Xin Cách Rút $ Paypal Về Bank Khác Thông Tin

phamkhayenanh

#PayPal #withdraw #Bank #Money #Transfer ** Cách rút tiền từ PayPal sang một ngân hàng khác **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bất cứ đâu trên thế giới.Tuy nhiên, nếu bạn muốn rút tiền từ tài khoản PayPal của mình sang tài khoản ngân hàng khác, có một vài điều bạn cần biết.

** 1.Xác minh tài khoản PayPal của bạn **

Trước khi bạn có thể rút tiền từ tài khoản PayPal của mình, bạn cần xác minh tài khoản của mình.Điều này có nghĩa là cung cấp tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.Bạn có thể xác minh tài khoản của mình bằng cách làm theo các bước sau:

1. Chuyển đến tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Thông tin cá nhân **.
4. Nhập tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.
5. Nhấp vào ** Lưu **.

** 2.Liên kết tài khoản ngân hàng của bạn với PayPal **

Khi bạn đã xác minh tài khoản PayPal của mình, bạn cần liên kết tài khoản ngân hàng của mình với nó.Điều này sẽ cho phép bạn rút tiền từ tài khoản PayPal trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của bạn.Bạn có thể liên kết tài khoản ngân hàng của mình bằng cách làm theo các bước sau:

2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào ** Tài khoản ngân hàng **.
4. Nhấp vào ** Thêm tài khoản ngân hàng **.
5. Nhập thông tin tài khoản ngân hàng của bạn.
6. Nhấp vào ** Thêm **.

** 3.Rút tiền từ PayPal vào tài khoản ngân hàng của bạn **

Bây giờ bạn đã xác minh tài khoản của mình và liên kết tài khoản ngân hàng của mình, bạn có thể rút tiền từ PayPal vào tài khoản ngân hàng của mình.Bạn có thể rút tiền bằng cách làm theo các bước sau:

2. Nhấp vào tab ** Wallet **.
3. Nhấp vào ** Rút tiền **.
4. Chọn tài khoản ngân hàng của bạn.
5. Nhập số tiền bạn muốn rút.
6. Nhấp vào ** Rút tiền **.

Tiền sẽ được rút khỏi tài khoản PayPal của bạn và gửi vào tài khoản ngân hàng của bạn trong vòng 2-3 ngày làm việc.

** 5 Mẹo rút tiền từ PayPal sang một ngân hàng khác **

1. ** Xác minh tài khoản PayPal của bạn. ** Đây là bước đầu tiên để rút tiền từ tài khoản PayPal của bạn.
2. ** Liên kết Tài khoản ngân hàng của bạn với PayPal. ** Điều này sẽ cho phép bạn rút tiền từ tài khoản PayPal trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của bạn.
3. ** Chọn phương thức rút tiền phù hợp. ** Bạn có thể rút tiền từ PayPal vào tài khoản ngân hàng của mình thông qua chuyển khoản ngân hàng, thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.
4. ** Nhập đúng số tiền. ** Đảm bảo bạn nhập đúng số tiền bạn muốn rút.
5. ** Xác nhận việc rút tiền. ** Khi bạn đã nhập tất cả các thông tin cần thiết, nhấp vào ** Rút tiền ** để xác nhận việc rút tiền.

** 5 hashtags **

#PayPal #withdraw #Bank #Money #Transfer
=======================================
#PayPal #withdraw #Bank #Money #Transfer **How to Withdraw Money from PayPal to Another Bank**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from anywhere in the world. However, if you want to withdraw money from your PayPal account to another bank account, there are a few things you need to know.

**1. Verify your PayPal account**

Before you can withdraw money from your PayPal account, you need to verify your account. This means providing your full name, address, and phone number. You can verify your account by following these steps:

1. Go to your PayPal account.
2. Click the **Settings** tab.
3. Click **Personal Information**.
4. Enter your full name, address, and phone number.
5. Click **Save**.

**2. Link your bank account to PayPal**

Once you've verified your PayPal account, you need to link your bank account to it. This will allow you to withdraw money from your PayPal account directly to your bank account. You can link your bank account by following these steps:

2. Click the **Settings** tab.
3. Click **Bank Accounts**.
4. Click **Add Bank Account**.
5. Enter your bank account information.
6. Click **Add**.

**3. Withdraw money from PayPal to your bank account**

Now that you've verified your account and linked your bank account, you can withdraw money from PayPal to your bank account. You can withdraw money by following these steps:

2. Click the **Wallet** tab.
3. Click **Withdraw**.
4. Select your bank account.
5. Enter the amount you want to withdraw.
6. Click **Withdraw**.

The money will be withdrawn from your PayPal account and deposited into your bank account within 2-3 business days.

**5 Tips for Withdraw Money from PayPal to Another Bank**

1. **Verify your PayPal account.** This is the first step to withdrawing money from your PayPal account.
2. **Link your bank account to PayPal.** This will allow you to withdraw money from your PayPal account directly to your bank account.
3. **Choose the right withdrawal method.** You can withdraw money from PayPal to your bank account via bank transfer, credit card, or debit card.
4. **Enter the correct amount.** Make sure you enter the correct amount of money you want to withdraw.
5. **Confirm the withdrawal.** Once you've entered all the necessary information, click **Withdraw** to confirm the withdrawal.

**5 Hashtags**

#PayPal #withdraw #Bank #Money #Transfer

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock