Ask Cách nhận thêm lượt thích và nhận xét trên YouTube

#youtube #IDEO #like #comments #views

** Cách nhận thêm lượt thích và nhận xét trên YouTube **

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ video của bạn với thế giới, nhưng có thể khó khăn để khiến mọi người tham gia vào nội dung của bạn.Nếu bạn muốn tăng lượt xem video, lượt thích và bình luận của mình, có một vài điều bạn có thể làm.

** 1.Tạo video chất lượng cao **

Bước đầu tiên để nhận được nhiều sự tham gia hơn trên các video YouTube của bạn là đảm bảo chúng chất lượng cao.Điều này có nghĩa là video của bạn nên được chỉnh sửa tốt, có chất lượng âm thanh tốt và hấp dẫn trực quan.Nếu video của bạn có chất lượng thấp, mọi người ít có khả năng xem chúng trong suốt chặng đường và họ ít có khả năng để lại như hoặc bình luận.

** 2.Quảng bá video của bạn **

Khi bạn đã tạo một video chất lượng cao, bạn cần quảng bá nó để mọi người thực sự nhìn thấy nó.Có một vài cách khác nhau để làm điều này, chẳng hạn như:

* Chia sẻ video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội
* Gửi video của bạn cho danh sách phát YouTube
* Chạy các chiến dịch quảng cáo trả phí

** 3.Tham gia với khán giả của bạn **

Một khi mọi người bắt đầu xem video của bạn, điều quan trọng là tham gia với họ.Điều này có nghĩa là trả lời các bình luận, đặt câu hỏi và khuyến khích mọi người chia sẻ video của bạn.Bạn càng tham gia với khán giả của mình, họ càng có nhiều khả năng gắn bó và tiếp tục xem video của bạn.

**4.Sử dụng YouTube Analytics **

YouTube Analytics là một công cụ mạnh mẽ có thể giúp bạn theo dõi hiệu suất của các video của bạn.Dữ liệu này có thể giúp bạn xác định video nào đang hoạt động tốt và dữ liệu nào cần cải thiện.Bạn có thể sử dụng thông tin này để tinh chỉnh chiến lược quảng cáo và nội dung của mình, để bạn có thể giúp nhiều người tham gia vào video của mình hơn.

** 5.Sử dụng dịch vụ tăng trưởng YouTube **

Nếu bạn đang đấu tranh để nhận được nhiều sự tham gia hơn vào các video YouTube của mình, bạn có thể muốn xem xét sử dụng dịch vụ tăng trưởng YouTube.Các dịch vụ này có thể giúp bạn quảng bá video của bạn, phát triển khán giả và tăng sự tham gia của bạn.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho tiếp thị YouTube của mình:

* #youtube
* #băng hình
* #like
* #bình luận
* #lượt xem
=======================================
#youtube #Video #likes #comments #views

**How to Get More Likes and Comments on YouTube**

YouTube is a great platform for sharing your videos with the world, but it can be tough to get people to engage with your content. If you want to increase your video views, likes, and comments, there are a few things you can do.

**1. Make high-quality videos**

The first step to getting more engagement on your YouTube videos is to make sure they're high-quality. This means that your videos should be well-edited, have good audio quality, and be visually appealing. If your videos are low-quality, people are less likely to watch them all the way through, and they're less likely to leave a like or comment.

**2. Promote your videos**

Once you've created a high-quality video, you need to promote it so that people will actually see it. There are a few different ways to do this, such as:

* Sharing your video on social media
* Submitting your video to YouTube playlists
* Running paid advertising campaigns

**3. Engage with your audience**

Once people start watching your videos, it's important to engage with them. This means responding to comments, asking questions, and encouraging people to share your videos. The more you engage with your audience, the more likely they are to stick around and continue watching your videos.

**4. Use YouTube analytics**

YouTube Analytics is a powerful tool that can help you track the performance of your videos. This data can help you identify which videos are performing well and which ones need improvement. You can use this information to fine-tune your content and promotion strategy, so that you can get more people to engage with your videos.

**5. Use a YouTube growth service**

If you're struggling to get more engagement on your YouTube videos, you may want to consider using a YouTube growth service. These services can help you promote your videos, grow your audience, and increase your engagement.

Here are 5 hashtags that you can use for your YouTube marketing:

* #youtube
* #Video
* #likes
* #comments
* #views

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock