Xin hỏi đáp anh em cách chỉnh hình nền theo giao diện ngày và tối (darkmod) cho iphone 14prm như

#iphone #DarkMode #WALLPAPER #Date #iOS ** Cách thay đổi hình nền trên iPhone 14 Pro của bạn để phù hợp với ngày và giờ **

IPhone 14 Pro Max của bạn có một màn hình đẹp và bạn có thể làm cho nó thậm chí còn tuyệt vời hơn bằng cách thay đổi hình nền.Bạn có thể chọn từ một loạt các hình nền tích hợp hoặc bạn có thể sử dụng ảnh của riêng mình.Nếu bạn muốn hình nền của mình thay đổi tự động để phù hợp với ngày và giờ, bạn có thể sử dụng ứng dụng của bên thứ ba.

** Để thay đổi hình nền trên iPhone 14 Pro Max của bạn: **

1. Mở ứng dụng ** Cài đặt **.
2. Nhấn ** Hình nền **.
3. Nhấn ** Chọn một hình nền mới **.
4. Chọn tab ** ảnh **.
5. Chọn ảnh bạn muốn sử dụng làm hình nền của bạn.
6. Nhấn ** Đặt **.
7. Nhấn ** Đặt màn hình khóa ** hoặc ** Đặt màn hình chính ** hoặc cả hai.

** Để sử dụng ứng dụng của bên thứ ba để thay đổi hình nền của bạn để phù hợp với ngày và giờ: **

1. Tải xuống và cài đặt ứng dụng của bên thứ ba cho phép bạn thay đổi hình nền dựa trên ngày và giờ.
2. Mở ứng dụng và làm theo các hướng dẫn để thiết lập hình nền của bạn.

** Đây là một số hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #điện thoại Iphone
* #DarkMode
* #hình nền
* #Ngày
* #iOS
=======================================
#iphone #DarkMode #WALLPAPER #Date #iOS **How to Change the Wallpaper on Your iPhone 14 Pro Max to Match the Date and Time**

Your iPhone 14 Pro Max has a beautiful display, and you can make it even more stunning by changing the wallpaper. You can choose from a variety of built-in wallpapers, or you can use your own photo. If you want your wallpaper to change automatically to match the date and time, you can use a third-party app.

**To change the wallpaper on your iPhone 14 Pro Max:**

1. Open the **Settings** app.
2. Tap **Wallpaper**.
3. Tap **Choose a New Wallpaper**.
4. Select the **Photos** tab.
5. Choose the photo you want to use as your wallpaper.
6. Tap **Set**.
7. Tap **Set Lock Screen** or **Set Home Screen**, or both.

**To use a third-party app to change your wallpaper to match the date and time:**

1. Download and install a third-party app that allows you to change your wallpaper based on the date and time.
2. Open the app and follow the instructions to set up your wallpaper.

**Here are some hashtags that you can use for your article:**

* #iphone
* #DarkMode
* #WALLPAPER
* #Date
* #iOS

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock