Ask Cách kiếm tiền trên YouTube với các trang web thành viên

NAVCRA030

#youtube #Monetization #Member Trang web #Passive Thu nhập #make TIỀN TRỰC TUYẾN TRỰC TUYẾN

## Cách kiếm tiền trên YouTube với các trang web thành viên

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để tạo và chia sẻ video, nhưng bạn có biết rằng bạn cũng có thể kiếm tiền từ video của mình bằng cách tạo trang web thành viên không?

Một trang web thành viên là một trang web mà bạn tạo cụ thể cho người đăng ký YouTube của mình.Bạn có thể cung cấp nội dung độc quyền, chẳng hạn như truy cập sớm vào video, cảnh hậu trường hoặc hàng hóa độc quyền, cho các thành viên của bạn để đổi lấy phí đăng ký hàng tháng.

Tạo một trang web thành viên là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ kênh YouTube của bạn và phát triển khán giả của bạn.Dưới đây là các bước liên quan:

1. ** Tạo kênh YouTube. ** Nếu bạn chưa có kênh YouTube, bạn sẽ cần tạo một kênh trước khi bạn có thể bắt đầu trang web thành viên.
2. ** Thiết lập bộ xử lý thanh toán. ** Bạn sẽ cần thiết lập bộ xử lý thanh toán để bạn có thể thu thập thanh toán từ các thành viên của mình.Bạn có thể sử dụng một dịch vụ như PayPal hoặc Stripe.
3. ** Tạo một trang web thành viên. ** Bạn có thể sử dụng một nền tảng như WordPress hoặc Squarespace để tạo trang web thành viên của mình.
4. ** Thêm nội dung độc quyền vào trang web thành viên của bạn. ** Điều này có thể bao gồm truy cập sớm vào video, cảnh hậu trường, hàng hóa độc quyền hoặc bất cứ điều gì khác mà bạn nghĩ rằng người đăng ký của bạn sẽ quan tâm.
5. ** Quảng cáo trang web thành viên của bạn. ** Khi bạn đã tạo trang web thành viên của mình, bạn cần quảng bá nó lên người đăng ký YouTube của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm một liên kết vào trang web của bạn trong các mô tả YouTube của bạn, trong các nhận xét video và trên các kênh truyền thông xã hội của bạn.

Tạo một trang web thành viên là một cách tuyệt vời để kiếm tiền từ kênh YouTube của bạn và phát triển khán giả của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu tạo trang web thành viên của riêng mình ngay hôm nay.

### 5 hashtag ở dạng#

* #youtube
* #Monetization
* Trang web #Member
* Thu nhập #Passive
* #Kiếm tiền trực tuyến
=======================================
#youtube #Monetization #Member websites #Passive income #make money online

## How to Make Money on YouTube with Member Websites

YouTube is a great platform for creating and sharing videos, but did you know that you can also make money from your videos by creating a member website?

A member website is a website that you create specifically for your YouTube subscribers. You can offer exclusive content, such as early access to videos, behind-the-scenes footage, or exclusive merchandise, to your members in exchange for a monthly subscription fee.

Creating a member website is a great way to monetize your YouTube channel and grow your audience. Here are the steps involved:

1. **Create a YouTube channel.** If you don't already have a YouTube channel, you'll need to create one before you can start a member website.
2. **Set up a payment processor.** You'll need to set up a payment processor so that you can collect payments from your members. You can use a service like PayPal or Stripe.
3. **Create a member website.** You can use a platform like WordPress or Squarespace to create your member website.
4. **Add exclusive content to your member website.** This could include early access to videos, behind-the-scenes footage, exclusive merchandise, or anything else that you think your subscribers would be interested in.
5. **Promote your member website.** Once you've created your member website, you need to promote it to your YouTube subscribers. You can do this by adding a link to your website in your YouTube descriptions, in your video comments, and on your social media channels.

Creating a member website is a great way to make money from your YouTube channel and grow your audience. By following these steps, you can get started on creating your own member website today.

### 5 Hashtags in the form of #

* #youtube
* #Monetization
* #Member websites
* #Passive income
* #make money online

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock