Ask Cách quản lý nhiều tài khoản YouTube trên một tài khoản AdSense

..

Nếu bạn là người tạo nội dung có nhiều kênh YouTube, bạn có thể tự hỏi làm thế nào để quản lý tất cả trên một tài khoản AdSense.Nó thực sự khá đơn giản để làm, và nó có thể giúp bạn tiết kiệm rất nhiều thời gian và rắc rối.

Dưới đây là hướng dẫn từng bước về cách quản lý nhiều tài khoản YouTube trên tài khoản AdSense:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập https://www.google.com/adsense/ và nhấp vào nút "Đăng nhập".
2. ** Nhấp vào tab "My AdSense". ** Điều này sẽ đưa bạn đến một trang nơi bạn có thể xem tất cả các tài khoản AdSense của mình.
3. ** Nhấp vào nút "Thêm thuộc tính". ** Điều này sẽ mở một cửa sổ bật lên nơi bạn có thể nhập URL của kênh YouTube của mình.
4. ** Nhập URL của kênh YouTube của bạn và nhấp vào nút "Thêm". ** Kênh YouTube của bạn giờ đây sẽ được thêm vào tài khoản AdSense của bạn.
5. ** Lặp lại các bước 3 và 4 cho mỗi kênh YouTube khác của bạn. **

Khi bạn đã thêm tất cả các kênh YouTube của mình vào tài khoản AdSense của mình, bạn có thể quản lý tất cả chúng từ một nơi.Bạn có thể xem thu nhập của mình, xem báo cáo của bạn và thay đổi cài đặt của bạn.

Dưới đây là một vài mẹo để quản lý nhiều tài khoản YouTube trên tài khoản AdSense:

*** Sử dụng các màu khác nhau cho mỗi kênh. ** Điều này sẽ giúp bạn theo dõi kênh nào bạn đang xem.
*** Sử dụng các tên khác nhau cho mỗi kênh. ** Điều này sẽ giúp xác định các kênh của bạn dễ dàng hơn khi bạn đang xem báo cáo của mình.
*** Tạo danh sách phát riêng biệt cho mỗi kênh. ** Điều này sẽ giúp người xem của bạn dễ dàng tìm thấy nội dung mà họ đang tìm kiếm.
*** Sử dụng thương hiệu khác nhau cho mỗi kênh. ** Điều này sẽ giúp người xem của bạn xác định các kênh của bạn và phân biệt chúng với nhau.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể dễ dàng quản lý nhiều tài khoản YouTube trên một tài khoản AdSense.Điều này sẽ giúp bạn tiết kiệm thời gian và rắc rối, và nó sẽ giúp bạn phát triển khán giả và thu nhập của bạn.

## hashtags

* #MultipleyOtubeaccounts
* #Quảng cáo
* #youtube
* #Tác giả
* #Monetization
=======================================
#multipleyoutubeaccounts #Adsense #youtube #ContentCreator #Monetization ## How to manage multiple YouTube accounts on an AdSense account

If you're a content creator who has multiple YouTube channels, you may be wondering how to manage them all on one AdSense account. It's actually pretty simple to do, and it can save you a lot of time and hassle.

Here's a step-by-step guide on how to manage multiple YouTube accounts on an AdSense account:

1. **Log in to your AdSense account.** You can do this by going to https://www.google.com/adsense/ and clicking the "Sign in" button.
2. **Click the "My AdSense" tab.** This will take you to a page where you can see all of your AdSense accounts.
3. **Click the "Add a property" button.** This will open a pop-up window where you can enter the URL of your YouTube channel.
4. **Enter the URL of your YouTube channel and click the "Add" button.** Your YouTube channel will now be added to your AdSense account.
5. **Repeat steps 3 and 4 for each of your other YouTube channels.**

Once you've added all of your YouTube channels to your AdSense account, you can manage them all from one place. You can view your earnings, view your reports, and change your settings.

Here are a few tips for managing multiple YouTube accounts on an AdSense account:

* **Use different colors for each channel.** This will help you keep track of which channel you're looking at.
* **Use different names for each channel.** This will make it easier to identify your channels when you're looking at your reports.
* **Create separate playlists for each channel.** This will make it easier for your viewers to find the content they're looking for.
* **Use different branding for each channel.** This will help your viewers to identify your channels and distinguish them from each other.

By following these tips, you can easily manage multiple YouTube accounts on one AdSense account. This will save you time and hassle, and it will help you to grow your audience and your earnings.

## Hashtags

* #multipleyoutubeaccounts
* #Adsense
* #youtube
* #ContentCreator
* #Monetization

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock