Tips Come collegare Cj Dropshipping a Shopify (Tutorial completo)

leaihien.nuong

## Cách kết nối CJ Dropshipping với Shopify (Hướng dẫn hoàn chỉnh)

**Giới thiệu**

Dropshipping là một mô hình kinh doanh thương mại điện tử phổ biến cho phép bạn bán sản phẩm mà không phải mang theo bất kỳ hàng tồn kho nào.Bạn chỉ cần hợp tác với một nhà cung cấp sẽ gửi sản phẩm trực tiếp cho khách hàng của bạn.Đây có thể là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến với ít đầu tư.

CJ Dropshipping là một nền tảng Dropshipping giúp bạn dễ dàng tìm thấy các nhà cung cấp và tích hợp sản phẩm của họ vào cửa hàng Shopify của bạn.Trong hướng dẫn này, tôi sẽ chỉ cho bạn cách kết nối CJ Dropshipping để Shopify để bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm ngay hôm nay.

** Bước 1: Tạo tài khoản CJ Dropshipping **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản Dropshipping CJ.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web CJ Dropshipping và nhấp vào nút "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo một tài khoản, bạn sẽ cần xác minh địa chỉ email của mình.Bạn cũng sẽ cần cung cấp một số thông tin cơ bản về doanh nghiệp của bạn, chẳng hạn như tên, địa chỉ và số điện thoại của bạn.

** Bước 2: Tìm sản phẩm để bán **

CJ Dropshipping có một danh mục lớn các sản phẩm mà bạn có thể bán trên cửa hàng Shopify của mình.Bạn có thể duyệt danh mục theo danh mục hoặc sử dụng thanh tìm kiếm để tìm sản phẩm cụ thể.

Khi bạn tìm thấy một sản phẩm mà bạn muốn bán, hãy nhấp vào nút "Thêm vào giỏ hàng".Sau đó, bạn sẽ có thể chọn số lượng sản phẩm mà bạn muốn đặt hàng.

** Bước 3: Thêm sản phẩm vào cửa hàng Shopify của bạn **

Khi bạn đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng của mình, bạn có thể nhấp vào nút "Thanh toán".Sau đó, bạn sẽ được nhắc nhập thông tin vận chuyển và thanh toán của bạn.

Sau khi bạn đã đặt hàng, CJ Dropshipping sẽ gửi các sản phẩm trực tiếp cho khách hàng của bạn.Sau đó, bạn sẽ chịu trách nhiệm thực hiện các đơn đặt hàng và cung cấp dịch vụ khách hàng.

** Bước 4: Thiết lập cửa hàng Shopify của bạn **

Khi bạn đã nhận được sản phẩm của mình từ CJ Dropshipping, bạn sẽ cần thiết lập cửa hàng Shopify của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách làm theo các hướng dẫn trên trang web Shopify.

Bạn sẽ cần tạo một danh sách sản phẩm cho mỗi sản phẩm mà bạn đang bán.Bạn cũng sẽ cần thiết lập phương thức vận chuyển và thanh toán của mình.

** Bước 5: Bắt đầu bán! **

Khi cửa hàng Shopify của bạn được thiết lập, bạn có thể bắt đầu bán sản phẩm!Bạn có thể quảng bá sản phẩm của mình trên phương tiện truyền thông xã hội, thông qua tiếp thị qua email hoặc chạy các chiến dịch quảng cáo trả phí.

**Phần kết luận**

Dropshipping có thể là một cách tuyệt vời để bắt đầu một doanh nghiệp trực tuyến với ít đầu tư.CJ Dropshipping giúp bạn dễ dàng tìm thấy các nhà cung cấp và tích hợp sản phẩm của họ vào cửa hàng Shopify của bạn.Bằng cách làm theo các bước trong hướng dẫn này, bạn có thể chạy và chạy ngay lập tức.

** hashtags **

#Dropshipping #Shopify #CJDropShipping #Ec Commerce #OnlineBusiness
=======================================
## How to Connect CJ Dropshipping to Shopify (Complete Tutorial)

**Introduction**

Dropshipping is a popular e-commerce business model that allows you to sell products without having to carry any inventory. You simply partner with a supplier who will ship products directly to your customers. This can be a great way to start an online business with little investment.

CJ Dropshipping is a dropshipping platform that makes it easy to find suppliers and integrate their products into your Shopify store. In this tutorial, I will show you how to connect CJ Dropshipping to Shopify so that you can start selling products today.

**Step 1: Create a CJ Dropshipping account**

The first step is to create a CJ Dropshipping account. You can do this by visiting the CJ Dropshipping website and clicking on the "Sign Up" button.

Once you have created an account, you will need to verify your email address. You will also need to provide some basic information about your business, such as your name, address, and phone number.

**Step 2: Find products to sell**

CJ Dropshipping has a large catalog of products that you can sell on your Shopify store. You can browse the catalog by category or use the search bar to find specific products.

When you find a product that you want to sell, click on the "Add to Cart" button. You will then be able to choose the quantity of products that you want to order.

**Step 3: Add products to your Shopify store**

Once you have added products to your cart, you can click on the "Checkout" button. You will then be prompted to enter your shipping and payment information.

After you have placed your order, CJ Dropshipping will ship the products directly to your customers. You will then be responsible for fulfilling orders and providing customer service.

**Step 4: Set up your Shopify store**

Once you have received your products from CJ Dropshipping, you will need to set up your Shopify store. You can do this by following the instructions on the Shopify website.

You will need to create a product listing for each product that you are selling. You will also need to set up your shipping and payment methods.

**Step 5: Start selling!**

Once your Shopify store is set up, you can start selling products! You can promote your products on social media, through email marketing, or by running paid advertising campaigns.

**Conclusion**

Dropshipping can be a great way to start an online business with little investment. CJ Dropshipping makes it easy to find suppliers and integrate their products into your Shopify store. By following the steps in this tutorial, you can be up and running in no time.

**Hashtags**

#Dropshipping #Shopify #CJDropShipping #ecommerce #OnlineBusiness

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock