Suggest Bị Xoá Tài Khoản Gmail. Nhờ Cao Nhân Giúp

iosmmohero

#DeletedGmailAccount #gmail #google #Email #Account

## Cách khôi phục tài khoản Gmail đã xóa

Xóa tài khoản Gmail của bạn là một hành động vĩnh viễn.Khi bạn xóa tài khoản của mình, tất cả dữ liệu của bạn, bao gồm email, danh bạ và cài đặt, sẽ bị xóa vĩnh viễn.Nếu bạn vô tình xóa tài khoản Gmail của mình hoặc nếu bạn cần khôi phục nó vì một lý do khác, bạn có thể làm theo các bước này để làm như vậy.

### 1. Truy cập trang đăng nhập Gmail và nhấp vào ** Quên mật khẩu? **

### 2. Nhập địa chỉ email được liên kết với tài khoản Gmail của bạn và nhấp vào ** Tiếp theo **.

### 3. Nếu bạn có địa chỉ email khôi phục hoặc số điện thoại được liên kết với tài khoản của bạn, bạn sẽ được yêu cầu nhập nó.Nếu bạn không có địa chỉ email hoặc số điện thoại khôi phục, bạn sẽ cần cung cấp một địa chỉ email thay thế.

### 4. Nhấp vào ** Gửi **.

### 5. Bạn sẽ nhận được một email có liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.Nhấp vào liên kết và làm theo hướng dẫn để tạo mật khẩu mới.

### 6. Khi bạn đã tạo mật khẩu mới, hãy đăng nhập vào tài khoản Gmail của bạn.

### 7. Bạn sẽ được nhắc xác minh tài khoản của mình.Nhấp vào ** Xác minh **.

### 8. Bạn sẽ được chuyển hướng đến hộp thư đến gmail của bạn.

### 9. Tài khoản Gmail của bạn đã được khôi phục thành công.

## Điều gì xảy ra khi bạn xóa tài khoản Gmail?

Khi bạn xóa tài khoản Gmail của mình, tất cả dữ liệu của bạn, bao gồm email, danh bạ và cài đặt, sẽ bị xóa vĩnh viễn.Điều này có nghĩa là bạn sẽ không còn có thể truy cập email, danh bạ hoặc cài đặt của mình.

Nếu bạn có tài khoản Google không liên quan đến tài khoản Gmail của mình, bạn vẫn có thể truy cập vào Google Drive, Google Photos và các dịch vụ khác của Google.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể sử dụng địa chỉ Gmail của mình để đăng nhập vào các dịch vụ này.

## Cách xóa vĩnh viễn tài khoản Gmail

Nếu bạn chắc chắn rằng bạn muốn xóa vĩnh viễn tài khoản Gmail của mình, bạn có thể làm như vậy bằng cách làm theo các bước sau:

### 1. Truy cập trang đăng nhập Gmail và nhấp vào ** Đăng nhập **.

### 2. Nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Đăng nhập **.

### 3. Nhấp vào biểu tượng ** bánh răng ** ở góc trên cùng bên phải của trang và chọn ** cài đặt **.

### 4. Nhấp vào ** Tài khoản và nhập **.

### 5. Nhấp vào ** Xóa tài khoản của bạn **.

### 6. Nhập mật khẩu của bạn và nhấp vào ** Tiếp theo **.

### 7. Nhấp vào ** Xóa tài khoản của tôi **.

### 8. Bạn sẽ được nhắc xác nhận quyết định của mình.Nhấp vào ** Có, xóa tài khoản của tôi **.

### 9. Tài khoản Gmail của bạn đã bị xóa vĩnh viễn.

## hashtags

* #DeletedGmailAccount
* #gmail
* #google
* #Email
* #Tài khoản
=======================================
#DeletedGmailAccount #gmail #google #Email #Account

## How to recover a deleted Gmail account

Deleting your Gmail account is a permanent action. Once you delete your account, all of your data, including emails, contacts, and settings, will be permanently deleted. If you accidentally deleted your Gmail account, or if you need to recover it for another reason, you can follow these steps to do so.

### 1. Go to the Gmail sign-in page and click **Forgot password?**

### 2. Enter the email address associated with your Gmail account and click **Next**.

### 3. If you have a recovery email address or phone number associated with your account, you will be asked to enter it. If you don't have a recovery email address or phone number, you will need to provide an alternative email address.

### 4. Click **Send**.

### 5. You will receive an email with a link to reset your password. Click the link and follow the instructions to create a new password.

### 6. Once you have created a new password, log in to your Gmail account.

### 7. You will be prompted to verify your account. Click **Verify**.

### 8. You will be redirected to your Gmail inbox.

### 9. Your Gmail account has been successfully recovered.

## What happens when you delete a Gmail account?

When you delete your Gmail account, all of your data, including emails, contacts, and settings, will be permanently deleted. This means that you will no longer be able to access your emails, contacts, or settings.

If you have a Google account that is not associated with your Gmail account, you will still be able to access your Google Drive, Google Photos, and other Google services. However, you will not be able to use your Gmail address to sign in to these services.

## How to permanently delete a Gmail account

If you are sure that you want to permanently delete your Gmail account, you can do so by following these steps:

### 1. Go to the Gmail sign-in page and click **Sign in**.

### 2. Enter your email address and password and click **Sign in**.

### 3. Click the **gear icon** in the top right corner of the page and select **Settings**.

### 4. Click **Accounts and Import**.

### 5. Click **Delete your account**.

### 6. Enter your password and click **Next**.

### 7. Click **Delete my account**.

### 8. You will be prompted to confirm your decision. Click **Yes, delete my account**.

### 9. Your Gmail account has been permanently deleted.

## Hashtags

* #DeletedGmailAccount
* #gmail
* #google
* #Email
* #Account

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock