Ask Cách chỉnh sửa video YouTube

Crackgod13579

#youtube #IdeoDiting #youtubetutory #howto #IDEO #Edit ## Cách chỉnh sửa video YouTube

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ video của bạn với thế giới.Nhưng trước khi bạn có thể chia sẻ video của mình, bạn cần chỉnh sửa chúng.Chỉnh sửa video của bạn có thể giúp bạn cải thiện chất lượng của họ và làm cho họ hấp dẫn hơn cho người xem của bạn.

Có một số cách khác nhau để chỉnh sửa video YouTube.Bạn có thể sử dụng chương trình phần mềm chỉnh sửa video chuyên dụng hoặc bạn có thể sử dụng một công cụ trực tuyến đơn giản hơn.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách chỉnh sửa video YouTube bằng công cụ trực tuyến miễn phí YouTube Studio.

## 1. Mở studio YouTube

Để chỉnh sửa video YouTube của bạn, trước tiên bạn cần mở YouTube Studio.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập https://studio.youtube.com và đăng nhập vào tài khoản YouTube của bạn.

Khi bạn đã đăng nhập, bạn sẽ thấy một danh sách các video của bạn.Nhấp vào video mà bạn muốn chỉnh sửa.

## 2. Chỉnh sửa video của bạn

Có một số điều khác nhau mà bạn có thể làm để chỉnh sửa video của mình trong YouTube Studio.Bạn có thể cắt video, thêm tiêu đề và phụ đề, thêm nhạc, và nhiều hơn nữa.

Để cắt video của bạn, nhấp vào nút "Cắt".Sau đó, bạn có thể sử dụng các thanh trượt để chọn điểm bắt đầu và điểm cuối của video mà bạn muốn giữ.

Để thêm tiêu đề và phụ đề, nhấp vào tab "Tiêu đề" và "Phụ đề".Sau đó, bạn có thể nhập văn bản mà bạn muốn sử dụng cho các tiêu đề và phụ đề của bạn.

Để thêm nhạc, nhấp vào tab "Âm thanh".Sau đó, bạn có thể tải lên âm nhạc của riêng mình hoặc chọn từ một lựa chọn nhạc mà YouTube cung cấp.

## 3. Xem trước video của bạn

Khi bạn đã chỉnh sửa xong video của mình, bạn có thể xem trước bằng cách nhấp vào nút "Phát".

## 4. Lưu các thay đổi của bạn

Khi bạn hài lòng với các thay đổi của mình, bạn có thể lưu chúng bằng cách nhấp vào nút "Lưu".

## 5. Xuất bản video của bạn

Khi bạn đã lưu các thay đổi của mình, bạn có thể xuất bản video của mình bằng cách nhấp vào nút "Xuất bản".

Video của bạn bây giờ sẽ có sẵn trên YouTube cho người xem của bạn để xem.

## 5 hashtags

* #youtubevideoediting
* #YouTubeTutorial
* #chỉnh sửa video
* #howtoeditvideos
* #IDOTIPS
=======================================
#youtube #videoediting #YouTubeTutorial #howto #Video #Edit ## How to Edit YouTube Videos

YouTube is a great platform for sharing your videos with the world. But before you can share your videos, you need to edit them. Editing your videos can help you improve their quality and make them more engaging for your viewers.

There are a number of different ways to edit YouTube videos. You can use a dedicated video editing software program, or you can use a simpler online tool. In this article, we'll show you how to edit YouTube videos using the free online tool YouTube Studio.

## 1. Open YouTube Studio

To edit your YouTube videos, you first need to open YouTube Studio. You can do this by going to https://studio.youtube.com and logging in to your YouTube account.

Once you're logged in, you'll see a list of your videos. Click on the video that you want to edit.

## 2. Edit your video

There are a number of different things that you can do to edit your video in YouTube Studio. You can trim the video, add titles and subtitles, add music, and more.

To trim your video, click on the "Trim" button. You can then use the sliders to select the start and end points of the video that you want to keep.

To add titles and subtitles, click on the "Titles" and "Subtitles" tab. You can then type in the text that you want to use for your titles and subtitles.

To add music, click on the "Audio" tab. You can then upload your own music, or choose from a selection of music that YouTube provides.

## 3. Preview your video

Once you've finished editing your video, you can preview it by clicking on the "Play" button.

## 4. Save your changes

When you're happy with your changes, you can save them by clicking on the "Save" button.

## 5. Publish your video

Once you've saved your changes, you can publish your video by clicking on the "Publish" button.

Your video will now be available on YouTube for your viewers to watch.

## 5 Hashtags

* #youtubevideoediting
* #YouTubeTutorial
* #videoediting
* #howtoeditvideos
* #videotips

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock