Share $271,243.17 In 60 Days (Snapchat Dropshipping Ad Account Breakdown)

minhhanh582

** #SnapChat #Dropshipping #ec Commerce #SMM #marketing **

** 271.243,17 trong 60 ngày (Snapchat Dropshipping AD Term

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ các chiến lược chính xác mà tôi đã sử dụng để tạo ra doanh thu hơn 270.000 đô la trong 60 ngày với cửa hàng Dropshipping Snapchat của tôi.

Tôi sẽ bao gồm tất cả mọi thứ, từ lựa chọn sản phẩm đến nhắm mục tiêu quảng cáo và thậm chí tôi sẽ cung cấp cho bạn quyền truy cập vào tài khoản quảng cáo Snapchat của riêng tôi để bạn có thể thấy chính xác cách tôi thiết lập các chiến dịch của mình.

Vì vậy, nếu bạn đã sẵn sàng để học cách bắt đầu kiếm tiền với Snapchat, thì hãy tiếp tục đọc!

**Lựa chọn sản phẩm**

Bước đầu tiên để thành công với Snapchat Dropshipping là chọn đúng sản phẩm để bán.

Khi nói đến Snapchat, bạn có hai tùy chọn chính:

*** Sản phẩm vật lý: ** Đây là loại sản phẩm phổ biến nhất để bán trên Snapchat và vì lý do chính đáng.Chúng dễ dàng xuất xưởng và chúng là một cách tuyệt vời để xây dựng mối quan hệ với khách hàng của bạn.
*** Sản phẩm kỹ thuật số: ** Sản phẩm kỹ thuật số cũng là một lựa chọn tuyệt vời cho Snapchat, đặc biệt nếu bạn mới bắt đầu.Chúng dễ giao hàng và bạn không phải lo lắng về chi phí vận chuyển.

** Bất kể bạn chọn loại sản phẩm nào, hãy chắc chắn rằng đó là thứ mà đối tượng mục tiêu của bạn quan tâm. **

Bạn có thể làm điều này bằng cách thực hiện một số nghiên cứu từ khóa về Snapchat, hoặc chỉ cần hỏi bạn bè và gia đình của bạn những gì họ quan tâm đến việc mua.

** Khi bạn đã chọn một sản phẩm, đã đến lúc bắt đầu nghĩ về việc nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn. **

** Nhắm mục tiêu quảng cáo Snapchat **

Nhắm mục tiêu quảng cáo của Snapchat rất mạnh mẽ và nó cho phép bạn tiếp cận đối tượng rất cụ thể.

Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình dựa trên:

*** Địa điểm: ** Thành phố, Tiểu bang, Quốc gia
*** Sở thích: ** Sở thích, sở thích, nghề nghiệp
*** Nhân khẩu học: ** Giáo dục, Thu nhập, Quy mô hộ gia đình

** Bạn càng có thể đặc biệt với mục tiêu của mình, kết quả tốt hơn bạn sẽ nhận được. **

** Khi bạn đang tạo quảng cáo của mình, hãy đảm bảo bao gồm một cuộc gọi hành động mạnh mẽ. **

Đây có thể là một cái gì đó như "Cửa hàng bây giờ" hoặc "Tìm hiểu thêm".

Bạn cũng muốn đảm bảo quảng cáo của bạn hấp dẫn và hấp dẫn trực quan.

** Snapchat là một nền tảng trực quan, vì vậy bạn cần đảm bảo quảng cáo của bạn thu hút sự chú ý của mọi người. **

** Một số loại quảng cáo tốt nhất cho Snapchat bao gồm: **

* Ảnh sản phẩm
* Quảng cáo video
* GIFS
* Slideshows

** Khi bạn đã tạo quảng cáo của mình, đã đến lúc bắt đầu chạy nó. **

Snapchat cung cấp nhiều định dạng quảng cáo, vì vậy bạn có thể chọn mô hình phù hợp với ngân sách và mục tiêu của mình.

** Bạn cũng có thể đặt ngân sách hàng ngày cho quảng cáo của mình, vì vậy bạn có thể kiểm soát số tiền bạn chi tiêu. **

** Theo dõi kết quả của bạn **

Cách tốt nhất để theo dõi kết quả của quảng cáo Snapchat của bạn là sử dụng các liên kết theo dõi UTM.

Các liên kết theo dõi UTM cho phép bạn theo dõi lưu lượng truy cập của bạn đến từ đâu, vì vậy bạn có thể thấy quảng cáo nào đang hoạt động tốt nhất.

Bạn cũng có thể sử dụng bảng điều khiển phân tích của Snapchat để theo dõi kết quả của mình.

Bảng điều khiển cung cấp thông tin về ấn tượng, nhấp chuột, chuyển đổi, v.v.

** Sử dụng các công cụ này, bạn có thể tinh chỉnh các chiến dịch quảng cáo của mình và nhận kết quả bạn muốn. **

**Phần kết luận**

Snapchat là một nền tảng mạnh mẽ để Dropshipping, và nó có thể là một cách tuyệt vời để tạo ra nhiều doanh thu trong một khoảng thời gian ngắn.

Bằng cách làm theo các chiến lược được nêu trong bài viết này, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền với Snapchat Dropshipping ngay hôm nay.

** 5 hashtags: **

* #SnapChatDropshipping
* #Vận chuyển thả
* #Commerce
* #SMM
* #Tiếp thị
=======================================
**#Snapchat #Dropshipping #ecommerce #SMM #marketing**

**271,243.17 in 60 days (Snapchat Dropshipping AD Account Breakdown)**

In this article, I'm going to share the exact strategies I used to generate over $270,000 in revenue in 60 days with my Snapchat dropshipping store.

I'll cover everything from product selection to ad targeting, and I'll even give you access to my own Snapchat ad account so you can see exactly how I set up my campaigns.

So if you're ready to learn how to start making money with Snapchat, then keep reading!

**Product Selection**

The first step to success with Snapchat dropshipping is choosing the right products to sell.

When it comes to Snapchat, you have two main options:

* **Physical products:** These are the most popular type of product to sell on Snapchat, and for good reason. They're easy to ship, and they're a great way to build a relationship with your customers.
* **Digital products:** Digital products are also a great option for Snapchat, especially if you're just starting out. They're easy to deliver, and you don't have to worry about shipping costs.

**No matter what type of product you choose, make sure it's something that your target audience is interested in.**

You can do this by doing some keyword research on Snapchat, or by simply asking your friends and family what they're interested in buying.

**Once you've chosen a product, it's time to start thinking about your ad targeting.**

**Snapchat Ad Targeting**

Snapchat's ad targeting is very powerful, and it allows you to reach a very specific audience.

You can target your ads based on:

* **Interests:** Hobbies, interests, occupations
* **Demographics:** Education, income, household size

**The more specific you can be with your targeting, the better results you'll get.**

**When you're creating your ad, make sure to include a strong call to action.**

This could be something like "Shop now" or "Learn more."

You also want to make sure your ad is visually appealing and engaging.

**Snapchat is a visual platform, so you need to make sure your ad catches people's attention.**

**Some of the best types of ads for Snapchat include:**

* Product photos
* Video ads
* GIFs
* Slideshows

**Once you've created your ad, it's time to start running it.**

Snapchat offers a variety of ad formats, so you can choose the one that's right for your budget and goals.

**You can also set a daily budget for your ads, so you can control how much you spend.**

**Tracking Your Results**

The best way to track the results of your Snapchat ads is to use UTM tracking links.

UTM tracking links allow you to track where your traffic is coming from, so you can see which ads are performing the best.

You can also use Snapchat's analytics dashboard to track your results.

The dashboard provides information on impressions, clicks, conversions, and more.

**Using these tools, you can fine-tune your ad campaigns and get the results you want.**

**Conclusion**

Snapchat is a powerful platform for dropshipping, and it can be a great way to generate a lot of revenue in a short amount of time.

By following the strategies outlined in this article, you can start making money with Snapchat dropshipping today.

**5 Hashtags:**

* #SnapChatDropshipping
* #Dropshipping
* #ecommerce
* #SMM
* #marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock