Ask Cách rút thu nhập adsense của bạn

eBayAppPro9023

#Adsense #WithDrawal #income #payment #google ** Cách rút thu nhập AdSense của bạn **

Google AdSense là một cách phổ biến để các trang web kiếm tiền bằng cách hiển thị quảng cáo.Khi bạn đăng ký AdSense, bạn đồng ý để cho quảng cáo của Google đặt trên trang web của bạn và chia sẻ doanh thu với bạn.Khi bạn đã kiếm đủ tiền, bạn có thể rút thu nhập vào tài khoản ngân hàng của mình.

Đây là cách rút thu nhập adsense của bạn:

1. ** Đăng nhập vào tài khoản AdSense của bạn. ** Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web AdSense và nhấp vào liên kết "Đăng nhập".
2. ** Nhấp vào tab "Thanh toán". ** Tab này sẽ hiển thị cho bạn thu nhập hiện tại và trạng thái thanh toán đang chờ xử lý của bạn.
3. ** Nhấp vào liên kết "Khoản rút tiền". ** Điều này sẽ đưa bạn đến trang rút tiền.
4. ** Nhập số tiền bạn muốn rút. ** Bạn có thể rút tối thiểu 100 đô la.
5. ** Chọn phương thức thanh toán của bạn. ** Bạn có thể rút tiền vào tài khoản ngân hàng, tài khoản PayPal hoặc số dư của Google Play.
6. ** Nhấp vào nút "Rút tiền". ** Yêu cầu rút tiền của bạn sẽ được xử lý và bạn sẽ nhận được tiền của mình trong vòng 24 giờ.

** Mẹo rút thu nhập adsense của bạn: **

* Đảm bảo bạn có tài khoản ngân hàng hợp lệ hoặc tài khoản PayPal được thiết lập trước khi bạn cố gắng rút tiền.
* Nếu bạn đang rút vào tài khoản ngân hàng của mình, hãy đảm bảo tên trên tài khoản AdSense của bạn khớp với tên trên tài khoản ngân hàng của bạn.
* Nếu bạn đang rút vào tài khoản PayPal của mình, hãy đảm bảo bạn đã đăng nhập vào đúng tài khoản.
* Nếu bạn đang rút vào số dư Google Play của mình, hãy đảm bảo bạn có đủ tiền trong số dư của mình để trang trải phí rút tiền.

** Hashtags: **

* #Quảng cáo
* #WithDrawal
* #Thu nhập
* #sự chi trả
* #google
=======================================
#Adsense #WithDrawal #income #payment #google **How to withdraw your AdSense income**

Google AdSense is a popular way for websites to earn money by displaying ads. When you sign up for AdSense, you agree to let Google place ads on your website and share the revenue with you. Once you've earned enough money, you can withdraw your earnings to your bank account.

Here's how to withdraw your AdSense income:

1. **Log in to your AdSense account.** You can do this by visiting the AdSense website and clicking the "Sign in" link.
2. **Click the "Payments" tab.** This tab will show you your current earnings and the status of your pending payments.
3. **Click the "Withdraw funds" link.** This will take you to the withdrawal page.
4. **Enter the amount you want to withdraw.** You can withdraw a minimum of $100.
5. **Select your payment method.** You can withdraw your money to your bank account, PayPal account, or Google Play balance.
6. **Click the "Withdraw funds" button.** Your withdrawal request will be processed and you will receive your money within 24 hours.

**Tips for withdrawing your AdSense income:**

* Make sure you have a valid bank account or PayPal account set up before you try to withdraw your money.
* If you're withdrawing to your bank account, make sure the name on your AdSense account matches the name on your bank account.
* If you're withdrawing to your PayPal account, make sure you're logged in to the correct account.
* If you're withdrawing to your Google Play balance, make sure you have enough money in your balance to cover the withdrawal fee.

**Hashtags:**

* #Adsense
* #WithDrawal
* #income
* #payment
* #google

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock