone. Once you have entered the verification code, your account will be verified.

**Benefits of verifying your PayPal account**

There are a number of benefits to verifying your PayPal account, including:

* **Increased transaction limits:** When you verify your account, your transaction limits will be increased. This means you can send and receive more money each month.
* **Access to more features:** When you verify your account, you will have access to more features, such as the ability to send money internationally and the ability to create invoices.
* **Improved security:** When you verify your account, your PayPal account will be more secure. This is because PayPal will be able to verify your identity and protect your account from fraud.

**How to unlink your Visa VietinBank card from your PayPal account**

If you ever need to unlink your Visa VietinBank card from your PayPal account, you can do so by following these steps:

1. **Log in to your PayPal account.**
2. Click the **"Profile"** tab.
3. Under the **"Payment Methods"** section, click the **"Manage"** link next to your Visa VietinBank card.
4. Click the **"Unlink Card"** button.

Your Visa VietinBank card will now be unlinked from your PayPal account.

**Hashtags:**

* #PayPal
* #VietCombank
* #Visa
* #Credit card
* #Banking

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock