Ask 15 điều cần tránh khi thay đổi tên thanh toán adsense của bạn

#Adsense #payment #Name #Change #google

## 15 điều cần tránh khi thay đổi tên thanh toán adsense của bạn

Thay đổi tên thanh toán AdSense của bạn là một quy trình tương đối đơn giản, nhưng có một vài điều bạn nên tránh làm để ngăn chặn mọi vấn đề.

1. ** Đừng thay đổi tên thanh toán của bạn quá thường xuyên. ** Google giới hạn số lần bạn có thể thay đổi tên thanh toán của mình mỗi năm, vì vậy điều quan trọng là chỉ làm điều đó khi bạn thực sự cần.
2. ** Đừng thay đổi tên thanh toán của bạn thành một cái gì đó quá giống với tên cũ của bạn. ** Điều này có thể gây ra vấn đề với các khoản thanh toán của bạn được xử lý chính xác.
3. ** Đừng thay đổi tên thanh toán của bạn thành một thứ gì đó gây khó chịu hoặc không phù hợp. ** Google có thể từ chối tên thanh toán của bạn nếu nó cho rằng nó gây khó chịu hoặc không phù hợp.
4. ** Đừng thay đổi tên thanh toán của bạn thành một thứ đã được sử dụng. ** Nếu bạn cố gắng thay đổi tên thanh toán của mình thành một thứ đã được sử dụng bởi một nhà xuất bản AdSense khác, yêu cầu của bạn sẽ bị từ chối.
5. ** Đừng thay đổi tên thanh toán của bạn nếu bạn hiện đang mong đợi một khoản thanh toán. ** Nếu bạn thay đổi tên thanh toán của mình trong khi bạn đang mong đợi một khoản thanh toán, khoản thanh toán của bạn có thể bị trì hoãn hoặc bị mất.

## Phải làm gì nếu bạn cần thay đổi tên thanh toán AdSense của mình

Nếu bạn cần thay đổi tên thanh toán adsense của mình, đây là những gì bạn nên làm:

1
2. Nhấp vào liên kết "Thay đổi tên thanh toán".
3. Nhập tên thanh toán mới của bạn.
4. Nhấp vào nút "Lưu".

Tên thanh toán mới của bạn sẽ được áp dụng trong vòng 24 giờ.

## hashtags

* #Quảng cáo
* #sự chi trả
* #tên
* #Thay đổi
* #google
=======================================
#Adsense #payment #Name #Change #google

## 15 Things to Avoid When Changing Your AdSense Payment Name

Changing your AdSense payment name is a relatively simple process, but there are a few things you should avoid doing in order to prevent any problems.

1. **Don't change your payment name too often.** Google limits the number of times you can change your payment name each year, so it's important to only do it when you really need to.
2. **Don't change your payment name to something that's too similar to your old name.** This can cause problems with your payments being processed correctly.
3. **Don't change your payment name to something that's offensive or inappropriate.** Google may reject your payment name if it deems it to be offensive or inappropriate.
4. **Don't change your payment name to something that's already in use.** If you try to change your payment name to something that's already being used by another AdSense publisher, your request will be rejected.
5. **Don't change your payment name if you're currently expecting a payment.** If you change your payment name while you're expecting a payment, your payment may be delayed or lost.

## What to Do If You Need to Change Your AdSense Payment Name

If you need to change your AdSense payment name, here's what you should do:

1. Go to the [AdSense payment settings page](https://adsense.google.com/payments/settings).
2. Click the "Change payment name" link.
3. Enter your new payment name.
4. Click the "Save" button.

Your new payment name will be applied within 24 hours.

## Hashtags

* #Adsense
* #payment
* #Name
* #Change
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock