Share 15 Paypalzahlung Modified Shop DropShipping von A Z

#Dropshipping #PayPal #Shopify #Ec Commerce #Dropshipper 15. Cách thiết lập thanh toán PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn

Nếu bạn đang tìm cách bắt đầu một cửa hàng trực tuyến, Shopify là một nền tảng tuyệt vời để sử dụng.Thật dễ dàng để thiết lập và sử dụng, và nó cung cấp nhiều tính năng có thể giúp bạn phát triển doanh nghiệp của mình.Một trong những điều quan trọng nhất bạn cần làm khi thiết lập cửa hàng Shopify của bạn là thiết lập các tùy chọn thanh toán.Điều này sẽ cho phép khách hàng trả tiền cho các sản phẩm của bạn một cách dễ dàng và an toàn.

Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách thiết lập thanh toán PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn.Chúng tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ việc tạo một tài khoản PayPal đến kết nối nó với cửa hàng Shopify của bạn.

** Bước 1: Tạo tài khoản PayPal **

Bước đầu tiên là tạo một tài khoản PayPal.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".Bạn sẽ cần cung cấp địa chỉ email, mật khẩu và thông tin cá nhân khác.

Khi bạn đã tạo tài khoản PayPal của mình, bạn sẽ cần xác minh danh tính của mình.Điều này có thể được thực hiện bằng cách cung cấp số an sinh xã hội hoặc thông tin thẻ tín dụng của bạn.

** Bước 2: Kết nối tài khoản PayPal của bạn với cửa hàng Shopify của bạn **

Khi bạn đã xác minh tài khoản PayPal của mình, bạn có thể kết nối nó với cửa hàng Shopify của bạn.Để làm điều này, hãy truy cập bảng quản trị Shopify của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Sau đó, nhấp vào phần "Thanh toán" và chọn "PayPal".

Bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email và mật khẩu PayPal của bạn.Khi bạn đã nhập chi tiết của mình, nhấp vào nút "Kết nối".

** Bước 3: Thiết lập cài đặt thanh toán PayPal của bạn **

Bây giờ bạn đã kết nối tài khoản PayPal của mình với cửa hàng Shopify của mình, bạn cần thiết lập cài đặt thanh toán của mình.Để làm điều này, hãy truy cập bảng quản trị Shopify của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Sau đó, nhấp vào phần "Thanh toán" và chọn "PayPal".

Bạn sẽ có thể thiết lập cài đặt thanh toán PayPal của mình tại đây.Bạn có thể chọn loại tiền nào bạn chấp nhận, các tùy chọn vận chuyển mặc định của bạn là bao lâu và bạn muốn giữ tiền trong bao lâu trước khi gửi chúng đến tài khoản ngân hàng của bạn.

** Bước 4: Kiểm tra cài đặt thanh toán PayPal của bạn **

Khi bạn đã thiết lập cài đặt thanh toán PayPal của mình, bạn nên kiểm tra chúng để đảm bảo chúng hoạt động tốt.Để làm điều này, hãy đến cửa hàng Shopify của bạn và thêm một sản phẩm vào giỏ hàng của bạn.Sau đó, tiến hành thanh toán và chọn PayPal làm phương thức thanh toán của bạn.

Bạn sẽ được chuyển hướng đến trang web PayPal nơi bạn có thể nhập chi tiết thanh toán của mình.Khi bạn đã trả tiền cho đơn đặt hàng của mình, bạn sẽ được trả lại cho cửa hàng Shopify của bạn và đơn đặt hàng của bạn sẽ được xử lý.

** Bước 5: Được trả tiền cho các đơn đặt hàng của bạn **

Khi khách hàng của bạn đã trả tiền cho các đơn đặt hàng của họ, các khoản tiền sẽ được chuyển vào tài khoản PayPal của bạn.Sau đó, bạn có thể rút tiền vào tài khoản ngân hàng của bạn.

Thiết lập thanh toán PayPal trên cửa hàng Shopify của bạn là dễ dàng.Chỉ cần làm theo các bước này và bạn sẽ chạy và chạy ngay lập tức.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #Vận chuyển thả
* #PayPal
* #Shopify
* #Commerce
* #Dropshipper
=======================================
#Dropshipping #PayPal #Shopify #ecommerce #Dropshipper 15. How to set up Paypal payment on your Shopify store

If you're looking to start an online store, Shopify is a great platform to use. It's easy to set up and use, and it offers a variety of features that can help you grow your business. One of the most important things you need to do when setting up your Shopify store is to set up payment options. This will allow customers to pay for your products easily and securely.

In this article, we'll show you how to set up Paypal payment on your Shopify store. We'll cover everything from creating a Paypal account to connecting it to your Shopify store.

**Step 1: Create a Paypal account**

The first step is to create a Paypal account. You can do this by visiting the Paypal website and clicking on the "Sign up" button. You'll need to provide your email address, password, and other personal information.

Once you've created your Paypal account, you'll need to verify your identity. This can be done by providing your Social Security number or credit card information.

**Step 2: Connect your Paypal account to your Shopify store**

Once you've verified your Paypal account, you can connect it to your Shopify store. To do this, go to your Shopify admin panel and click on the "Settings" tab. Then, click on the "Payments" section and select "Paypal".

You'll be asked to enter your Paypal email address and password. Once you've entered your details, click on the "Connect" button.

**Step 3: Set up your Paypal payment settings**

Now that you've connected your Paypal account to your Shopify store, you need to set up your payment settings. To do this, go to your Shopify admin panel and click on the "Settings" tab. Then, click on the "Payments" section and select "Paypal".

You'll be able to set up your Paypal payment settings here. You can choose which currencies you accept, what your default shipping options are, and how long you want to hold funds before sending them to your bank account.

**Step 4: Test your Paypal payment settings**

Once you've set up your Paypal payment settings, you should test them to make sure they're working properly. To do this, go to your Shopify store and add a product to your cart. Then, proceed to checkout and select Paypal as your payment method.

You'll be redirected to the Paypal website where you can enter your payment details. Once you've paid for your order, you'll be returned to your Shopify store and your order will be processed.

**Step 5: Get paid for your orders**

Once your customers have paid for their orders, the funds will be transferred to your Paypal account. You can then withdraw the funds to your bank account.

Setting up Paypal payment on your Shopify store is easy. Just follow these steps and you'll be up and running in no time.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #Dropshipping
* #PayPal
* #Shopify
* #ecommerce
* #Dropshipper

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock