Ask Cách khôi phục kênh YouTube đã xóa

bluedog483

#youtube #Channel #Deleted #Restore #youtubechannel

** Cách khôi phục kênh YouTube đã xóa **

YouTube là một nền tảng phổ biến để chia sẻ video với thế giới.Tuy nhiên, nếu bạn vô tình xóa kênh của mình, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để khôi phục nó.May mắn thay, có thể khôi phục một kênh YouTube đã bị xóa, miễn là bạn làm như vậy trong vòng 90 ngày kể từ ngày xóa.

** Để khôi phục kênh YouTube đã xóa, hãy làm theo các bước sau: **

1. Truy cập trang web YouTube và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào hình ảnh hồ sơ của bạn ở góc trên cùng bên phải của màn hình.
3. Chọn ** Cài đặt **.
4. Nhấp vào kênh ** **.
5. trong ** Trạng thái kênh **, nhấp vào ** Khôi phục kênh **.
6. Nhập địa chỉ email được liên kết với tài khoản YouTube của bạn và nhấp vào ** Khôi phục **.

Kênh YouTube của bạn sẽ được khôi phục trong vòng 24 giờ.Khi nó đã được khôi phục, bạn sẽ có thể truy cập tất cả các video, danh sách phát và người đăng ký của bạn.

** Lưu ý: ** Nếu đã hơn 90 ngày kể từ khi bạn xóa kênh YouTube của mình, thì không thể khôi phục nó.Tuy nhiên, bạn có thể tạo một kênh mới có cùng tên.

** Dưới đây là một số mẹo để tránh vô tình xóa kênh YouTube của bạn: **

* Hãy chắc chắn rằng bạn đã đăng nhập vào tài khoản YouTube của mình trước khi xóa lịch sử trình duyệt hoặc cookie của bạn.
* Nếu bạn đang sử dụng một máy tính dùng chung, hãy đảm bảo bạn đăng xuất khỏi tài khoản YouTube của mình khi bạn hoàn thành sử dụng nó.
* Hãy cẩn thận khi nhấp vào liên kết trong email hoặc trên phương tiện truyền thông xã hội, vì một số trong số chúng có thể dẫn đến các trang web độc hại có thể xóa kênh YouTube của bạn.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể giúp bảo vệ kênh YouTube của mình khỏi bị xóa.

** Hashtags: **

* #youtube
* #kênh
* #Deleted
* #Khôi phục
* #kênh Youtube
=======================================
#youtube #Channel #Deleted #Restore #youtubechannel

**How to Restore a Deleted YouTube Channel**

YouTube is a popular platform for sharing videos with the world. However, if you accidentally delete your channel, you may be wondering how to restore it. Fortunately, it is possible to restore a deleted YouTube channel, as long as you do so within 90 days of deletion.

**To restore a deleted YouTube channel, follow these steps:**

1. Go to the YouTube website and sign in to your account.
2. Click on your profile picture in the top right corner of the screen.
3. Select **Settings**.
4. Click on **Channel**.
5. Under **Channel Status**, click on **Restore Channel**.
6. Enter the email address associated with your YouTube account and click **Restore**.

Your YouTube channel will be restored within 24 hours. Once it has been restored, you will be able to access all of your videos, playlists, and subscribers.

**Note:** If it has been more than 90 days since you deleted your YouTube channel, it is not possible to restore it. However, you may be able to create a new channel with the same name.

**Here are some tips for avoiding accidentally deleting your YouTube channel:**

* Make sure you are signed out of your YouTube account before clearing your browser history or cookies.
* If you are using a shared computer, make sure you log out of your YouTube account when you are finished using it.
* Be careful when clicking on links in emails or on social media, as some of them may lead to malicious websites that could delete your YouTube channel.

By following these tips, you can help protect your YouTube channel from being accidentally deleted.

**Hashtags:**

* #youtube
* #Channel
* #Deleted
* #Restore
* #youtubechannel

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock