cho em hỏi dùng Paypal ( ko có $) mua đồ nhưng Paypal đã verify = visa acb( có $)

Gerproxy29

#PayPal #Visa #ACB #payment #Verification 1. PayPal là gì?

PayPal là một hệ thống thanh toán trực tuyến cho phép bạn gửi và nhận tiền trực tuyến.Đó là một cách phổ biến để trả tiền cho hàng hóa và dịch vụ trực tuyến, và nó cũng được sử dụng để chuyển tiền giữa bạn bè và gia đình.

2. Paypal hoạt động như thế nào?

PayPal hoạt động bằng cách sử dụng một hệ thống chuyển tiền điện tử.Khi bạn thực hiện thanh toán bằng PayPal, tiền của bạn sẽ được gửi từ tài khoản PayPal của bạn vào tài khoản PayPal của người nhận.Người nhận sau đó có thể rút tiền từ tài khoản PayPal của họ hoặc sử dụng nó để mua hàng.

3. Sự khác biệt giữa PayPal và Visa ACB là gì?

PayPal là một hệ thống thanh toán kỹ thuật số, trong khi Visa ACB là thẻ tín dụng.Điều này có nghĩa là bạn có thể sử dụng PayPal để thanh toán trực tuyến, nhưng bạn chỉ có thể sử dụng Visa ACB để mua hàng trong các cửa hàng vật lý.Ngoài ra, PayPal không phải là thẻ tín dụng, vì vậy bạn không thể sử dụng nó để vay tiền.

4. Tôi có thể sử dụng paypal để mua mọi thứ mà không cần xác minh tài khoản của mình không?

Có, bạn có thể sử dụng PayPal để mua mọi thứ mà không cần xác minh tài khoản của bạn.Tuy nhiên, có một số hạn chế về những gì bạn có thể làm với một tài khoản chưa được xác minh.Ví dụ: bạn không thể gửi hoặc nhận tiền từ bạn bè và gia đình và bạn không thể sử dụng PayPal để mua hàng từ một số thương nhân nhất định.

5. Làm cách nào để xác minh tài khoản PayPal của tôi?

Để xác minh tài khoản PayPal của bạn, bạn sẽ cần cung cấp tên, địa chỉ và số điện thoại đầy đủ của bạn.Bạn cũng sẽ cần tải lên một bản sao của ID do chính phủ cấp.Khi bạn đã xác minh tài khoản của mình, bạn sẽ có thể sử dụng nó để mua hàng và gửi tiền cho bạn bè và gia đình.

Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết của mình:

#PayPal
#Hộ chiếu
#ACB
#sự chi trả
#Xác minh
=======================================
#PayPal #Visa #ACB #payment #Verification 1. What is Paypal?

PayPal is an online payment system that allows you to send and receive money online. It is a popular way to pay for goods and services online, and it is also used to transfer money between friends and family.

2. How does Paypal work?

PayPal works by using a system of electronic funds transfers. When you make a payment using PayPal, your money is sent from your PayPal account to the recipient's PayPal account. The recipient can then withdraw the money from their PayPal account or use it to make purchases.

3. What is the difference between Paypal and Visa ACB?

PayPal is a digital payment system, while Visa ACB is a credit card. This means that you can use PayPal to make payments online, but you can only use Visa ACB to make purchases in physical stores. Additionally, PayPal is not a credit card, so you cannot use it to borrow money.

4. Can I use Paypal to buy things without verifying my account?

Yes, you can use Paypal to buy things without verifying your account. However, there are some limitations on what you can do with an unverified account. For example, you cannot send or receive money from friends and family, and you cannot use PayPal to make purchases from certain merchants.

5. How do I verify my Paypal account?

To verify your Paypal account, you will need to provide your full name, address, and phone number. You will also need to upload a copy of your government-issued ID. Once you have verified your account, you will be able to use it to make purchases and send money to friends and family.

Here are 5 hashtags that you can use for your article:

#PayPal
#Visa
#ACB
#payment
#Verification

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock