Các bác cho hỏi paypal mới lập mà không có thẻ visa cứng

thucdoanboulder

#PayPal #Visacard #doctor #Newlyset #payment ### Cách thiết lập PayPal mà không cần thẻ Visa cứng cho bác sĩ

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép các doanh nghiệp và cá nhân gửi và nhận tiền trực tuyến.Đó là một cách thuận tiện để trả tiền cho hàng hóa và dịch vụ, và đó cũng là một cách an toàn để chuyển tiền.Tuy nhiên, để sử dụng PayPal, bạn cần có một khoản tín dụng hoặc thẻ ghi nợ hợp lệ được liên kết với tài khoản của bạn.

Nếu bạn là bác sĩ, bạn có thể không có thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ mà bạn có thể sử dụng để liên kết với tài khoản PayPal của mình.Điều này có thể là do bạn không muốn sử dụng thẻ cá nhân của mình cho mục đích kinh doanh hoặc vì bạn không có thẻ được PayPal chấp nhận.

Nếu bạn đang ở trong tình huống này, đừng lo lắng.Bạn vẫn có thể thiết lập một tài khoản PayPal và sử dụng nó để nhận thanh toán từ bệnh nhân của bạn.Đây là cách:

1. Truy cập trang web PayPal và nhấp vào nút "Đăng ký".
2. Nhập địa chỉ email và mật khẩu của bạn.
3. Chọn quốc gia và tiền tệ của bạn.
4. Chọn xem bạn muốn tạo một tài khoản cá nhân hoặc doanh nghiệp.
5. Nhập tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.
6. Nếu bạn đang tạo một tài khoản kinh doanh, hãy nhập tên doanh nghiệp của bạn và EIN.
7. Nhấp vào nút "Tạo tài khoản".

Khi bạn đã tạo tài khoản PayPal của mình, bạn có thể thêm thông tin tài khoản ngân hàng của mình để bạn có thể nhận thanh toán.Bạn cũng có thể thêm thẻ ghi nợ của mình để bạn có thể mua hàng bằng PayPal.

Dưới đây là một số mẹo để sử dụng PayPal mà không có thẻ Visa cứng:

* Sử dụng thẻ tín dụng ảo.Thẻ tín dụng ảo là thẻ tín dụng mà bạn chỉ có thể sử dụng trực tuyến.Bạn có thể nhận được một thẻ tín dụng ảo từ một số công ty khác nhau, chẳng hạn như Capital One và Visa.
* Sử dụng thẻ ghi nợ trả trước.Thẻ ghi nợ trả trước là một thẻ mà bạn có thể tải bằng tiền.Bạn có thể sử dụng thẻ ghi nợ trả trước để mua hàng trực tuyến và trong các cửa hàng.
* Sử dụng tài khoản ngân hàng.Bạn cũng có thể sử dụng tài khoản ngân hàng của mình để nhận thanh toán từ PayPal.Khi bạn nhận được một khoản thanh toán, tiền sẽ được gửi trực tiếp vào tài khoản ngân hàng của bạn.

PayPal là một cách thuận tiện và an toàn để trả tiền cho hàng hóa và dịch vụ.Nếu bạn là bác sĩ, bạn vẫn có thể sử dụng paypal ngay cả khi bạn không có thẻ Visa khó khăn.Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể thiết lập một tài khoản PayPal và bắt đầu chấp nhận thanh toán từ bệnh nhân của bạn ngay hôm nay.

### hashtags

* #PayPal
* #thẻ Visa
* #Bác sĩ
* #Newlyset
* #sự chi trả
=======================================
#PayPal #Visacard #doctor #Newlyset #payment ### How to set up Paypal without a hard visa card for doctors

PayPal is a popular online payment method that allows businesses and individuals to send and receive money online. It's a convenient way to pay for goods and services, and it's also a secure way to transfer money. However, in order to use PayPal, you need to have a valid credit or debit card linked to your account.

If you're a doctor, you may not have a credit or debit card that you can use to link to your PayPal account. This could be because you don't want to use your personal card for business purposes, or because you don't have a card that's accepted by PayPal.

If you're in this situation, don't worry. You can still set up a PayPal account and use it to receive payments from your patients. Here's how:

1. Go to the PayPal website and click on the "Sign Up" button.
2. Enter your email address and password.
3. Select your country and currency.
4. Choose whether you want to create a personal or business account.
5. Enter your name, address, and phone number.
6. If you're creating a business account, enter your business name and EIN.
7. Click on the "Create Account" button.

Once you've created your PayPal account, you can add your bank account information so that you can receive payments. You can also add your debit card so that you can make purchases using PayPal.

Here are some tips for using PayPal without a hard visa card:

* Use a virtual credit card. A virtual credit card is a credit card that you can use online only. You can get a virtual credit card from a number of different companies, such as Capital One and Visa.
* Use a prepaid debit card. A prepaid debit card is a card that you can load with money. You can use a prepaid debit card to make purchases online and in stores.
* Use a bank account. You can also use your bank account to receive payments from PayPal. When you receive a payment, the money will be deposited directly into your bank account.

PayPal is a convenient and secure way to pay for goods and services. If you're a doctor, you can still use PayPal even if you don't have a hard visa card. By following these tips, you can set up a PayPal account and start accepting payments from your patients today.

### Hashtags

* #PayPal
* #Visacard
* #doctor
* #Newlyset
* #payment

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock