Ask Các bạn giúp mình xíu....Cảm tạ 5 thanks nha.

Kiemtieniosq123

## 5 Cảm ơn bạn những tin nhắn sẽ khiến người nhận của bạn cảm thấy được đánh giá cao

Khi ai đó làm điều gì đó tốt đẹp cho bạn, điều quan trọng là thể hiện lòng biết ơn của bạn.Một lưu ý cảm ơn đơn giản có thể đi một chặng đường dài trong việc làm cho người khác cảm thấy được đánh giá cao.Nhưng nếu bạn muốn nói nhiều hơn là "cảm ơn"?Dưới đây là năm thông điệp cảm ơn bạn sẽ làm cho người nhận của bạn cảm thấy thực sự đặc biệt:

1. ** Cá nhân hóa tin nhắn của bạn. ** Đừng chỉ viết một lời cảm ơn chung.Dành thời gian để cá nhân hóa nó bằng cách đề cập đến một cái gì đó cụ thể về người đó hoặc món quà.Ví dụ, nếu ai đó tặng bạn một món quà chu đáo, bạn có thể nói điều gì đó như: "Tôi thực sự đánh giá cao chiếc khăn đẹp mà bạn đã cho tôi. Đó chính xác là màu mà tôi đang tìm kiếm."
2. ** Hãy cụ thể về những gì bạn biết ơn. ** Đừng chỉ nói "Cảm ơn vì tất cả mọi thứ."Hãy cụ thể về những gì bạn biết ơn.Ví dụ, bạn có thể nói, "Tôi rất biết ơn sự giúp đỡ của bạn với dự án của tôi. Tôi không thể làm điều đó nếu không có bạn."
3. ** Thể hiện sự đánh giá cao của bạn. ** Hãy cho người khác biết bạn đánh giá cao họ như thế nào.Ví dụ, bạn có thể nói, "Tôi thật may mắn khi có bạn trong đời. Cảm ơn bạn đã luôn ở đó vì tôi."
4. ** Hãy chân thành. ** Thông điệp cảm ơn của bạn nên chân thành.Người khác sẽ có thể biết nếu bạn chỉ lịch sự hoặc nếu bạn thực sự biết ơn.
5. ** Theo dõi. ** Nếu bạn có thể, hãy theo dõi thông điệp cảm ơn của bạn với một cử chỉ đánh giá cao.Ví dụ, bạn có thể gửi cho người đó một món quà nhỏ, đưa họ đi ăn trưa, hoặc chỉ đơn giản là ôm họ.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể viết những thông điệp cảm ơn sẽ khiến người nhận của bạn cảm thấy thực sự được đánh giá cao.

** Hashtags: **

* #cảm ơn
* #lòng biết ơn
* #sự đánh giá
* #Kindness
* #think sự
=======================================
## 5 Thank You Messages That Will Make Your Recipient Feel Appreciated

When someone does something nice for you, it's important to show your gratitude. A simple thank-you note can go a long way in making the other person feel appreciated. But what if you want to say more than just "thank you"? Here are five thank you messages that will make your recipient feel truly special:

1. **Personalize your message.** Don't just write a generic thank-you note. Take the time to personalize it by mentioning something specific about the person or the gift. For example, if someone gave you a thoughtful gift, you could say something like, "I really appreciate the beautiful scarf you gave me. It's exactly the color I was looking for."
2. **Be specific about what you're grateful for.** Don't just say "thank you for everything." Be specific about what you're grateful for. For example, you could say, "I'm so grateful for your help with my project. I couldn't have done it without you."
3. **Express your appreciation.** Let the other person know how much you appreciate them. For example, you could say, "I'm so lucky to have you in my life. Thank you for always being there for me."
4. **Be sincere.** Your thank-you message should be sincere. The other person will be able to tell if you're just being polite or if you're genuinely grateful.
5. **Follow up.** If you can, follow up your thank-you message with a gesture of appreciation. For example, you could send the person a small gift, take them out to lunch, or simply give them a hug.

By following these tips, you can write thank-you messages that will make your recipient feel truly appreciated.

**Hashtags:**

* #ThanKyou
* #Gratitude
* #Appreciation
* #Kindness
* #thoughtfulness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock