Share $15,000 In Sales My First 30 Days with a Manual Ebay Dropshipping Store

xuanmaicontrol

** #ebaydropshipping #Dropshipping #ec Commerce #Selleruccess #Doanh nhân **

** Cách tôi kiếm được 15.000 đô la doanh số trong 30 ngày đầu tiên với một cửa hàng Dropshipping ebay thủ công **

Tôi bắt đầu cửa hàng dropshipping ebay của mình chỉ với 500 đô la hàng tồn kho.Trong vòng 30 ngày, tôi đã kiếm được hơn 15.000 đô la doanh số.

Tôi biết bạn đang nghĩ gì.Không thể nào!Bạn đã làm nó như thế nào?

Chà, nó không dễ dàng.Nhưng nó chắc chắn là có thể.Và tôi ở đây để cho bạn biết tôi đã làm như thế nào.

** Dưới đây là 5 bước tôi đã thực hiện để kiếm được 15.000 đô la trong 30 ngày đầu tiên với một cửa hàng Dropshipping ebay thủ công: **

** 1.Tìm một sản phẩm chiến thắng **

Bước đầu tiên để thành công với eBay Dropshipping là tìm một sản phẩm chiến thắng.Một sản phẩm chiến thắng là một sản phẩm có nhu cầu cao, có mức giá thấp và dễ dàng nguồn.

Tôi đã tìm thấy sản phẩm chiến thắng của mình bằng cách sử dụng một công cụ nghiên cứu sản phẩm như Jungle Scout hoặc Amzscout.Những công cụ này cho phép bạn thấy có bao nhiêu doanh số mà một sản phẩm đang tạo ra, bao nhiêu bán và có bao nhiêu cạnh tranh.

Khi bạn đã tìm thấy một sản phẩm chiến thắng, bạn cần chắc chắn rằng bạn có thể cung cấp nó với giá thấp.Tôi sử dụng sự kết hợp của các nhà bán buôn và dropshippers để tìm nguồn sản phẩm của tôi.

** 2.Tạo một danh sách tuyệt vời **

Danh sách của bạn là điều đầu tiên khách hàng tiềm năng sẽ thấy khi họ gặp sản phẩm của bạn.Điều quan trọng là đảm bảo danh sách của bạn được viết tốt, chính xác và hấp dẫn trực quan.

Tôi sử dụng một công cụ gọi là Oberlo để tạo danh sách của tôi.Oberlo cho phép bạn nhập sản phẩm trực tiếp từ AliExpress, điều này giúp dễ dàng tạo danh sách trông chuyên nghiệp.

** 3.Nhận sản phẩm của bạn được liệt kê **

Khi bạn đã tạo danh sách của mình, bạn cần được liệt kê sản phẩm của mình trên eBay.Đây là một quá trình khá đơn giản.Chỉ cần đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn, nhấp vào tab "Bán" và chọn "Thêm danh sách".

Điền vào các thông tin cần thiết, tải lên ảnh của bạn và đặt giá của bạn.Sau đó, nhấp vào "Danh sách" và sản phẩm của bạn sẽ được trực tiếp trên eBay.

**4.Lái xe đến danh sách của bạn **

Bước tiếp theo là hướng lưu lượng truy cập vào danh sách của bạn.Có một số cách để làm điều này, nhưng một số phương pháp hiệu quả nhất bao gồm:

*** Quảng cáo PPC: ** Quảng cáo trả tiền cho mỗi lần nhấp là một cách tuyệt vời để hướng lưu lượng truy cập được nhắm mục tiêu vào danh sách của bạn.Bạn có thể sử dụng nền tảng quảng cáo của eBay để tạo quảng cáo sẽ xuất hiện khi mọi người tìm kiếm các từ khóa có liên quan.
*** Phương tiện truyền thông xã hội: ** Thúc đẩy danh sách của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng rộng hơn.Chia sẻ danh sách của bạn trên Facebook, Twitter và Instagram và khuyến khích những người theo dõi bạn chia sẻ nó với bạn bè của họ.
*** Tiếp thị qua email: ** Nếu bạn có một danh sách email, bạn có thể sử dụng nó để quảng bá danh sách của mình.Gửi email cho người đăng ký của bạn cho họ biết về sản phẩm mới của bạn.

** 5.Theo dõi với khách hàng của bạn **

Khi bạn đã bán hàng, điều quan trọng là phải theo dõi với khách hàng của bạn.Điều này có thể được thực hiện bằng cách gửi cho họ một lưu ý cảm ơn, yêu cầu họ để lại đánh giá hoặc cung cấp cho họ giảm giá cho lần mua tiếp theo của họ.

Theo dõi khách hàng của bạn sẽ giúp bạn xây dựng mối quan hệ với họ và tăng khả năng kinh doanh lặp lại.

**Phần kết luận**

Theo sau 5 bước này, tôi đã có thể kiếm được hơn 15.000 đô la doanh thu trong 30 ngày đầu tiên với một cửa hàng Dropshipping ebay thủ công.Nó không dễ dàng, nhưng nó chắc chắn là có thể.Nếu bạn sẵn sàng đưa vào công việc, bạn có thể đạt được kết quả tương tự.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng để quảng bá bài viết của mình: **

* #ebaydropshipping
* #Vận chuyển thả
* #Commerce
* #Selleruccess
* #entrepreneur
=======================================
**#eBayDropshipping #Dropshipping #ecommerce #SellerSuccess #entrepreneur**

**How I Made $15,000 in Sales in My First 30 Days with a Manual eBay Dropshipping Store**

I started my eBay dropshipping store with just $500 in inventory. Within 30 days, I had made over $15,000 in sales.

I know what you're thinking. That's impossible! How did you do it?

Well, it wasn't easy. But it was definitely possible. And I'm here to tell you how I did it.

**Here are the 5 steps I took to make $15,000 in sales in my first 30 days with a manual eBay dropshipping store:**

**1. Find a winning product**

The first step to success with eBay dropshipping is finding a winning product. A winning product is one that is in high demand, has a low price point, and is easy to source.

I found my winning product by using a product research tool like Jungle Scout or AMZScout. These tools allow you to see how many sales a product is generating, how much it's selling for, and how much competition there is.

Once you've found a winning product, you need to make sure you can source it at a low price. I use a combination of wholesalers and dropshippers to source my products.

**2. Create a great listing**

Your listing is the first thing potential customers will see when they come across your product. It's important to make sure your listing is well-written, accurate, and visually appealing.

I use a tool called Oberlo to create my listings. Oberlo allows you to import products directly from AliExpress, which makes it easy to create professional-looking listings.

**3. Get your product listed**

Once you've created your listing, you need to get your product listed on eBay. This is a fairly simple process. Just log in to your eBay account, click the "Sell" tab, and select "Add a listing."

Fill out the necessary information, upload your photos, and set your price. Then, click "List" and your product will be live on eBay.

**4. Drive traffic to your listing**

The next step is to drive traffic to your listing. There are a number of ways to do this, but some of the most effective methods include:

* **PPC advertising:** Pay-per-click advertising is a great way to drive targeted traffic to your listing. You can use eBay's advertising platform to create ads that will appear when people search for relevant keywords.
* **Social media:** Promoting your listing on social media is a great way to reach a wider audience. Share your listing on Facebook, Twitter, and Instagram, and encourage your followers to share it with their friends.
* **Email marketing:** If you have an email list, you can use it to promote your listing. Send out an email to your subscribers letting them know about your new product.

**5. Follow up with your customers**

Once you've made a sale, it's important to follow up with your customer. This can be done by sending them a thank-you note, asking them to leave a review, or offering them a discount on their next purchase.

Following up with your customers will help you build relationships with them and increase the likelihood of repeat business.

**Conclusion**

Following these 5 steps, I was able to make over $15,000 in sales in my first 30 days with a manual eBay dropshipping store. It wasn't easy, but it was definitely possible. If you're willing to put in the work, you can achieve similar results.

**Here are 5 hashtags that you can use to promote your article:**

* #ebaydropshipping
* #Dropshipping
* #ecommerce
* #SellerSuccess
* #entrepreneur

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock