Share A GENIUS $175k+ Etsy Store Print On Demand Idea For Passive Income 😜 Easy Etsy Shop For Beginners

huynhdangkhanh

** #etsy #printondemand #Passiveincome #etsyshop #người mới bắt đầu **

** Bạn đang tìm cách kiếm thêm tiền?Hoặc có thể bạn chỉ mới bắt đầu và muốn học cách bắt đầu một cửa hàng Etsy?Nếu vậy, thì bạn đang gặp may!Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ với bạn một thiên tài $ 175K+ Etsy Store in theo ý tưởng theo yêu cầu cho thu nhập thụ động. **

** In theo yêu cầu là gì? **

In theo yêu cầu (POD) là một mô hình kinh doanh nơi bạn có thể tạo sản phẩm với các thiết kế của riêng mình và bán chúng trên nền tảng in theo yêu cầu.Khi khách hàng đặt hàng, nền tảng sẽ in sản phẩm và gửi trực tiếp cho khách hàng.Điều này có nghĩa là bạn không phải lo lắng về hàng tồn kho hoặc vận chuyển, điều này có thể giúp bạn tiết kiệm rất nhiều thời gian và tiền bạc.

** Tại sao in theo yêu cầu như vậy rất phổ biến? **

Có một vài lý do tại sao in theo yêu cầu là rất phổ biến.Đầu tiên, đó là một cách tuyệt vời để kiếm tiền mà không cần phải đầu tư nhiều tiền.Bạn có thể bắt đầu một bản in trên doanh nghiệp theo yêu cầu chỉ với vài trăm đô la.Thứ hai, in theo yêu cầu là một mô hình kinh doanh rất linh hoạt.Bạn có thể tạo sản phẩm với bất kỳ thiết kế nào bạn muốn và bạn có thể bán chúng trên bất kỳ nền tảng nào bạn muốn.Điều này mang lại cho bạn rất nhiều tự do để thử nghiệm và tìm thấy những gì phù hợp nhất với bạn.

** Làm thế nào để bắt đầu một bản in theo yêu cầu kinh doanh **

Bắt đầu một bản in trên kinh doanh yêu cầu dễ dàng hơn bạn nghĩ.Dưới đây là các bước liên quan:

1. ** Chọn một hốc. ** Bước đầu tiên là chọn một thị trường ngách cho doanh nghiệp của bạn.Đây có thể là bất cứ điều gì từ áo phông đến cốc đến vỏ điện thoại.Khi bạn đã chọn một thị trường ngách, bạn có thể bắt đầu động não các thiết kế sẽ thu hút đối tượng mục tiêu của bạn.
2. ** Tạo các thiết kế của bạn. ** Khi bạn đã chọn các thiết kế của mình, bạn cần tạo chúng.Bạn có thể tự mình làm điều này bằng cách sử dụng chương trình phần mềm thiết kế hoặc bạn có thể thuê một nhà thiết kế để giúp bạn.
3. ** Tải các thiết kế của bạn lên một nền tảng in theo yêu cầu. ** Có nhiều bản in khác nhau trên các nền tảng yêu cầu có sẵn, chẳng hạn như Etsy, Shopify và Printful.Khi bạn đã chọn một nền tảng, bạn có thể tải lên các thiết kế của mình và bắt đầu bán chúng.
4. ** Tiếp thị các sản phẩm của bạn. ** Chìa khóa thành công với bất kỳ doanh nghiệp trực tuyến nào là tiếp thị.Bạn cần đảm bảo rằng mọi người biết về sản phẩm của bạn và họ muốn mua chúng.Bạn có thể tiếp thị sản phẩm của mình thông qua phương tiện truyền thông xã hội, quảng cáo trả tiền và tiếp thị qua email.

** Cách kiếm tiền với bản in theo yêu cầu **

Có một vài cách khác nhau để kiếm tiền với in theo yêu cầu.Bạn có thể bán sản phẩm của mình trên trang web của riêng bạn hoặc bạn có thể bán chúng trên nền tảng in theo yêu cầu.Bạn cũng có thể bán sản phẩm của mình thông qua phương tiện truyền thông xã hội và quảng cáo trả tiền.

** Biên lợi nhuận trung bình cho các sản phẩm in theo yêu cầu là khoảng 20%. ** Điều này có nghĩa là cứ 100 đô la bạn bán trong sản phẩm, bạn sẽ kiếm được 20 đô la lợi nhuận.Tất nhiên, tỷ suất lợi nhuận của bạn sẽ thay đổi tùy thuộc vào các sản phẩm bạn bán và nền tảng bạn sử dụng.

** được in theo yêu cầu lừa đảo? **

Không, in theo yêu cầu không phải là một trò lừa đảo.Đó là một mô hình kinh doanh hợp pháp có thể rất có lãi.Tuy nhiên, điều quan trọng cần nhớ là không có gì gọi là một kế hoạch nhanh chóng.Bạn cần sẵn sàng đưa vào công việc để tạo và tiếp thị sản phẩm của mình nếu bạn muốn thành công.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình: **

* #etsy
* #In theo yêu cầu
* #Passiveincome
* #etsyshop
* #Beginners
=======================================
**#Etsy #printondemand #Passiveincome #etsyshop #Beginners**

**Are you looking for a way to make some extra money? Or maybe you're just starting out and want to learn how to start an Etsy shop? If so, then you're in luck! In this article, I'm going to share with you a genius $175k+ Etsy store print on demand idea for passive income.**

**What is Print on Demand?**

Print on demand (POD) is a business model where you can create products with your own designs and sell them on a print-on-demand platform. When a customer places an order, the platform prints the product and ships it directly to the customer. This means that you don't have to worry about inventory or shipping, which can save you a lot of time and money.

**Why is Print on Demand so Popular?**

There are a few reasons why print on demand is so popular. First, it's a great way to make money without having to invest a lot of money upfront. You can start a print on demand business with just a few hundred dollars. Second, print on demand is a very flexible business model. You can create products with any design you want, and you can sell them on any platform you want. This gives you a lot of freedom to experiment and find what works best for you.

**How to Start a Print on Demand Business**

Starting a print on demand business is easier than you might think. Here are the steps involved:

1. **Choose a niche.** The first step is to choose a niche for your business. This could be anything from t-shirts to mugs to phone cases. Once you've chosen a niche, you can start brainstorming designs that will appeal to your target audience.
2. **Create your designs.** Once you've chosen your designs, you need to create them. You can do this yourself using a design software program, or you can hire a designer to help you.
3. **Upload your designs to a print on demand platform.** There are many different print on demand platforms available, such as Etsy, Shopify, and Printful. Once you've chosen a platform, you can upload your designs and start selling them.
4. **Market your products.** The key to success with any online business is marketing. You need to make sure that people know about your products and that they want to buy them. You can market your products through social media, paid advertising, and email marketing.

**How to Make Money with Print on Demand**

There are a few different ways to make money with print on demand. You can sell your products on your own website, or you can sell them on a print on demand platform. You can also sell your products through social media and paid advertising.

**The average profit margin for print on demand products is around 20%.** This means that for every $100 you sell in products, you'll make $20 in profit. Of course, your profit margin will vary depending on the products you sell and the platform you use.

**Is Print on Demand a Scam?**

No, print on demand is not a scam. It's a legitimate business model that can be very profitable. However, it's important to remember that there is no such thing as a get-rich-quick scheme. You need to be willing to put in the work to create and market your products if you want to be successful.

**Here are 5 hashtags that you can use for your article:**

* #etsy
* #printondemand
* #Passiveincome
* #etsyshop
* #Beginners

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock