Ask Cách theo dõi doanh thu không lưu trữ AdSense của bạn

tuanhly

## Cách theo dõi doanh thu không lưu trữ của bạn

Doanh thu không lưu trữ là một phần quan trọng của bất kỳ doanh nghiệp điện toán đám mây nào.Nó bao gồm doanh thu từ các dịch vụ như tính toán, kết nối mạng và cơ sở dữ liệu.Bằng cách theo dõi doanh thu không lưu trữ của bạn, bạn có thể hiểu rõ hơn về doanh nghiệp của mình và đưa ra quyết định sáng suốt về cách tăng doanh thu của bạn.

Có một vài cách khác nhau để theo dõi doanh thu không lưu trữ của bạn.Một cách là sử dụng dữ liệu thanh toán của nhà cung cấp đám mây của bạn.Hầu hết các nhà cung cấp đám mây cung cấp các báo cáo thanh toán chi tiết mà bạn có thể sử dụng để theo dõi doanh thu của mình theo dịch vụ.Một cách khác để theo dõi doanh thu không lưu trữ của bạn là sử dụng công cụ của bên thứ ba.Có một số công cụ có sẵn có thể giúp bạn theo dõi chi phí và doanh thu đám mây của mình.

Khi bạn đã theo dõi doanh thu không lưu trữ của mình, bạn có thể sử dụng dữ liệu để đưa ra quyết định sáng suốt về doanh nghiệp của mình.Ví dụ: bạn có thể sử dụng dữ liệu để xác định các khu vực nơi bạn đang bội chi hoặc sử dụng không quá mức tài nguyên.Bạn cũng có thể sử dụng dữ liệu để lập kế hoạch cho sự tăng trưởng trong tương lai.

Dưới đây là một số mẹo để theo dõi doanh thu không lưu trữ của bạn:

* Sử dụng dữ liệu thanh toán của nhà cung cấp đám mây của bạn.
* Sử dụng một công cụ của bên thứ ba để theo dõi chi phí và doanh thu đám mây của bạn.
* Xác định các khu vực nơi bạn đang bội chi hoặc sử dụng không quá mức tài nguyên.
* Lập kế hoạch cho sự tăng trưởng trong tương lai.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này:

* #điện toán đám mây
* #Doanh thu không lưu trữ
* #cloud chi phí
* #Loud thanh toán
* #tăng trưởng
=======================================
## How to Track Your Non-Storage Revenue

Non-storage revenue is a critical part of any cloud computing business. It includes revenue from services such as compute, networking, and databases. By tracking your non-storage revenue, you can better understand your business and make informed decisions about how to grow your revenue.

There are a few different ways to track your non-storage revenue. One way is to use your cloud provider's billing data. Most cloud providers provide detailed billing reports that you can use to track your revenue by service. Another way to track your non-storage revenue is to use a third-party tool. There are a number of tools available that can help you track your cloud costs and revenue.

Once you have tracked your non-storage revenue, you can use the data to make informed decisions about your business. For example, you can use the data to identify areas where you are overspending or underutilizing resources. You can also use the data to plan for future growth.

Here are some tips for tracking your non-storage revenue:

* Use your cloud provider's billing data.
* Use a third-party tool to track your cloud costs and revenue.
* Identify areas where you are overspending or underutilizing resources.
* Plan for future growth.

Here are 5 hashtags that you can use for this article:

* #cloud computing
* #non-storage revenue
* #cloud costs
* #cloud billing
* #cloud growth

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock