Share $0-$1M Scaling a Dead Dropship Product With Clickfunnels

## Cách chia tỷ lệ một sản phẩm dropshipping chết với clickfunnels

**Giới thiệu**

Dropshipping là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến với ít đầu tư.Tuy nhiên, có thể khó khăn để mở rộng quy mô một doanh nghiệp thả, đặc biệt nếu bạn không chắc chắn bắt đầu từ đâu.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách mở rộng quy mô một sản phẩm dropshipping đã chết với clickfunnels.Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tìm kiếm một sản phẩm chiến thắng đến tạo kênh bán hàng chuyển đổi.

** Bước 1: Tìm một sản phẩm chiến thắng **

Bước đầu tiên để nhân rộng một doanh nghiệp thả là tìm kiếm một sản phẩm chiến thắng.Điều này có nghĩa là tìm một sản phẩm có nhu cầu cao và có mức giá thấp.

Bạn có thể tìm thấy các sản phẩm chiến thắng bằng cách sử dụng một công cụ nghiên cứu sản phẩm như Jungle Scout hoặc Spyfu.Những công cụ này sẽ giúp bạn tìm thấy các sản phẩm đang bán tốt trên Amazon và các thị trường trực tuyến khác.

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm chiến thắng, bạn cần đảm bảo rằng bạn có thể lấy nguồn từ nhà cung cấp đáng tin cậy.Bạn không muốn bị mắc kẹt với một sản phẩm mà bạn không thể bán.

** Bước 2: Tạo kênh bán hàng **

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm chiến thắng, bạn cần tạo một kênh bán hàng.Một kênh bán hàng là một loạt các trang dẫn khách hàng của bạn từ nhận thức đến mua hàng.

ClickFunnels là một công cụ tuyệt vời để tạo ra các phễu bán hàng.Nó có một người xây dựng kéo và thả giúp bạn dễ dàng tạo ra các phễu đẹp và hiệu quả.

** Bước 3: Lái xe đến kênh của bạn **

Khi bạn đã tạo kênh bán hàng của mình, bạn cần điều khiển lưu lượng truy cập đến đó.Bạn có thể làm điều này bằng cách quảng cáo trả tiền, tiếp thị truyền thông xã hội hoặc tiếp thị nội dung.

Quảng cáo trả tiền là một cách tuyệt vời để có được kết quả nhanh chóng.Tuy nhiên, nó có thể đắt tiền.

Tiếp thị truyền thông xã hội là một cách tuyệt vời để xây dựng một phần sau và tạo lưu lượng truy cập.Tuy nhiên, nó có thể mất thời gian để xem kết quả.

Tiếp thị nội dung là một cách tuyệt vời để xây dựng niềm tin và uy tín với khán giả của bạn.Đó cũng là một cách tuyệt vời để tạo lưu lượng truy cập dài hạn.

** Bước 4: Chuyển đổi khách truy cập thành khách hàng **

Khi bạn đã hướng lưu lượng truy cập đến kênh bán hàng của mình, bạn cần chuyển đổi khách truy cập thành khách hàng.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng bản sao thuyết phục, hình ảnh chất lượng cao và các ưu đãi hấp dẫn.

ClickFunnels có một số tính năng có thể giúp bạn chuyển đổi khách truy cập thành khách hàng.Những tính năng này bao gồm:

* Kiểm tra A/B: Điều này cho phép bạn kiểm tra các phiên bản khác nhau của kênh bán hàng của mình để xem cái nào chuyển đổi tốt hơn.
* Nam châm chính: Đây là những món quà miễn phí mà bạn cung cấp cho khách truy cập để đổi lấy địa chỉ email của họ.
* Upsells và Downsells: Đây là những sản phẩm bổ sung mà bạn cung cấp cho khách hàng sau khi họ mua hàng.

** Bước 5: Chiếc quy mô doanh nghiệp của bạn **

Khi bạn đã bắt đầu tạo doanh số từ kênh bán hàng của mình, bạn cần mở rộng quy mô doanh nghiệp của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách tăng chi tiêu quảng cáo, cải thiện tỷ lệ chuyển đổi của bạn hoặc thêm nhiều sản phẩm vào kênh của bạn.

ClickFunnels có một số tính năng có thể giúp bạn mở rộng quy mô doanh nghiệp của mình.Những tính năng này bao gồm:

* Một hệ thống theo dõi: Điều này cho phép bạn theo dõi hiệu suất của kênh bán hàng của bạn và xem những gì đang hoạt động và những gì không.
* Một hệ thống báo cáo: Điều này cho phép bạn xem bạn kiếm được bao nhiêu tiền từ kênh bán hàng của mình.
* Một hệ thống quản lý nhóm: Điều này cho phép bạn quản lý nhiều thành viên trong nhóm và theo dõi tiến trình của họ.

**Phần kết luận**

Việc mở rộng một doanh nghiệp dropshipping có thể khó khăn, nhưng điều đó chắc chắn là có thể.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu mở rộng quy mô doanh nghiệp Dropshipping của mình với clickfunnels ngay hôm nay.

** 5 hashtags **

* #Vận chuyển thả
* #Commerce
* #SalesFunnel
* #ClickFunnels
* #ScalingBusiness
=======================================
## How to Scale a Dead Dropshipping Product with ClickFunnels

**Introduction**

Dropshipping is a great way to start an online business with little investment. However, it can be difficult to scale a dropshipping business, especially if you're not sure where to start.

In this article, I'll show you how to scale a dead dropshipping product with ClickFunnels. I'll cover everything from finding a winning product to creating a sales funnel that converts.

**Step 1: Find a Winning Product**

The first step to scaling a dropshipping business is finding a winning product. This means finding a product that is in high demand and has a low price point.

You can find winning products by using a product research tool like Jungle Scout or SpyFu. These tools will help you find products that are selling well on Amazon and other online marketplaces.

Once you've found a winning product, you need to make sure that you can source it from a reliable supplier. You don't want to get stuck with a product that you can't sell.

**Step 2: Create a Sales Funnel**

Once you've found a winning product, you need to create a sales funnel. A sales funnel is a series of pages that leads your customer from awareness to purchase.

ClickFunnels is a great tool for creating sales funnels. It has a drag-and-drop builder that makes it easy to create beautiful and effective funnels.

**Step 3: Drive Traffic to Your Funnel**

Once you've created your sales funnel, you need to drive traffic to it. You can do this by paid advertising, social media marketing, or content marketing.

Paid advertising is a great way to get quick results. However, it can be expensive.

Social media marketing is a great way to build a following and generate traffic. However, it can take time to see results.

Content marketing is a great way to build trust and credibility with your audience. It's also a great way to generate long-term traffic.

**Step 4: Convert Visitors into Customers**

Once you've driven traffic to your sales funnel, you need to convert visitors into customers. You can do this by using persuasive copy, high-quality images, and compelling offers.

ClickFunnels has a number of features that can help you convert visitors into customers. These features include:

* A/B testing: This allows you to test different versions of your sales funnel to see which one converts better.
* Lead magnets: These are free gifts that you offer to visitors in exchange for their email address.
* Upsells and downsells: These are additional products that you offer to customers after they've made a purchase.

**Step 5: Scale Your Business**

Once you've started to generate sales from your sales funnel, you need to scale your business. You can do this by increasing your ad spend, improving your conversion rate, or adding more products to your funnel.

ClickFunnels has a number of features that can help you scale your business. These features include:

* A tracking system: This allows you to track the performance of your sales funnel and see what's working and what's not.
* A reporting system: This allows you to see how much money you're making from your sales funnel.
* A team management system: This allows you to manage multiple team members and track their progress.

**Conclusion**

Scaling a dropshipping business can be difficult, but it's definitely possible. By following the steps in this article, you can start scaling your dropshipping business with ClickFunnels today.

**5 Hashtags**

* #Dropshipping
* #ecommerce
* #SalesFunnel
* #ClickFunnels
* #ScalingBusiness

Làm thế nào tôi có thể tăng doanh số của một sản phẩm dropship chết bằng cách sử dụng clickfunnels?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock