Share 20 câu nói hay giúp bạn lấy lại niềm tin và động lực cuộc sống

### 20 Trích dẫn tốt để giúp bạn lấy lại sự tự tin và động lực cho cuộc sống

** 1."Người duy nhất bạn định sẵn là người bạn quyết định trở thành."- Ralph Waldo Emerson**

Trích dẫn này là một lời nhắc nhở rằng bạn đang kiểm soát số phận của chính mình.Bạn có sức mạnh để chọn người bạn muốn trở thành và những gì bạn muốn đạt được.Đừng để bất cứ ai nói với bạn khác.

** 2."Hãy tin vào chính mình. Bạn có khả năng nhiều hơn bạn nghĩ."- Không xác định**

Trích dẫn này là một lời nhắc nhở mạnh mẽ rằng bạn có khả năng đạt được bất cứ điều gì bạn đặt ra.Hãy tin vào bản thân và khả năng của bạn, và bạn sẽ không thể ngăn cản được.

** 3."Đừng sợ thất bại. Hãy sợ không cố gắng."- Micheal Jordan **

Thất bại là một phần của cuộc sống.Đó là cách chúng ta học hỏi và phát triển.Đừng ngại thất bại, nhưng đừng để nó ngăn bạn cố gắng.Tiếp tục theo đuổi ước mơ của bạn, không có vấn đề gì.

**4."Cách tốt nhất để dự đoán tương lai là tạo ra nó."- Abraham Lincoln**

Nếu bạn muốn tạo ra một tương lai tốt hơn cho chính mình, bạn cần phải hành động.Đừng chờ đợi mọi thứ xảy ra với bạn.Đi ra ngoài và làm cho chúng xảy ra.

** 5."Cách duy nhất để đạt được thành công thực sự là là chính mình."- Oprah Winfrey **

Đừng cố gắng trở thành người mà bạn không phải.Hãy là chính mình và tự hào về nó.Khi bạn đúng với chính mình, bạn sẽ thu hút đúng người và cơ hội vào cuộc sống của bạn.

** 6."Nếu bạn không thích thứ gì đó, hãy thay đổi nó. Nếu bạn không thể thay đổi nó, hãy thay đổi thái độ của bạn."- Maya Angelou **

Nếu bạn không hài lòng với điều gì đó trong cuộc sống của mình, đừng chỉ phàn nàn về nó.Hãy hành động và thay đổi nó.Nếu bạn không thể thay đổi nó, hãy thay đổi thái độ của bạn.Dù bằng cách nào, bạn sẽ tốt hơn cho nó.

** 7."Vinh quang vĩ đại nhất trong cuộc sống không bao giờ rơi xuống, mà là tăng lên mỗi khi chúng ta ngã."- Nelson Mandela **

Ai cũng mắc sai lầm.Đó là cách chúng tôi đối phó với họ quan trọng.Khi bạn ngã, đừng ở lại.Lấy lại và tiếp tục đi.Đó là cách duy nhất để đạt được thành công thực sự.

**số 8."Điều duy nhất không đổi là thay đổi."- Heraclitus **

Thay đổi là một phần của cuộc sống.Đó là cách chúng ta phát triển và phát triển.Nắm bắt sự thay đổi và học cách thích nghi.Bạn càng chống lại sự thay đổi, bạn sẽ càng khó khăn hơn.

** 9."Người duy nhất bạn định sẵn là người bạn quyết định trở thành."- Ralph Waldo Emerson**

Trích dẫn này là một lời nhắc nhở rằng bạn đang kiểm soát số phận của chính mình.Bạn có sức mạnh để chọn người bạn muốn trở thành và những gì bạn muốn đạt được.Đừng để bất cứ ai nói với bạn khác.

** 10."Hãy tin vào chính mình. Bạn có khả năng nhiều hơn bạn nghĩ."- Không xác định**

Trích dẫn này là một lời nhắc nhở mạnh mẽ rằng bạn có khả năng đạt được bất cứ điều gì bạn đặt ra.Hãy tin vào bản thân và khả năng của bạn, và bạn sẽ không thể ngăn cản được.

** 11."Đừng sợ thất bại. Hãy sợ không cố gắng."- Micheal Jordan **

Thất bại là một phần của cuộc sống.Đó là cách chúng ta học hỏi và phát triển.Đừng ngại thất bại, nhưng đừng để nó ngăn bạn cố gắng.Tiếp tục theo đuổi ước mơ của bạn, không có vấn đề gì.

** 12."Cách tốt nhất để dự đoán tương lai là tạo ra nó."- Abraham Lincoln**

Nếu bạn muốn tạo ra một tương lai tốt hơn cho chính mình, bạn cần phải hành động.Đừng chờ đợi mọi thứ xảy ra với bạn.Đi ra ngoài và làm cho chúng xảy ra.

** 13."Cách duy nhất để đạt được thành công thực sự là là chính mình."- Oprah Winfrey **

Đừng cố gắng trở thành người mà bạn không phải.Hãy là chính mình và tự hào về nó.Khi bạn đúng với chính mình, bạn sẽ thu hút đúng người và cơ hội vào cuộc sống của bạn.

** 14."Nếu bạn không thích thứ gì đó, hãy thay đổi nó. Nếu bạn không thể thay đổi nó, hãy thay đổi thái độ của bạn."- Maya Angelou **

Nếu bạn không hài lòng với điều gì đó trong cuộc sống của mình, đừng chỉ phàn nàn về nó.Hãy hành động và thay đổi nó.Nếu bạn không thể thay đổi nó, hãy thay đổi thái độ của bạn.Dù bằng cách nào, bạn sẽ tốt hơn cho nó.

** 15."Vinh quang vĩ đại nhất trong cuộc sống không bao giờ rơi xuống, mà là tăng lên mỗi khi chúng ta ngã."- Nelson Mandela **

Ai cũng mắc sai lầm.Đó là cách chúng tôi đối phó với họ quan trọng.Khi bạn ngã, đừng
=======================================
### 20 Good Quotes to Help You Regain Confidence and Motivation for Life

**1. "The only person you are destined to become is the person you decide to be." - Ralph Waldo Emerson**

This quote is a reminder that you are in control of your own destiny. You have the power to choose who you want to be and what you want to achieve. Don't let anyone tell you otherwise.

**2. "Believe in yourself. You are capable of more than you think." - Unknown**

This quote is a powerful reminder that you are capable of achieving anything you set your mind to. Believe in yourself and your abilities, and you will be unstoppable.

**3. "Don't be afraid to fail. Be afraid not to try." - Micheal Jordan**

Failure is a part of life. It's how we learn and grow. Don't be afraid to fail, but don't let it stop you from trying. Keep going after your dreams, no matter what.

**4. "The best way to predict the future is to create it." - Abraham Lincoln**

If you want to create a better future for yourself, you need to take action. Don't wait for things to happen to you. Go out and make them happen.

**5. "The only way to achieve true success is to be yourself." - Oprah Winfrey**

Don't try to be someone you're not. Be yourself and be proud of it. When you're true to yourself, you'll attract the right people and opportunities into your life.

**6. "If you don't like something, change it. If you can't change it, change your attitude." - Maya Angelou**

If you're not happy with something in your life, don't just complain about it. Take action and change it. If you can't change it, change your attitude. Either way, you'll be better off for it.

**7. "The greatest glory in living lies not in never falling, but in rising every time we fall." - Nelson Mandela**

Everyone makes mistakes. It's how we deal with them that matters. When you fall, don't stay down. Get back up and keep going. That's the only way to achieve true success.

**8. "The only thing that is constant is change." - Heraclitus**

Change is a part of life. It's how we grow and evolve. Embrace change and learn to adapt. The more you resist change, the harder it will be on you.

**9. "The only person you are destined to become is the person you decide to be." - Ralph Waldo Emerson**

This quote is a reminder that you are in control of your own destiny. You have the power to choose who you want to be and what you want to achieve. Don't let anyone tell you otherwise.

**10. "Believe in yourself. You are capable of more than you think." - Unknown**

This quote is a powerful reminder that you are capable of achieving anything you set your mind to. Believe in yourself and your abilities, and you will be unstoppable.

**11. "Don't be afraid to fail. Be afraid not to try." - Micheal Jordan**

Failure is a part of life. It's how we learn and grow. Don't be afraid to fail, but don't let it stop you from trying. Keep going after your dreams, no matter what.

**12. "The best way to predict the future is to create it." - Abraham Lincoln**

If you want to create a better future for yourself, you need to take action. Don't wait for things to happen to you. Go out and make them happen.

**13. "The only way to achieve true success is to be yourself." - Oprah Winfrey**

Don't try to be someone you're not. Be yourself and be proud of it. When you're true to yourself, you'll attract the right people and opportunities into your life.

**14. "If you don't like something, change it. If you can't change it, change your attitude." - Maya Angelou**

If you're not happy with something in your life, don't just complain about it. Take action and change it. If you can't change it, change your attitude. Either way, you'll be better off for it.

**15. "The greatest glory in living lies not in never falling, but in rising every time we fall." - Nelson Mandela**

Everyone makes mistakes. It's how we deal with them that matters. When you fall, don't

Một số trích dẫn có thể thúc đẩy tôi tiếp tục, ngay cả khi tôi cảm thấy thất vọng là gì?

Điều gì có thể là một trích dẫn tốt để lấy lại sự tự tin và động lực cho cuộc sống từ một người đã trải qua rất nhiều?

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock