Ask Cách nhận thêm người đăng ký vào kênh YouTube của bạn (Mẹo và Thủ thuật)

Niemcyebay2021

## Làm thế nào để có thêm người đăng ký YouTube (Mẹo và Thủ thuật)

** 1.Tạo nội dung chất lượng cao **

Yếu tố quan trọng nhất trong việc nhận được nhiều người đăng ký YouTube hơn là tạo ra nội dung chất lượng cao mà khán giả của bạn sẽ yêu thích.Điều này có nghĩa là tạo ra các video thú vị, nhiều thông tin và hấp dẫn.Khi bạn tạo nội dung tuyệt vời, mọi người sẽ muốn đăng ký kênh của bạn để họ có thể xem thêm video của bạn trong tương lai.

** 2.Quảng bá video của bạn **

Khi bạn đã tạo một số nội dung tuyệt vời, bạn cần quảng bá video của mình để mọi người thực sự sẽ xem chúng.Có một số cách để làm điều này, chẳng hạn như:

* Chia sẻ video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội
* Gửi video của bạn cho danh sách phát YouTube
* Tiếp cận với các YouTubers khác trong thị trường ngách của bạn
* Chạy các chiến dịch quảng cáo trả phí

** 3.Tối ưu hóa video của bạn để tìm kiếm **

Khi mọi người tìm kiếm video trên YouTube, bạn muốn video của bạn hiển thị trong kết quả tìm kiếm.Để làm điều này, bạn cần tối ưu hóa video của mình cho các công cụ tìm kiếm.Điều này có nghĩa là bao gồm các từ khóa có liên quan trong tiêu đề video, mô tả và thẻ của bạn.

**4.Tham gia với khán giả của bạn **

Một khi bạn có một số người đăng ký, điều quan trọng là phải tham gia với họ.Điều này có nghĩa là trả lời các bình luận, thích và chia sẻ video của họ, và nói chung là một phần của cộng đồng.Khi bạn tham gia với khán giả của mình, họ sẽ cảm thấy kết nối nhiều hơn với bạn và kênh của bạn và họ sẽ có nhiều khả năng bám sát và tiếp tục xem video của bạn.

** 5.Sử dụng YouTube Analytics **

YouTube Analytics là một công cụ mạnh mẽ có thể giúp bạn theo dõi hiệu suất của video và kênh của bạn.Thông tin này có thể giúp bạn xác định những gì đang hoạt động và những gì không, vì vậy bạn có thể điều chỉnh chiến lược của mình và tiếp tục phát triển đối tượng của mình.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho kênh YouTube của mình: **

* #youtube
* #youtubetips
* #youtubetricks
* #youtubegrowth
* #youtubemarketing
=======================================
## How to Get More YouTube Subscribers (Tips and Tricks)

**1. Create high-quality content**

The most important factor in getting more YouTube subscribers is creating high-quality content that your audience will love. This means creating videos that are interesting, informative, and engaging. When you create great content, people will want to subscribe to your channel so they can see more of your videos in the future.

**2. Promote your videos**

Once you've created some great content, you need to promote your videos so people will actually see them. There are a number of ways to do this, such as:

* Sharing your videos on social media
* Submitting your videos to YouTube playlists
* Reaching out to other YouTubers in your niche
* Running paid advertising campaigns

**3. Optimize your videos for search**

When people search for videos on YouTube, you want your videos to show up in the search results. To do this, you need to optimize your videos for search engines. This means including relevant keywords in your video title, description, and tags.

**4. Engage with your audience**

Once you have some subscribers, it's important to engage with them. This means responding to comments, liking and sharing their videos, and generally being a part of the community. When you engage with your audience, they'll feel more connected to you and your channel, and they'll be more likely to stick around and continue watching your videos.

**5. Use YouTube analytics**

YouTube Analytics is a powerful tool that can help you track the performance of your videos and your channel. This information can help you identify what's working and what's not, so you can make adjustments to your strategy and continue to grow your audience.

**Here are 5 hashtags that you can use for your YouTube channel:**

* #youtube
* #youtubetips
* #youtubetricks
* #youtubegrowth
* #youtubemarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock