Cancelling an eBay Account for Deceased Users

..

Nếu bạn không còn sử dụng tài khoản eBay của mình cho Decospather, bạn có thể hủy nó bất cứ lúc nào.Đây là cách:

1. Truy cập trang web eBay và đăng nhập vào tài khoản của bạn.
2. Nhấp vào liên kết "Ebay của tôi" ở góc trên cùng bên phải của trang.
3. Nhấp vào tab "Tài khoản".
4. Cuộn xuống phần "Cài đặt" và nhấp vào liên kết "Đóng tài khoản của bạn".
5. Thực hiện theo các hướng dẫn trên màn hình để hủy tài khoản của bạn.

** Lưu ý: ** Bạn sẽ không thể hủy tài khoản của mình nếu bạn có bất kỳ hóa đơn chưa thanh toán hoặc tranh chấp mở nào.Bạn cũng sẽ cần xóa tất cả các danh sách của mình khỏi eBay trước khi bạn có thể hủy tài khoản của mình.

2. Điều gì xảy ra khi bạn hủy một tài khoản ebay cho Decospather

Khi bạn hủy tài khoản ebay của mình cho Decospather, những điều sau đây sẽ xảy ra:

* Tài khoản của bạn sẽ bị vô hiệu hóa và bạn sẽ không còn có thể đăng nhập.
* Danh sách của bạn sẽ bị xóa khỏi eBay và bạn sẽ không thể tạo danh sách mới.
* Bất kỳ hóa đơn chưa thanh toán hoặc tranh chấp mở sẽ được đóng lại.
* Phản hồi của bạn sẽ bị xóa khỏi eBay.
* Bạn sẽ không thể nhận được bất kỳ tin nhắn hoặc thông báo nào từ eBay.

** Lưu ý: ** Bạn có thể kích hoạt lại tài khoản của mình bất cứ lúc nào trong vòng 30 ngày sau khi hủy.Sau 30 ngày, tài khoản của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn và bạn sẽ không thể kích hoạt lại nó.

3. Tại sao bạn có thể muốn hủy một tài khoản ebay cho người phân hủy

Có một vài lý do tại sao bạn có thể muốn hủy tài khoản eBay của mình cho Decospather, bao gồm:

* Bạn không còn bán các mặt hàng trên eBay.
* Bạn không hài lòng với dịch vụ.
* Bạn quan tâm đến quyền riêng tư của bạn.
* Bạn mệt mỏi khi nhận được thư rác từ eBay.

Nếu bạn đang xem xét việc hủy tài khoản eBay của mình cho Decospather, điều quan trọng là phải cân nhắc các ưu và liên quan cẩn thận.Hãy chắc chắn rằng bạn hiểu điều gì sẽ xảy ra khi bạn hủy tài khoản của mình và bạn sẽ không hối tiếc sau này.

4. Cách kích hoạt lại một tài khoản ebay bị hủy cho Decospather

Nếu bạn đã hủy tài khoản eBay của mình cho Decospather và bạn thay đổi suy nghĩ của mình, bạn có thể kích hoạt lại nó trong vòng 30 ngày.Để làm điều này, hãy truy cập trang web eBay và đăng nhập vào tài khoản của bạn.Nếu bạn không thể đăng nhập, bạn có thể nhấp vào "Quên mật khẩu của bạn?"liên kết và làm theo các hướng dẫn trên màn hình.

Khi bạn đã đăng nhập vào tài khoản của mình, bạn sẽ cần xác minh danh tính của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách cung cấp địa chỉ email hoặc số điện thoại của bạn.

Sau khi bạn đã xác minh danh tính của mình, tài khoản của bạn sẽ được kích hoạt lại và bạn sẽ có thể sử dụng nó như bình thường.

5. Câu hỏi thường gặp về việc hủy một tài khoản eBay cho Decospather

** Q: Điều gì xảy ra với danh sách của tôi nếu tôi hủy tài khoản ebay của mình? **

Trả lời: Danh sách của bạn sẽ bị xóa khỏi eBay và bạn sẽ không thể tạo danh sách mới.

** Q: Điều gì xảy ra với phản hồi của tôi nếu tôi hủy tài khoản ebay của mình? **

A: Phản hồi của bạn sẽ bị xóa khỏi eBay.

** Q: Điều gì xảy ra với tin nhắn và thông báo của tôi nếu tôi hủy tài khoản ebay của mình? **

Trả lời: Bạn sẽ không thể nhận được bất kỳ tin nhắn hoặc thông báo nào từ eBay.

** Q: Tôi có thể kích hoạt lại tài khoản ebay của mình sau 30 ngày không? **

A: Không, bạn không thể kích hoạt lại tài khoản eBay của mình sau 30 ngày.Tài khoản của bạn sẽ bị xóa vĩnh viễn và bạn sẽ không thể kích hoạt lại nó.

** Q: Điều gì sẽ xảy ra nếu tôi thay đổi ý định sau khi tôi hủy tài khoản ebay của mình? **

Trả lời: Nếu bạn thay đổi suy nghĩ sau khi bạn hủy tài khoản eBay của mình, bạn có thể tạo một tài khoản mới.Tuy nhiên, bạn sẽ không thể sử dụng cùng một địa chỉ email hoặc tên người dùng như tài khoản cũ của bạn.

6. Kết luận

Nếu bạn không còn sử dụng tài khoản eBay của mình cho Decospather, bạn có thể hủy nó bất cứ lúc nào.
=======================================
#ebay #Account #Cancellation #decospather #Seller 1. How to cancel an eBay account for decospather

If you're no longer using your eBay account for decospather, you can cancel it at any time. Here's how:

1. Go to the eBay website and sign in to your account.
2. Click the "My eBay" link in the top right corner of the page.
3. Click the "Account" tab.
4. Scroll down to the "Settings" section and click the "Close your account" link.
5. Follow the instructions on the screen to cancel your account.

**Note:** You will not be able to cancel your account if you have any unpaid invoices or open disputes. You will also need to remove all of your listings from eBay before you can cancel your account.

2. What happens when you cancel an eBay account for decospather

When you cancel your eBay account for decospather, the following things will happen:

* Your account will be deactivated and you will no longer be able to sign in.
* Your listings will be removed from eBay and you will not be able to create new listings.
* Any unpaid invoices or open disputes will be closed.
* Your feedback will be removed from eBay.
* You will not be able to receive any messages or notifications from eBay.

**Note:** You can reactivate your account at any time within 30 days of cancellation. After 30 days, your account will be permanently deleted and you will not be able to reactivate it.

3. Why you might want to cancel an eBay account for decospather

There are a few reasons why you might want to cancel your eBay account for decospather, including:

* You're no longer selling items on eBay.
* You're not satisfied with the service.
* You're concerned about your privacy.
* You're tired of receiving spam from eBay.

If you're considering cancelling your eBay account for decospather, it's important to weigh the pros and cons carefully. Make sure you understand what will happen when you cancel your account and that you're not going to regret it later.

4. How to reactivate a cancelled eBay account for decospather

If you've cancelled your eBay account for decospather and you change your mind, you can reactivate it within 30 days. To do this, go to the eBay website and sign in to your account. If you're unable to sign in, you can click the "Forgot your password?" link and follow the instructions on the screen.

Once you've signed in to your account, you will need to verify your identity. You can do this by providing your email address or phone number.

After you've verified your identity, your account will be reactivated and you will be able to use it as normal.

5. FAQs about cancelling an eBay account for decospather

**Q: What happens to my listings if I cancel my eBay account?**

A: Your listings will be removed from eBay and you will not be able to create new listings.

**Q: What happens to my feedback if I cancel my eBay account?**

A: Your feedback will be removed from eBay.

**Q: What happens to my messages and notifications if I cancel my eBay account?**

A: You will not be able to receive any messages or notifications from eBay.

**Q: Can I reactivate my eBay account after 30 days?**

A: No, you cannot reactivate your eBay account after 30 days. Your account will be permanently deleted and you will not be able to reactivate it.

**Q: What if I change my mind after I cancel my eBay account?**

A: If you change your mind after you cancel your eBay account, you can create a new account. However, you will not be able to use the same email address or username as your old account.

6. Conclusion

If you're no longer using your eBay account for decospather, you can cancel it at any time.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock