Ask Cách quảng bá luồng trực tiếp YouTube của bạn

Etsyshopstore

#youtube #Promote #marketing #socialmedia #growth ### Cách quảng bá trực tiếp kênh YouTube của bạn

YouTube là một nền tảng tuyệt vời để chia sẻ video của bạn với thế giới, nhưng có thể rất khó để có được video của bạn được xem bởi những người chưa đăng ký vào kênh của bạn.Nếu bạn muốn phát triển kênh YouTube của mình, bạn cần quảng bá nó bên ngoài YouTube.

Có một số cách để quảng bá trực tiếp kênh YouTube của bạn, nhưng một số phương pháp hiệu quả hơn các phương pháp khác.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ thảo luận về năm trong số các cách tốt nhất để quảng bá trực tiếp kênh YouTube của bạn.

** 1.Chia sẻ video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội **

Phương tiện truyền thông xã hội là một cách tuyệt vời để kết nối với khán giả của bạn và chia sẻ video của bạn với họ.Khi bạn chia sẻ video của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, hãy chắc chắn bao gồm một liên kết đến kênh YouTube của bạn để mọi người có thể đăng ký kênh của bạn và xem thêm nội dung của bạn.

** 2.Sử dụng các công cụ chia sẻ tích hợp của YouTube **

YouTube có một số công cụ chia sẻ tích hợp mà bạn có thể sử dụng để quảng bá video của mình.Ví dụ: bạn có thể thêm nút "Chia sẻ" vào video của mình, cho phép mọi người chia sẻ video của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội.Bạn cũng có thể thêm nút "Đăng ký" vào video của mình, khuyến khích mọi người đăng ký vào kênh của bạn.

** 3.Nhận xét về các video khác **

Một trong những cách tốt nhất để quảng bá kênh YouTube của bạn là bình luận về các video khác.Khi bạn nhận xét về các video khác, hãy chắc chắn bao gồm một liên kết đến kênh YouTube của bạn để mọi người có thể xem nội dung của bạn.

**4.Hợp tác với các YouTubers khác **

Phối hợp với các YouTubers khác là một cách tuyệt vời để tiếp cận đối tượng mới.Khi bạn hợp tác với các YouTubers khác, bạn có thể chia sẻ video của nhau trên các kênh của mình, điều này có thể giúp tăng phạm vi của cả hai kênh của bạn.

** 5.Chạy các cuộc thi và quà tặng **

Chạy các cuộc thi và quà tặng là một cách tuyệt vời để quảng bá kênh YouTube của bạn và tạo ra sự phấn khích xung quanh nội dung của bạn.Khi bạn chạy một cuộc thi hoặc quà tặng, hãy chắc chắn bao gồm một liên kết đến kênh YouTube của bạn để mọi người có thể đăng ký kênh của bạn để tham gia cuộc thi.

Bằng cách làm theo các mẹo này, bạn có thể quảng bá trực tiếp kênh YouTube của mình và tiếp cận đối tượng rộng hơn.

### 5 hashtag ở dạng#

* #youtubemarketing
* #youtubegrowth
* #SocialMediaMarketing
* #Videomarketing
* #ContentMarketing
=======================================
#youtube #Promote #marketing #socialmedia #growth ### How to Promote Your YouTube Channel Directly

YouTube is a great platform to share your videos with the world, but it can be difficult to get your videos seen by people who aren't already subscribed to your channel. If you want to grow your YouTube channel, you need to promote it outside of YouTube.

There are a number of ways to promote your YouTube channel directly, but some methods are more effective than others. In this article, we'll discuss five of the best ways to promote your YouTube channel directly.

**1. Share your videos on social media**

Social media is a great way to connect with your audience and share your videos with them. When you share your videos on social media, be sure to include a link to your YouTube channel so that people can subscribe to your channel and see more of your content.

**2. Use YouTube's built-in sharing tools**

YouTube has a number of built-in sharing tools that you can use to promote your videos. For example, you can add a "Share" button to your videos, which allows people to share your videos on social media. You can also add a "Subscribe" button to your videos, which encourages people to subscribe to your channel.

**3. Comment on other videos**

One of the best ways to promote your YouTube channel is to comment on other videos. When you comment on other videos, be sure to include a link to your YouTube channel so that people can check out your content.

**4. Collaborate with other YouTubers**

Collaborating with other YouTubers is a great way to reach a new audience. When you collaborate with other YouTubers, you can share each other's videos on your channels, which can help to increase the reach of both of your channels.

**5. Run contests and giveaways**

Running contests and giveaways is a great way to promote your YouTube channel and generate excitement around your content. When you run a contest or giveaway, be sure to include a link to your YouTube channel so that people can subscribe to your channel to enter the contest.

By following these tips, you can promote your YouTube channel directly and reach a wider audience.

### 5 Hashtags in the form of #

* #youtubemarketing
* #youtubegrowth
* #SocialMediaMarketing
* #Videomarketing
* #ContentMarketing

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock