Ask Cách kiếm tiền trực tuyến với YouTube

eBayorder0011

#MAKemoneyOnlineWithyOutube #youtube #Youtubemonetization #youtubetips #youtubeearnings ## Cách kiếm tiền trực tuyến với YouTube

YouTube là một trong những trang web phổ biến nhất trên thế giới, với hơn 2 tỷ người dùng hoạt động.Đó cũng là một cách tuyệt vời để kiếm tiền trực tuyến.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách bắt đầu kênh YouTube và bắt đầu kiếm tiền từ các video của bạn.

** 1.Tạo kênh YouTube **

Bước đầu tiên là tạo kênh YouTube.Để làm điều này, hãy truy cập YouTube và nhấp vào nút ** Tạo nút ** ở góc trên cùng bên phải.Bạn sẽ cần nhập tên, tên người dùng và ảnh hồ sơ.

** 2.Tải lên video đầu tiên của bạn **

Khi bạn đã tạo kênh của mình, bạn có thể bắt đầu tải lên video.Hãy chắc chắn rằng video của bạn có chất lượng cao và hấp dẫn.Bạn cũng có thể thêm một cuộc gọi hành động trong video của mình, khuyến khích người xem đăng ký kênh của bạn và thích video của bạn.

** 3.Kiếm tiền từ kênh của bạn **

Khi bạn có đủ người đăng ký (1.000) và theo dõi thời gian (4.000 giờ), bạn có thể bắt đầu kiếm tiền từ kênh của mình.Để làm điều này, hãy truy cập ** YouTube Studio ** và nhấp vào tab ** Kiếm tiền **.Bạn sẽ cần bật quảng cáo trên video của mình và đáp ứng các chính sách quảng cáo của YouTube.

**4.Quảng bá kênh của bạn **

Khi bạn đã kiếm tiền từ kênh của mình, bạn cần quảng bá nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách chia sẻ video của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, gửi chúng cho các thư mục video và hợp tác với các YouTubers khác.

** 5.Theo dõi tiến trình của bạn **

Điều quan trọng là theo dõi tiến trình của bạn để bạn có thể thấy những gì đang hoạt động và những gì không.Bạn có thể làm điều này bằng cách sử dụng phân tích YouTube.YouTube Analytics sẽ cho bạn thấy có bao nhiêu người đang xem video của bạn, họ đến từ đâu và họ đang xem bao lâu.

** Kiếm tiền từ YouTube là một cách tuyệt vời để kiếm thêm thu nhập hoặc thậm chí bắt đầu một sự nghiệp toàn thời gian.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu kênh YouTube của riêng mình và bắt đầu kiếm tiền từ video của mình ngay hôm nay. **

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho kênh YouTube của mình: **

* #MAKemoneyOnlineWithyOutube
* #youtube
* #Youtubemonetization
* #youtubetips
* #Youtubearnings
=======================================
#MAKemoneyOnlineWithyOutube #youtube #Youtubemonetization #youtubetips #youtubeearnings ## How to Make Money Online with YouTube

YouTube is one of the most popular websites in the world, with over 2 billion active users. It's also a great way to make money online. In this article, we'll show you how to start a YouTube channel and start earning money from your videos.

**1. Create a YouTube channel**

The first step is to create a YouTube channel. To do this, go to YouTube and click on the **Create a Channel** button in the top right corner. You'll need to enter your name, a username, and a profile picture.

**2. Upload your first video**

Once you've created your channel, you can start uploading videos. Make sure your videos are high-quality and engaging. You can also add a call to action in your videos, encouraging viewers to subscribe to your channel and like your videos.

**3. Monetize your channel**

Once you have enough subscribers (1,000) and watch time (4,000 hours), you can start monetizing your channel. To do this, go to **YouTube Studio** and click on the **Monetization** tab. You'll need to enable ads on your videos and meet YouTube's advertising policies.

**4. Promote your channel**

Once you've monetized your channel, you need to promote it. You can do this by sharing your videos on social media, submitting them to video directories, and collaborating with other YouTubers.

**5. Track your progress**

It's important to track your progress so you can see what's working and what's not. You can do this by using YouTube Analytics. YouTube Analytics will show you how many people are watching your videos, where they're coming from, and how long they're watching for.

**Making money from YouTube is a great way to earn extra income or even start a full-time career. By following these steps, you can start your own YouTube channel and start earning money from your videos today.**

**Here are 5 hashtags that you can use for your YouTube channel:**

* #MAKemoneyOnlineWithyOutube
* #youtube
* #Youtubemonetization
* #youtubetips
* #youtubeearnings

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock