Share $3902.74 in Your FIRST month Etsy Dropshipping with No Money (From Scratch)

### Cách tôi kiếm được 3902,74 đô la trong tháng đầu tiên của tôi trên Etsy mà không có tiền (từ đầu)

**Giới thiệu**

Bạn đang tìm cách kiếm tiền trực tuyến?Nếu vậy, Dropshipping trên Etsy có thể là giải pháp hoàn hảo cho bạn.Dropshipping là một mô hình kinh doanh nơi bạn bán sản phẩm trên ETSY mà không phải mang theo bất kỳ hàng tồn kho nào.Khi khách hàng đặt hàng, bạn chỉ cần mua sản phẩm từ nhà cung cấp và chuyển trực tiếp đến khách hàng.Điều này có nghĩa là bạn không phải lo lắng về việc lưu trữ sản phẩm, đóng gói đơn đặt hàng hoặc tự vận chuyển chúng.

Dropshipping có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến, nhưng điều quan trọng là phải biết bạn đang làm gì.Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ kinh nghiệm cá nhân của mình về cách tôi kiếm được 3902,74 đô la trong tháng đầu tiên của tôi trên Etsy mà không có tiền (từ đầu).

** Bước 1: Chọn một hốc **

Bước đầu tiên để bắt đầu một doanh nghiệp dropshipping là chọn một thị trường ngách.Một hốc là một sản phẩm hoặc danh mục sản phẩm cụ thể mà bạn sẽ tập trung vào.Khi chọn một thị trường ngách, điều quan trọng là chọn một cái gì đó mà bạn đam mê và bạn biết điều gì đó.Điều này sẽ giúp bạn dễ dàng tìm thấy sản phẩm để bán và tiếp thị doanh nghiệp của mình cho khách hàng tiềm năng.

** Bước 2: Tìm nhà cung cấp **

Khi bạn đã chọn một thị trường ngách, bạn cần tìm các nhà cung cấp có thể cung cấp cho bạn các sản phẩm bạn sẽ bán.Có một số cách để tìm nhà cung cấp, nhưng cách dễ nhất là sử dụng một nền tảng dropshipping như Oberlo_Oberlo là một nền tảng miễn phí kết nối bạn với hàng ngàn nhà cung cấp từ khắp nơi trên thế giới.

** Bước 3: Tạo cửa hàng Etsy của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy một nhà cung cấp, bạn cần tạo cửa hàng Etsy của mình.Etsy là một thị trường trực tuyến nơi bạn có thể bán đồ thủ công, cổ điển và đồ thủ công.Tạo một cửa hàng Etsy là miễn phí và dễ dàng.Chỉ cần làm theo hướng dẫn trên trang web của Etsy và bạn sẽ hoạt động ngay lập tức.

** Bước 4: Liệt kê các sản phẩm của bạn **

Khi bạn đã tạo cửa hàng Etsy của mình, bạn cần liệt kê các sản phẩm của mình.Khi liệt kê các sản phẩm của bạn, điều quan trọng là bao gồm các bức ảnh chất lượng cao, mô tả chi tiết và giá cạnh tranh.Bạn cũng nên đảm bảo sử dụng các từ khóa trong tiêu đề và mô tả của bạn để các sản phẩm của bạn có thể được tìm thấy bởi các khách hàng tiềm năng.

** Bước 5: Tiếp thị doanh nghiệp của bạn **

Bước cuối cùng để bắt đầu một doanh nghiệp Dropshipping là tiếp thị doanh nghiệp của bạn.Có một số cách để tiếp thị doanh nghiệp của bạn, nhưng một số phương pháp hiệu quả nhất bao gồm tiếp thị truyền thông xã hội, tiếp thị qua email và quảng cáo trả tiền.

**Phần kết luận**

Dropshipping có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến, nhưng điều quan trọng là phải biết bạn đang làm gì.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể tăng cơ hội thành công.

** 5 hashtags: **

#Dropshipping #etsy #ec Commerce #Business #marketing
=======================================
### How I Made $3902.74 in My First Month Dropshipping on Etsy with No Money (From Scratch)

**Introduction**

Are you looking for a way to make money online? If so, dropshipping on Etsy could be the perfect solution for you. Dropshipping is a business model where you sell products on Etsy without having to carry any inventory. When a customer places an order, you simply purchase the product from a supplier and have it shipped directly to the customer. This means that you don't have to worry about storing products, packing orders, or shipping them yourself.

Dropshipping can be a great way to make money online, but it's important to know what you're doing. In this article, I'm going to share my personal experience of how I made $3902.74 in my first month dropshipping on Etsy with no money (from scratch).

**Step 1: Choose a Niche**

The first step to starting a dropshipping business is choosing a niche. A niche is a specific product or category of products that you're going to focus on. When choosing a niche, it's important to choose something that you're passionate about and that you know something about. This will make it easier for you to find products to sell and market your business to potential customers.

**Step 2: Find Suppliers**

Once you've chosen a niche, you need to find suppliers who can provide you with the products you're going to sell. There are a number of ways to find suppliers, but the easiest way is to use a dropshipping platform like Oberlo. Oberlo is a free platform that connects you with thousands of suppliers from around the world.

**Step 3: Create Your Etsy Shop**

Once you've found a supplier, you need to create your Etsy shop. Etsy is an online marketplace where you can sell handmade, vintage, and craft supplies. Creating an Etsy shop is free and easy. Just follow the instructions on Etsy's website and you'll be up and running in no time.

**Step 4: List Your Products**

Once you've created your Etsy shop, you need to list your products. When listing your products, it's important to include high-quality photos, a detailed description, and a competitive price. You should also make sure to use keywords in your titles and descriptions so that your products can be found by potential customers.

**Step 5: Market Your Business**

The final step to starting a dropshipping business is marketing your business. There are a number of ways to market your business, but some of the most effective methods include social media marketing, email marketing, and paid advertising.

**Conclusion**

Dropshipping can be a great way to make money online, but it's important to know what you're doing. By following the steps in this article, you can increase your chances of success.

**5 Hashtags:**

#Dropshipping #etsy #ecommerce #Business #marketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock