Cho em hỏi về tên trong paypal và mã pin của thẻ Visa Debit

heavygoose603

#PayPal #VisAdebitCard #NameInpayPal #Pin #payment ** Tên trong PayPal và PIN của thẻ ghi nợ Visa là gì? **

Tên trong PayPal là tên mà bạn sử dụng để đăng nhập vào tài khoản của mình.Nó có thể là tên đầy đủ của bạn, biệt danh của bạn hoặc bất kỳ tên nào khác mà bạn chọn.Ghim của thẻ ghi nợ Visa của bạn là số nhận dạng cá nhân mà bạn sử dụng để mua hàng trực tuyến.Đó là một số bốn chữ số được in ở mặt sau của thẻ của bạn.

** Làm cách nào để tìm tên trong paypal? **

Để tìm tên trong tài khoản PayPal của bạn, hãy đăng nhập vào tài khoản của bạn và nhấp vào tab "Cài đặt".Trong phần "Thông tin cá nhân", bạn sẽ thấy tên của mình.

** Làm thế nào để tôi tìm thấy mã PIN của thẻ ghi nợ Visa của tôi? **

Ghim của thẻ ghi nợ Visa của bạn được in ở mặt sau của thẻ của bạn.Nó là một số bốn chữ số.

** Tôi có thể sử dụng một tên khác trong paypal so với tên trên thẻ ghi nợ visa của tôi không? **

Có, bạn có thể sử dụng một tên khác trong paypal so với tên trên thẻ ghi nợ visa của bạn.Tuy nhiên, nếu bạn làm điều này, bạn có thể gặp khó khăn trong việc mua hàng trực tuyến.Một số thương nhân yêu cầu tên trên thẻ tín dụng phù hợp với tên trên tài khoản PayPal.

** Tôi nên làm gì nếu tôi quên mật khẩu hoặc mã pin paypal của mình? **

Nếu bạn quên mật khẩu PayPal của mình, bạn có thể đặt lại bằng cách nhấp vào "Quên mật khẩu của bạn?"Liên kết trên trang đăng nhập.Bạn sẽ được yêu cầu nhập địa chỉ email của bạn và sau đó bạn sẽ nhận được một email có liên kết để đặt lại mật khẩu của bạn.

Nếu bạn quên mã PIN thẻ ghi nợ Visa, bạn có thể gọi số ở mặt sau của thẻ và yêu cầu mã PIN mới.

** Dưới đây là 5 hashtag mà bạn có thể sử dụng cho bài viết này: **

* #PayPal
* #VisAdebitCard
* #NameInpayPal
* #GHIM
* #sự chi trả
=======================================
#PayPal #VisAdebitCard #NameInpayPal #Pin #payment **What is the name in PayPal and the PIN of Visa Debit card?**

The name in PayPal is the name that you use to sign in to your account. It can be your full name, your nickname, or any other name that you choose. The PIN of your Visa Debit card is the personal identification number that you use to make purchases online. It is a four-digit number that is printed on the back of your card.

**How do I find the name in PayPal?**

To find the name in your PayPal account, log in to your account and click on the "Settings" tab. Under the "Personal Information" section, you will see your name.

**How do I find the PIN of my Visa Debit card?**

The PIN of your Visa Debit card is printed on the back of your card. It is a four-digit number.

**Can I use a different name in PayPal than the name on my Visa Debit card?**

Yes, you can use a different name in PayPal than the name on your Visa Debit card. However, if you do this, you may have difficulty making purchases online. Some merchants require that the name on the credit card matches the name on the PayPal account.

**What should I do if I forget my PayPal password or PIN?**

If you forget your PayPal password, you can reset it by clicking on the "Forgot your password?" link on the login page. You will be asked to enter your email address and then you will receive an email with a link to reset your password.

If you forget your Visa Debit card PIN, you can call the number on the back of your card and request a new PIN.

**Here are 5 hashtags that you can use for this article:**

* #PayPal
* #VisAdebitCard
* #NameInpayPal
* #Pin
* #payment

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock