Ask Cách kiếm tiền với Google AdSense trên YouTube (có PIN)

Kmtnuap

#Googleadsense #youtube #Makemoney #battery #Video

** Cách kiếm tiền với Google AdSense trên YouTube (pin) **

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ video của bạn với thế giới và bạn cũng có thể kiếm tiền từ video của mình thông qua Google Adsense.Đây là cách bắt đầu:

1. ** Đăng ký Google AdSense. ** Bạn có thể đăng ký miễn phí Google Adsense.Khi bạn đã đăng ký, bạn sẽ cần tạo một tài khoản AdSense mới và thêm kênh YouTube của bạn.
2. ** Kích hoạt kiếm tiền trên kênh YouTube của bạn. ** Khi bạn đã thêm kênh YouTube của mình vào tài khoản AdSense của mình, bạn sẽ cần cho phép kiếm tiền.Để làm điều này, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào cài đặt ** **> ** Kiếm tiền **.
3. ** Đặt quảng cáo trên video của bạn. ** Google sẽ tự động đặt quảng cáo trên video của bạn, nhưng bạn cũng có thể chọn đặt quảng cáo theo cách thủ công.Để đặt quảng cáo theo cách thủ công, hãy truy cập studio YouTube của bạn và nhấp vào ** Trình quản lý video **> ** Quảng cáo **.
4. ** Theo dõi thu nhập của bạn. ** Bạn có thể theo dõi thu nhập của mình từ Google AdSense trong tài khoản AdSense của mình.Để làm điều này, hãy truy cập tab ** báo cáo ** của bạn và nhấp vào ** adsense **.

Dưới đây là một số mẹo để kiếm nhiều tiền hơn với Google AdSense trên YouTube:

*** Tạo các video chất lượng cao. ** Càng nhiều người xem video của bạn, bạn sẽ càng kiếm được nhiều tiền.Hãy chắc chắn rằng video của bạn là thú vị, hấp dẫn và được làm tốt.
*** Nhắm mục tiêu quảng cáo của bạn. ** Bạn có thể nhắm mục tiêu quảng cáo của mình vào nhân khẩu học, sở thích và vị trí cụ thể.Điều này sẽ giúp bạn tiếp cận những người có nhiều khả năng quan tâm đến sản phẩm hoặc dịch vụ của bạn.
*** Thử nghiệm với các định dạng quảng cáo khác nhau. ** Google cung cấp nhiều định dạng quảng cáo khác nhau, vì vậy hãy thử nghiệm các định dạng khác nhau để xem cái nào hoạt động tốt nhất cho video của bạn.
*** quảng bá video của bạn. ** Càng nhiều người xem video của bạn, bạn sẽ càng kiếm được nhiều tiền.Quảng cáo video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội, trang web của bạn và các kênh khác.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể kiếm tiền với Google AdSense trên YouTube.

** Hashtags: **

* #google Adsense
* #youtube
* #Làm ra tiền
* #Ắc quy
* #Băng hình
=======================================
#Googleadsense #youtube #Makemoney #battery #Video

**How to Make Money with Google Adsense on YouTube (Battery)**

YouTube is a great platform to share your videos with the world, and you can also make money from your videos through Google Adsense. Here's how to get started:

1. **Sign up for Google Adsense.** You can sign up for Google Adsense for free. Once you're signed up, you'll need to create a new AdSense account and add your YouTube channel.
2. **Enable monetization on your YouTube channel.** Once you've added your YouTube channel to your AdSense account, you'll need to enable monetization. To do this, go to your YouTube Studio and click **Settings** > **Monetization**.
3. **Place ads on your videos.** Google will automatically place ads on your videos, but you can also choose to manually place ads. To manually place ads, go to your YouTube Studio and click **Video Manager** > **Ads**.
4. **Track your earnings.** You can track your earnings from Google Adsense in your AdSense account. To do this, go to your **Reports** tab and click **AdSense**.

Here are some tips for making more money with Google Adsense on YouTube:

* **Create high-quality videos.** The more people who watch your videos, the more money you'll make. Make sure your videos are interesting, engaging, and well-made.
* **Target your ads.** You can target your ads to specific demographics, interests, and locations. This will help you reach people who are more likely to be interested in your products or services.
* **Experiment with different ad formats.** Google offers a variety of ad formats, so experiment with different formats to see which ones work best for your videos.
* **Promote your videos.** The more people who watch your videos, the more money you'll make. Promote your videos on social media, your website, and other channels.

By following these tips, you can make money with Google Adsense on YouTube.

**Hashtags:**

* #Googleadsense
* #youtube
* #Makemoney
* #battery
* #Video

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock