Tips $44,765.34 Dropshipping From Scratch in 30 Days (I Reveal It All)

bigdog230

### Cách tôi kiếm được 44.765,34 đô la từ đầu trong 30 ngày

**Giới thiệu**

Dropshipping là một mô hình kinh doanh nơi bạn bán sản phẩm trực tuyến mà không bao giờ phải mang theo bất kỳ hàng tồn kho nào.Khi một khách hàng đặt hàng, bạn chỉ cần chuyển tiếp đơn đặt hàng cho nhà cung cấp của bạn, người sau đó chuyển sản phẩm trực tiếp đến khách hàng.

Dropshipping có thể là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến với rất ít hoặc không đầu tư.Tuy nhiên, điều quan trọng là phải biết bạn đang làm gì nếu bạn muốn thành công.

Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ các bước chính xác mà tôi đã thực hiện để kiếm được 44.765,34 đô la từ đầu trong 30 ngày.

** Bước 1: Chọn một sản phẩm để bán **

Bước đầu tiên là chọn một sản phẩm để bán.Khi chọn một sản phẩm, có một vài điều bạn cần ghi nhớ.

*** Sản phẩm nên có nhu cầu cao. ** Bạn muốn chọn một sản phẩm mà mọi người thực sự đang tìm kiếm.Bạn có thể làm điều này bằng cách thực hiện tìm kiếm Google cho sản phẩm và xem có bao nhiêu kết quả.
*** Sản phẩm nên có tỷ suất lợi nhuận cao. ** Bạn muốn đảm bảo rằng bạn có thể kiếm được lợi nhuận tốt cho mỗi lần bán.Bạn có thể tính tỷ suất lợi nhuận bằng cách trừ chi phí của sản phẩm từ giá bán.
*** Sản phẩm sẽ dễ dàng vận chuyển. ** Bạn muốn chọn một sản phẩm dễ vận chuyển và không yêu cầu xử lý đặc biệt.

** Bước 2: Tìm nhà cung cấp **

Khi bạn đã chọn một sản phẩm để bán, bạn cần tìm nhà cung cấp.Có một số cách để tìm nhà cung cấp, chẳng hạn như:

*** AliExpress **
*** dhgate **
*** SPOCKED **
*** Oberlo **

Khi chọn nhà cung cấp, có một vài điều bạn cần ghi nhớ.

*** Nhà cung cấp phải đáng tin cậy. ** Bạn muốn đảm bảo rằng nhà cung cấp có thể cung cấp các sản phẩm đúng hạn và trong tình trạng tốt.
*** Nhà cung cấp nên có một hồ sơ theo dõi tốt. ** Bạn có thể đọc các đánh giá của nhà cung cấp trực tuyến để xem những gì người khác nói về họ.
*** Nhà cung cấp phải có giá cả phải chăng. ** Bạn muốn chắc chắn rằng bạn sẽ nhận được một thỏa thuận tốt cho các sản phẩm.

** Bước 3: Thiết lập cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã tìm thấy một nhà cung cấp, bạn cần thiết lập cửa hàng của mình.Bạn có thể thiết lập cửa hàng của mình bằng một nền tảng như Shopify, WooC Commerce hoặc Etsy.

Khi thiết lập cửa hàng của bạn, có một vài điều bạn cần ghi nhớ.

*** Cửa hàng phải thân thiện với người dùng. ** Bạn muốn giúp khách hàng dễ dàng tìm thấy các sản phẩm họ đang tìm kiếm.
*** Cửa hàng nên có một cái nhìn chuyên nghiệp. ** Bạn muốn tạo ấn tượng tốt với khách hàng.
*** Cửa hàng phải được bảo mật. ** Bạn muốn đảm bảo rằng thông tin thẻ tín dụng của khách hàng an toàn.

** Bước 4: Lái xe đến cửa hàng của bạn **

Khi bạn đã thiết lập cửa hàng của mình, bạn cần bắt đầu điều khiển lưu lượng truy cập đến đó.Có một số cách để điều khiển lưu lượng truy cập đến cửa hàng của bạn, chẳng hạn như:

*** Quảng cáo trả phí **
*** Tiếp thị truyền thông xã hội **
*** Tiếp thị nội dung **
* **Thư điện tử quảng cáo**

Khi lái xe đến cửa hàng của bạn, bạn cần đảm bảo rằng bạn đang nhắm mục tiêu đúng người.Bạn muốn nhắm mục tiêu vào những người thực sự quan tâm đến các sản phẩm bạn đang bán.

** Bước 5: Tối ưu hóa cửa hàng của bạn để chuyển đổi **

Khi bạn đã bắt đầu lái xe đến cửa hàng của mình, bạn cần tối ưu hóa cửa hàng của mình để chuyển đổi.Có một số điều bạn có thể làm để tối ưu hóa cửa hàng của mình để chuyển đổi, chẳng hạn như:

*** Đảm bảo các trang sản phẩm của bạn được viết tốt và nhiều thông tin. **
*** Sử dụng hình ảnh chất lượng cao của các sản phẩm của bạn. **
*** Cung cấp vận chuyển miễn phí và trả lại. **
*** Cung cấp dịch vụ khách hàng tuyệt vời. **

Khi bạn tối ưu hóa cửa hàng của mình để chuyển đổi, bạn sẽ tăng cơ hội mua hàng.

** Bước 6: mở rộng quy mô doanh nghiệp của bạn **

Khi bạn đã bắt đầu bán hàng, bạn cần bắt đầu mở rộng quy mô doanh nghiệp của mình.Có một số cách để mở rộng quy mô doanh nghiệp của bạn, chẳng hạn như:

*** Tăng ngân sách tiếp thị của bạn. **
*** Thêm nhiều sản phẩm vào cửa hàng của bạn. **
*** Mở rộng vào các thị trường mới. **
*** Thuê nhân viên. **

Khi bạn mở rộng quy mô doanh nghiệp của mình, bạn sẽ có thể tiếp cận nhiều khách hàng hơn và bán nhiều doanh số hơn.

**Phần kết luận**

Dropshipping có thể là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến với rất ít hoặc không đầu tư.Bằng cách làm theo các bước trong
=======================================
### How I Made $44,765.34 Dropshipping From Scratch in 30 Days

**Introduction**

Dropshipping is a business model where you sell products online without ever having to carry any inventory. When a customer places an order, you simply forward the order to your supplier, who then ships the product directly to the customer.

Dropshipping can be a great way to start an online business with little to no investment. However, it's important to know what you're doing if you want to be successful.

In this article, I'm going to share the exact steps I took to make $44,765.34 dropshipping from scratch in 30 days.

**Step 1: Choose a product to sell**

The first step is to choose a product to sell. When choosing a product, there are a few things you need to keep in mind.

* **The product should be in high demand.** You want to choose a product that people are actually looking for. You can do this by doing a Google search for the product and seeing how many results come up.
* **The product should have a high profit margin.** You want to make sure that you're able to make a good profit on each sale. You can calculate the profit margin by subtracting the cost of the product from the selling price.
* **The product should be easy to ship.** You want to choose a product that is easy to ship and doesn't require any special handling.

**Step 2: Find a supplier**

Once you've chosen a product to sell, you need to find a supplier. There are a number of ways to find suppliers, such as:

* **AliExpress**
* **DHgate**
* **Spocket**
* **Oberlo**

When choosing a supplier, there are a few things you need to keep in mind.

* **The supplier should be reliable.** You want to make sure that the supplier is able to deliver the products on time and in good condition.
* **The supplier should have a good track record.** You can read reviews of the supplier online to see what other people have to say about them.
* **The supplier should be affordable.** You want to make sure that you're getting a good deal on the products.

**Step 3: Set up your store**

Once you've found a supplier, you need to set up your store. You can set up your store using a platform like Shopify, WooCommerce, or Etsy.

When setting up your store, there are a few things you need to keep in mind.

* **The store should be user-friendly.** You want to make it easy for customers to find the products they're looking for.
* **The store should have a professional look.** You want to make a good impression on customers.
* **The store should be secure.** You want to make sure that customers' credit card information is safe.

**Step 4: Drive traffic to your store**

Once you've set up your store, you need to start driving traffic to it. There are a number of ways to drive traffic to your store, such as:

* **Paid advertising**
* **Social media marketing**
* **Content marketing**
* **Email marketing**

When driving traffic to your store, you need to make sure that you're targeting the right people. You want to target people who are actually interested in the products you're selling.

**Step 5: Optimize your store for conversions**

Once you've started driving traffic to your store, you need to optimize your store for conversions. There are a number of things you can do to optimize your store for conversions, such as:

* **Make sure your product pages are well-written and informative.**
* **Use high-quality images of your products.**
* **Offer free shipping and returns.**
* **Provide excellent customer service.**

When you optimize your store for conversions, you'll increase the chances of customers making a purchase.

**Step 6: Scale your business**

Once you've started making sales, you need to start scaling your business. There are a number of ways to scale your business, such as:

* **Increase your marketing budget.**
* **Add more products to your store.**
* **Expand into new markets.**
* **Hire employees.**

When you scale your business, you'll be able to reach more customers and make more sales.

**Conclusion**

Dropshipping can be a great way to start an online business with little to no investment. By following the steps in

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock