Ask Cách bắt đầu với Google AdSense cho kênh AwesomenessTV của bạn

Proxyerror7

..

## Cách bắt đầu với Google AdSense cho kênh AwesomenessTV của bạn

AwesomenessTV là một kênh YouTube phổ biến có các video về mọi thứ từ hài kịch đến âm nhạc đến thời trang.Nếu bạn là người sáng tạo trên AwesomenessTV, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để bắt đầu kiếm tiền với Google Adsense.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn trong quá trình thiết lập AdSense cho kênh AwesomenessTV của bạn và bắt đầu với việc kiếm tiền.

### 1. Tạo tài khoản Google AdSense

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Google AdSense.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào nút "Tạo tài khoản".Bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ email và mật khẩu của bạn.Bạn cũng sẽ cần phải đồng ý với các điều khoản dịch vụ AdSense.

### 2. Xác minh tài khoản của bạn

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào liên kết "Xác minh tài khoản" trong email mà Google gửi cho bạn.Bạn sẽ cần nhập mã có trong email.

### 3. Kết nối kênh AwesomenessTV của bạn với AdSense

Khi tài khoản của bạn được xác minh, bạn có thể kết nối kênh AwesomenessTV của mình với AdSense.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào tab "Kiếm tiền".Trong "AdSense", nhấp vào nút "Kết nối".Bạn sẽ được nhắc đăng nhập vào tài khoản AdSense của mình.Khi bạn đã đăng nhập, kênh AwesomenessTV của bạn sẽ được kết nối với AdSense.

### 4. Thiết lập cài đặt adsense của bạn

Bây giờ, kênh AwesomenessTV của bạn được kết nối với AdSense, bạn có thể bắt đầu thiết lập cài đặt AdSense của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách đi đến bảng điều khiển adsense của bạn.Trong "Cài đặt", bạn có thể chọn loại quảng cáo mà bạn muốn hiển thị trên video của mình, cũng như tần suất của quảng cáo.Bạn cũng có thể đặt ngân sách cho tài khoản AdSense của mình.

### 5. Bắt đầu kiếm tiền bằng adsense

Khi bạn đã thiết lập cài đặt adsense của mình, bạn sẽ bắt đầu kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó xem quảng cáo trên video của bạn.Bạn sẽ được trả tiền cho mỗi quảng cáo được hiển thị, cũng như cho mỗi lần nhấp vào quảng cáo.Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình trong bảng điều khiển AdSense của bạn.

### Phần kết luận

Thiết lập Google AdSense cho kênh AwesomenessTV của bạn là một cách tuyệt vời để bắt đầu kiếm tiền từ các video của bạn.Bằng cách làm theo các bước trong bài viết này, bạn có thể chạy và chạy ngay lập tức.

#### 5 hashtags:

* #google Adsense
* #AwesomenessTV
* #youtube
* #Làm cách nào để
* #Làm ra tiền
=======================================
#Googleadsense #AwesomenessTV #youtube #howto #Makemoney

## How to start with Google Adsense for your AwesomenessTV channel

AwesomenessTV is a popular YouTube channel that features videos about everything from comedy to music to fashion. If you're a creator on AwesomenessTV, you may be wondering how to start making money with Google AdSense. In this article, we'll walk you through the process of setting up AdSense for your AwesomenessTV channel and getting started with monetization.

### 1. Create a Google AdSense account

The first step is to create a Google AdSense account. You can do this by visiting the AdSense website and clicking on the "Create an account" button. You'll need to provide your name, email address, and a password. You'll also need to agree to the AdSense terms of service.

### 2. Verify your account

Once you've created your account, you'll need to verify it. You can do this by clicking on the "Verify your account" link in the email that Google sends you. You'll need to enter the code that's included in the email.

### 3. Connect your AwesomenessTV channel to AdSense

Once your account is verified, you can connect your AwesomenessTV channel to AdSense. To do this, go to your YouTube Studio and click on the "Monetization" tab. Under "AdSense," click on the "Connect" button. You'll be prompted to sign in to your AdSense account. Once you're signed in, your AwesomenessTV channel will be connected to AdSense.

### 4. Set up your AdSense settings

Now that your AwesomenessTV channel is connected to AdSense, you can start setting up your AdSense settings. You can do this by going to your AdSense dashboard. Under "Settings," you can choose the type of ads that you want to show on your videos, as well as the frequency of ads. You can also set a budget for your AdSense account.

### 5. Start earning money with AdSense

Once you've set up your AdSense settings, you'll start earning money whenever someone watches an ad on your videos. You'll be paid for each ad that's shown, as well as for each click on an ad. You can track your earnings in your AdSense dashboard.

### Conclusion

Setting up Google AdSense for your AwesomenessTV channel is a great way to start making money from your videos. By following the steps in this article, you can be up and running in no time.

#### 5 hashtags:

* #Googleadsense
* #AwesomenessTV
* #youtube
* #howto
* #Makemoney

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock