Ask Cách kiếm tiền trên YouTube với Twitter (2023)

crackquizlet

..

YouTube và Twitter là hai trong số các nền tảng truyền thông xã hội phổ biến nhất trên thế giới.Bằng cách sử dụng chúng cùng nhau, bạn có thể tiếp cận đối tượng rộng hơn và phát triển doanh nghiệp của bạn.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách kiếm tiền trên YouTube với Twitter vào năm 2023.

** 1.Quảng bá video YouTube của bạn trên Twitter **

Bước đầu tiên là quảng bá video YouTube của bạn trên Twitter.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ các liên kết đến video của bạn trong các tweet của bạn và bằng cách thêm một cuộc gọi hành động trong sinh học của bạn.Bạn cũng có thể sử dụng trình phát video gốc của Twitter để nhúng video vào các tweet của mình.

** 2.Sử dụng hashtags twitter **

Khi bạn chia sẻ video YouTube của mình trên Twitter, hãy chắc chắn sử dụng các hashtag có liên quan.Điều này sẽ giúp video của bạn tiếp cận đối tượng rộng hơn.Bạn có thể tìm thấy một danh sách các hashtag YouTube phổ biến trên các trang web như hashtags.org.

** 3.Hợp tác với các YouTubers khác **

Một trong những cách tốt nhất để phát triển kênh YouTube của bạn là hợp tác với các YouTubers khác.Bạn có thể làm điều này bằng cách đồng tổ chức một luồng trực tiếp, thực hiện hỏi đáp hoặc tạo video chung.Khi bạn hợp tác với các YouTubers khác, bạn sẽ tiếp cận đối tượng rộng hơn và tiếp xúc nhiều hơn cho kênh của bạn.

**4.Sử dụng quảng cáo Twitter **

Nếu bạn muốn tiếp cận đối tượng rộng hơn cho video YouTube của mình, bạn có thể sử dụng quảng cáo Twitter.Quảng cáo Twitter cho phép bạn nhắm mục tiêu quảng cáo của mình đến nhân khẩu học, sở thích và địa điểm cụ thể.Bạn cũng có thể sử dụng quảng cáo Twitter để quảng bá video của mình trong dòng thời gian Twitter, trong tab Khám phá và trong tab Moments.

** 5.Kiếm tiền từ video YouTube của bạn **

Khi bạn có một phần sau trên YouTube, bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ video của mình.Có một vài cách khác nhau để làm điều này, bao gồm:

*** AdSense: ** Với AdSense, bạn có thể đặt quảng cáo trên video của mình và kiếm tiền bất cứ khi nào ai đó nhấp vào quảng cáo.
*** Chương trình đối tác YouTube: ** Chương trình đối tác YouTube cho phép bạn kiếm tiền từ video của mình thông qua quảng cáo, tài trợ và vị trí sản phẩm.
*** Patreon: ** Patreon cho phép bạn tính phí cho người xem một khoản phí đăng ký hàng tháng để truy cập vào nội dung độc quyền.

**Phần kết luận**

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể sử dụng Twitter để phát triển kênh YouTube của mình và kiếm tiền vào năm 2023.

** 5 hashtags: **

* #youtube
* #twitter
* #truyền thông xã hội
* #Tiếp thị
* #việc kinh doanh
=======================================
#makemoneyonyoutubewithtwitter #youtube #twitter #socialmedia #marketing #Business **How to Make Money on YouTube with Twitter (2023)**

YouTube and Twitter are two of the most popular social media platforms in the world. By using them together, you can reach a wider audience and grow your business. In this article, we'll show you how to make money on YouTube with Twitter in 2023.

**1. Promote your YouTube videos on Twitter**

The first step is to promote your YouTube videos on Twitter. You can do this by sharing links to your videos in your tweets, and by adding a call to action in your bio. You can also use Twitter's native video player to embed your videos in your tweets.

**2. Use Twitter hashtags**

When you share your YouTube videos on Twitter, be sure to use relevant hashtags. This will help your videos reach a wider audience. You can find a list of popular YouTube hashtags on sites like Hashtags.org.

**3. Collaborate with other YouTubers**

One of the best ways to grow your YouTube channel is to collaborate with other YouTubers. You can do this by co-hosting a live stream, doing a Q&A, or creating a joint video. When you collaborate with other YouTubers, you'll reach a wider audience and get more exposure for your channel.

**4. Use Twitter ads**

If you want to reach a wider audience for your YouTube videos, you can use Twitter ads. Twitter ads allow you to target your ads to specific demographics, interests, and locations. You can also use Twitter ads to promote your videos in the Twitter timeline, in the Explore tab, and in the Moments tab.

**5. Monetize your YouTube videos**

Once you have a following on YouTube, you can start monetizing your videos. There are a few different ways to do this, including:

* **AdSense:** With AdSense, you can place ads on your videos and earn money whenever someone clicks on an ad.
* **YouTube Partner Program:** The YouTube Partner Program allows you to earn money from your videos through advertising, sponsorships, and product placement.
* **Patreon:** Patreon allows you to charge your viewers a monthly subscription fee for access to exclusive content.

**Conclusion**

By following these tips, you can use Twitter to grow your YouTube channel and make money in 2023.

**5 Hashtags:**

* #youtube
* #twitter
* #socialmedia
* #marketing
* #Business

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock