Ask Cách kiếm thêm tiền với Google Adsense bằng cách Vlogging

SNKRN37

#Googleadsense #Vlogging #Makemoney #youtube #BLOGGE

Vlogging là một cách tuyệt vời để chia sẻ suy nghĩ, ý tưởng và kinh nghiệm của bạn với thế giới.Nó cũng có thể là một cách tuyệt vời để kiếm tiền.Nếu bạn đang tìm cách kiếm được nhiều tiền hơn với vlog của mình, có một vài điều bạn có thể làm.

** 1.Sử dụng Google AdSense **

Google Adsense là một chương trình cho phép bạn đặt quảng cáo trên trang web hoặc blog của bạn.Khi mọi người nhấp vào những quảng cáo đó, bạn kiếm được một khoản hoa hồng nhỏ.Bạn có thể sử dụng hoa hồng này để kiếm tiền từ vlog của bạn.

Để đăng ký Google Adsense, bạn cần có kênh YouTube và tài khoản Google AdSense.Khi bạn có cả hai điều đó, bạn có thể bắt đầu thêm quảng cáo vào video của mình.

** 2.Chọn đúng quảng cáo **

Khi bạn chọn quảng cáo để đặt vào video của mình, điều quan trọng là chọn quảng cáo có liên quan đến nội dung của bạn.Điều này sẽ giúp đảm bảo rằng mọi người thực sự quan tâm đến việc nhấp vào quảng cáo, điều này sẽ dẫn đến nhiều tiền hơn cho bạn.

Bạn có thể chọn quảng cáo từ nhiều loại khác nhau, bao gồm:

*** Sản phẩm và dịch vụ **
* **Sự giải trí**
*** Tin tức và thông tin **
* **Du lịch**
* **Thói quen và sở thích**

** 3.Đặt quảng cáo một cách chiến lược **

Khi bạn đã chọn đúng quảng cáo, bạn cần đặt chúng một cách chiến lược vào video của mình.Những nơi tốt nhất để đặt quảng cáo là ở đầu, giữa và cuối video của bạn.Bạn cũng có thể đặt quảng cáo trong hộp mô tả của video của bạn.

Khi bạn đặt quảng cáo, điều quan trọng là đảm bảo rằng chúng không can thiệp vào trải nghiệm xem.Bạn không muốn mọi người nhấp vào video của bạn vì họ khó chịu bởi quảng cáo.

**4.Kiếm tiền video của bạn bằng các phương pháp khác **

Ngoài việc sử dụng Google AdSense, bạn cũng có thể kiếm tiền từ video của mình bằng các phương pháp khác, chẳng hạn như:

*** Bán sản phẩm hoặc dịch vụ **
*** Tiếp thị liên kết **
* **Quyên góp**
*** Patreon **

Bằng cách sử dụng nhiều phương pháp kiếm tiền, bạn có thể tăng cơ hội kiếm tiền từ vlog của mình.

** 5.Tiếp tục tạo nội dung tuyệt vời **

Điều quan trọng nhất bạn có thể làm để kiếm tiền từ vlog của mình là tiếp tục tạo ra nội dung tuyệt vời.Nếu mọi người thích video của bạn, họ sẽ có nhiều khả năng xem chúng và nhấp vào quảng cáo.

Vì vậy, tập trung vào việc tạo ra các video là thông tin, giải trí và hấp dẫn.Càng nhiều người xem video của bạn, bạn sẽ càng kiếm được nhiều tiền.

** Dưới đây là 5 hashtag bạn có thể sử dụng cho bài đăng trên blog của mình: **

* #google Adsense
* #Vlogging
* #Làm ra tiền
* #youtube
* #Viết blog
=======================================
#Googleadsense #Vlogging #Makemoney #youtube #Blogging **How to Make More Money with Google Adsense by Vlogging**

Vlogging is a great way to share your thoughts, ideas, and experiences with the world. It can also be a great way to make money. If you're looking to make more money with your vlog, there are a few things you can do.

**1. Use Google Adsense**

Google Adsense is a program that allows you to place ads on your website or blog. When people click on those ads, you earn a small commission. You can use this commission to make money from your vlog.

To sign up for Google Adsense, you need to have a YouTube channel and a Google AdSense account. Once you have both of those things, you can start adding ads to your videos.

**2. Choose the right ads**

When you're choosing ads to place on your videos, it's important to choose ads that are relevant to your content. This will help to ensure that people are actually interested in clicking on the ads, which will lead to more money for you.

You can choose ads from a variety of categories, including:

* **Products and services**
* **Entertainment**
* **News and information**
* **Travel**
* **Hobbies and interests**

**3. Place ads strategically**

Once you've chosen the right ads, you need to place them strategically on your videos. The best places to put ads are in the beginning, middle, and end of your videos. You can also place ads in the description box of your videos.

When you're placing ads, it's important to make sure that they don't interfere with the viewing experience. You don't want people to click away from your video because they're annoyed by the ads.

**4. Monetize your videos with other methods**

In addition to using Google Adsense, you can also monetize your videos with other methods, such as:

* **Selling products or services**
* **Affiliate marketing**
* **Donations**
* **Patreon**

By using a variety of monetization methods, you can increase your chances of making money from your vlog.

**5. Keep creating great content**

The most important thing you can do to make money from your vlog is to keep creating great content. If people enjoy your videos, they'll be more likely to watch them and click on the ads.

So focus on creating videos that are informative, entertaining, and engaging. The more people who watch your videos, the more money you'll make.

**Here are 5 hashtags you can use for your blog post:**

* #Googleadsense
* #Vlogging
* #Makemoney
* #youtube
* #Blogging

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock