Share 2 Kategorie anlegen Modified Shop DropShipping vn A Z

## 2 Sáng tạo danh mục, Cửa hàng sửa đổi, Dropshipping VN A Z

** 2 Sáng tạo danh mục trong cửa hàng sửa đổi để dropshipping vn a z **

Nếu bạn đang tìm cách tạo một cửa hàng hai loại trong cửa hàng sửa đổi cho doanh nghiệp Dropshipping của bạn, hướng dẫn này là dành cho bạn.Tôi sẽ hướng dẫn bạn qua các bước về cách tạo hai loại, thêm sản phẩm vào mỗi danh mục và thiết lập phương thức vận chuyển và thanh toán của bạn.

** Bước 1: Tạo một cửa hàng mới **

Nếu bạn chưa có cửa hàng cửa hàng sửa đổi, bạn sẽ cần tạo một cửa hàng.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web cửa hàng sửa đổi và nhấp vào nút "Tạo một cửa hàng".

** Bước 2: Thêm hai loại **

Khi bạn đã tạo cửa hàng của mình, bạn sẽ cần thêm hai danh mục.Để làm điều này, hãy chuyển đến trang "Danh mục" và nhấp vào nút "Thêm danh mục mới".

Nhập tên cho danh mục đầu tiên của bạn và sau đó nhấp vào nút "Tạo danh mục".Lặp lại quá trình này cho danh mục thứ hai của bạn.

** Bước 3: Thêm sản phẩm vào từng danh mục **

Bây giờ bạn đã tạo hai loại, bạn có thể thêm sản phẩm vào từng danh mục.Để làm điều này, hãy truy cập trang "Sản phẩm" và nhấp vào nút "Thêm sản phẩm mới".

Nhập tên cho sản phẩm của bạn, thêm mô tả và sau đó tải lên một hình ảnh.Bạn cũng sẽ cần chọn một danh mục cho sản phẩm của mình.

** Bước 4: Thiết lập phương thức vận chuyển và thanh toán của bạn **

Cuối cùng, bạn sẽ cần thiết lập phương thức vận chuyển và thanh toán của mình.Để thực hiện việc này, hãy truy cập trang "Cài đặt" và nhấp vào các tab "Vận chuyển" và "Thanh toán".

Nhập giá vận chuyển của bạn và chọn một phương thức vận chuyển.Bạn cũng sẽ cần thêm các phương thức thanh toán của bạn.

** Bước 5: Xuất bản cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã hoàn thành việc thiết lập cửa hàng của mình, bạn có thể xuất bản nó.Để làm điều này, hãy truy cập trang "Cài đặt" và nhấp vào nút "Xuất bản".

Cửa hàng của bạn hiện đang trực tiếp và bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm!

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #Vận chuyển thả
* #Modifiedshop
* #twoc chiến lược
* #DropshippingVnaz
* #Commerce
=======================================
## 2 Category Creation, Modified Shop, Dropshipping VN A Z

**2 Category Creation in Modified Shop for Dropshipping VN A Z**

If you are looking to create a two-category store in Modified Shop for your dropshipping business, this guide is for you. I will walk you through the steps on how to create two categories, add products to each category, and set up your shipping and payment methods.

**Step 1: Create a New Store**

If you don't already have a Modified Shop store, you will need to create one. You can do this by going to the Modified Shop website and clicking on the "Create a Store" button.

**Step 2: Add Two Categories**

Once you have created your store, you will need to add two categories. To do this, go to the "Categories" page and click on the "Add New Category" button.

Enter a name for your first category and then click on the "Create Category" button. Repeat this process for your second category.

**Step 3: Add Products to Each Category**

Now that you have created two categories, you can add products to each category. To do this, go to the "Products" page and click on the "Add New Product" button.

Enter a name for your product, add a description, and then upload an image. You will also need to select a category for your product.

**Step 4: Set Up Your Shipping and Payment Methods**

Finally, you will need to set up your shipping and payment methods. To do this, go to the "Settings" page and click on the "Shipping" and "Payment" tabs.

Enter your shipping rates and choose a shipping method. You will also need to add your payment methods.

**Step 5: Publish Your Store**

Once you have finished setting up your store, you can publish it. To do this, go to the "Settings" page and click on the "Publish" button.

Your store is now live and you can start selling products!

**Here are 5 hashtags that you can use for your article:**

* #Dropshipping
* #Modifiedshop
* #twocategory
* #DropshippingVnaz
* #ecommerce

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock