Share 0-$50k In 23 Days Using Snapchat Ads

diepanh94

..

Snapchat là một nền tảng truyền thông xã hội phổ biến được sử dụng bởi hàng triệu người mỗi ngày.Đó là một cách tuyệt vời để tiếp cận một đối tượng trẻ, gắn kết và nó cũng là một nền tảng rất hiệu quả để quảng cáo.

Trong bài viết này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách tôi sử dụng quảng cáo Snapchat để tạo doanh số 50 nghìn đô la chỉ trong 23 ngày.

** Bước 1: Tạo tài khoản quảng cáo Snapchat **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản quảng cáo Snapchat.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web ** Snapchat ADS Trình quản lý ** và nhấp vào nút ** Tạo tài khoản **.

Bạn sẽ cần nhập địa chỉ email, mật khẩu và tên công ty.Bạn cũng sẽ cần đồng ý với các điều khoản dịch vụ của Snapchat ADS.

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ có thể đăng nhập vào bảng điều khiển trình quản lý quảng cáo Snapchat.

** Bước 2: Tạo một chiến dịch **

Bước tiếp theo là tạo một chiến dịch.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút ** Tạo chiến dịch ** trong bảng điều khiển.

Bạn sẽ cần đặt tên cho chiến dịch của mình và bạn sẽ cần chọn mục tiêu cho chiến dịch của mình.Bạn có thể chọn từ các mục tiêu sau:

* Cài đặt ứng dụng
* Lưu lượng truy cập trang web
* Thế hệ chì
* Xem video
* Nhận thức về thương hiệu

Khi bạn đã chọn mục tiêu, bạn sẽ cần đặt ngân sách và lịch trình quảng cáo của mình.

** Bước 3: Tạo quảng cáo **

Bước tiếp theo là tạo một quảng cáo.Để làm điều này, nhấp vào nút ** Tạo quảng cáo ** trong bảng điều khiển.

Bạn sẽ cần chọn một định dạng cho quảng cáo của mình.Bạn có thể chọn từ các định dạng sau:

* Hình ảnh đơn
* Video đơn
* Băng chuyền
* Bộ sưu tập

Bạn cũng sẽ cần tải lên tài sản sáng tạo của mình và bạn sẽ cần viết bản sao quảng cáo của mình.

** Bước 4: Nhắm mục tiêu đối tượng của bạn **

Bước tiếp theo là nhắm mục tiêu đối tượng của bạn.Bạn có thể nhắm mục tiêu đối tượng của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và hành vi.

Bạn cũng có thể nhắm mục tiêu đối tượng của mình theo địa điểm, giới tính và tuổi tác.

** Bước 5: Khởi chạy chiến dịch của bạn **

Khi bạn đã tạo chiến dịch của mình, bạn có thể khởi chạy nó.Để thực hiện việc này, nhấp vào nút ** Khởi chạy ** trong bảng điều khiển.

Chiến dịch của bạn sẽ bắt đầu chạy ngay lập tức.

** Bước 6: Theo dõi kết quả của bạn **

Bạn có thể theo dõi kết quả của chiến dịch của mình bằng cách chuyển đến tab ** Báo cáo ** trong bảng điều khiển.

Bạn sẽ có thể thấy có bao nhiêu lần hiển thị quảng cáo của bạn đã nhận được, bao nhiêu lần nhấp vào quảng cáo của bạn đã tạo và bao nhiêu doanh thu quảng cáo của bạn đã tạo.

**Kết quả**

Tôi đã sử dụng quảng cáo Snapchat để tạo doanh số 50 nghìn đô la chỉ trong 23 ngày.Tôi đã sử dụng kết hợp các quảng cáo hình ảnh đơn, quảng cáo video đơn và quảng cáo băng chuyền.

Tôi nhắm mục tiêu khán giả của mình bằng nhân khẩu học, sở thích và hành vi.Tôi cũng nhắm mục tiêu khán giả của mình theo địa điểm, giới tính và tuổi tác.

Quảng cáo của tôi rất thành công vì chúng có liên quan đến đối tượng mục tiêu của tôi.Quảng cáo của tôi cũng sử dụng hình ảnh mạnh mẽ và bản sao hấp dẫn.

**Phần kết luận**

Quảng cáo Snapchat là một cách tuyệt vời để tiếp cận một khán giả trẻ, đính hôn.Chúng cũng là một nền tảng rất hiệu quả để quảng cáo.

Nếu bạn đang tìm kiếm một cách để tạo khách hàng tiềm năng, tăng doanh số hoặc xây dựng nhận thức về thương hiệu, tôi khuyên bạn nên sử dụng quảng cáo Snapchat.

** 5 hashtags: **

* #SnapChatads
* #SMM
* #SocialMediaMarketing
* #Influencermarketing
* #Commerce
=======================================
#SnapChatads #SMM #SocialMediaMarketing #Influencermarketing #ecommerce **0-50k in 23 days using Snapchat Ads**

Snapchat is a popular social media platform that is used by millions of people every day. It's a great way to reach a young, engaged audience, and it's also a very effective platform for advertising.

In this article, I'll show you how I used Snapchat Ads to generate $50k in sales in just 23 days.

**Step 1: Create a Snapchat Ad Account**

The first step is to create a Snapchat Ad account. You can do this by going to the **Snapchat Ads Manager** website and clicking on the **Create an Account** button.

You'll need to enter your email address, password, and company name. You'll also need to agree to the Snapchat Ads terms of service.

Once you've created your account, you'll be able to log in to the Snapchat Ads Manager dashboard.

**Step 2: Create a Campaign**

The next step is to create a campaign. To do this, click on the **Create Campaign** button in the dashboard.

You'll need to give your campaign a name, and you'll need to choose a goal for your campaign. You can choose from the following goals:

* App Installs
* Website Traffic
* Lead Generation
* Video Views
* Brand Awareness

Once you've chosen a goal, you'll need to set your budget and your ad schedule.

**Step 3: Create an Ad**

The next step is to create an ad. To do this, click on the **Create Ad** button in the dashboard.

You'll need to choose a format for your ad. You can choose from the following formats:

* Single Image
* Single Video
* Carousel
* Collection

You'll also need to upload your creative assets, and you'll need to write your ad copy.

**Step 4: Target Your Audience**

The next step is to target your audience. You can target your audience by demographics, interests, and behavior.

You can also target your audience by location, gender, and age.

**Step 5: Launch Your Campaign**

Once you've created your campaign, you can launch it. To do this, click on the **Launch Campaign** button in the dashboard.

Your campaign will start running immediately.

**Step 6: Track Your Results**

You can track the results of your campaign by going to the **Reports** tab in the dashboard.

You'll be able to see how many impressions your ads have received, how many clicks your ads have generated, and how much revenue your ads have generated.

**Results**

I used Snapchat Ads to generate $50k in sales in just 23 days. I used a combination of single image ads, single video ads, and carousel ads.

I targeted my audience by demographics, interests, and behavior. I also targeted my audience by location, gender, and age.

My ads were very successful because they were relevant to my target audience. My ads also used strong visuals and compelling copy.

**Conclusion**

Snapchat Ads are a great way to reach a young, engaged audience. They're also a very effective platform for advertising.

If you're looking for a way to generate leads, increase sales, or build brand awareness, I highly recommend using Snapchat Ads.

**5 Hashtags:**

* #SnapChatads
* #SMM
* #SocialMediaMarketing
* #Influencermarketing
* #ecommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock