Tips Doing this will literally double your eBay sales (for real)

## Làm điều này theo nghĩa đen sẽ tăng gấp đôi doanh số eBay của bạn (thực tế)

** #ebay #Sales #marketing #Ec Commerce #growth **

Bạn đang muốn tăng doanh số eBay của mình?Nếu vậy, bạn đang gặp may!Trong bài viết này, tôi sẽ chia sẻ một mẹo đơn giản sẽ tăng gấp đôi doanh số eBay của bạn.

** Mẹo là sử dụng danh sách tiếp thị lại. **

Danh sách tiếp thị lại là danh sách những người đã ghé thăm cửa hàng eBay của bạn nhưng chưa mua hàng.Khi bạn tạo một danh sách tiếp thị lại, sau đó bạn có thể hiển thị những quảng cáo được nhắm mục tiêu này trên các trang web khác.

Đây là một cách mạnh mẽ để tăng doanh số eBay của bạn vì nó cho phép bạn tiếp cận những người đã quan tâm đến sản phẩm của bạn.Khi bạn hiển thị cho họ một quảng cáo cho sản phẩm của bạn, họ có nhiều khả năng nhấp vào nó và mua hàng.

Để tạo một danh sách tiếp thị lại, bạn cần đăng ký Google AdWords.Khi bạn đã đăng ký, bạn có thể tạo một chiến dịch mới và chọn "Mạng hiển thị" làm tùy chọn nhắm mục tiêu của mình.

Sau đó, bạn cần tạo một danh sách tiếp thị lại bằng cách nhấp vào tab "Tiếp thị lại".Sau đó, bạn có thể chọn tạo một danh sách những người đã ghé thăm cửa hàng eBay của bạn trong 30 ngày qua, 60 ngày hoặc 90 ngày.

Khi bạn đã tạo danh sách tiếp thị lại của mình, bạn có thể bắt đầu tạo quảng cáo.Khi bạn đang tạo quảng cáo của mình, hãy đảm bảo sử dụng các từ khóa và hình ảnh có liên quan.Bạn cũng nên bao gồm một lời kêu gọi hành động, chẳng hạn như "Shop Now" hoặc "Tìm hiểu thêm".

Khi bạn đã tạo quảng cáo của mình, bạn có thể bắt đầu hiển thị chúng cho mọi người trên mạng Hiển thị Google.Bạn có thể kiểm soát số tiền bạn chi cho quảng cáo của mình và bạn cũng có thể đặt ngân sách.

Tiếp thị lại là một cách mạnh mẽ để tăng doanh số eBay của bạn.Bằng cách sử dụng một danh sách tiếp thị lại, bạn có thể tiếp cận những người đã quan tâm đến sản phẩm của bạn và khuyến khích họ mua hàng.

** Dưới đây là một số mẹo bổ sung để tăng doanh số eBay của bạn: **

* Cung cấp vận chuyển miễn phí cho các sản phẩm của bạn.
* Cung cấp giảm giá cho các sản phẩm của bạn.
* Quảng cáo cửa hàng eBay của bạn trên phương tiện truyền thông xã hội.
* Viết mô tả sản phẩm chi tiết.
* Cung cấp dịch vụ khách hàng tuyệt vời.

Bằng cách làm theo những lời khuyên này, bạn có thể tăng doanh số eBay và phát triển doanh nghiệp của mình.
=======================================
## Doing this will literally double your eBay sales (for real)

**#eBay #Sales #marketing #ecommerce #growth**

Are you looking to increase your eBay sales? If so, you're in luck! In this article, I'm going to share a simple tip that will literally double your eBay sales.

**The tip is to use a remarketing list.**

A remarketing list is a list of people who have visited your eBay store but haven't made a purchase. When you create a remarketing list, you can then show these people targeted ads on other websites.

This is a powerful way to increase your eBay sales because it allows you to reach people who are already interested in your products. When you show them an ad for your product, they're more likely to click on it and make a purchase.

To create a remarketing list, you need to sign up for Google AdWords. Once you're signed up, you can create a new campaign and select the "Display Network" as your targeting option.

Then, you need to create a remarketing list by clicking on the "Remarketing" tab. You can then choose to create a list of people who have visited your eBay store in the past 30 days, 60 days, or 90 days.

Once you've created your remarketing list, you can start creating ads. When you're creating your ads, make sure to use relevant keywords and images. You should also include a call to action, such as "Shop now" or "Learn more."

Once you've created your ads, you can start showing them to people on the Google Display Network. You can control how much you spend on your ads, and you can also set a budget.

Remarketing is a powerful way to increase your eBay sales. By using a remarketing list, you can reach people who are already interested in your products and encourage them to make a purchase.

**Here are some additional tips for increasing your eBay sales:**

* Offer free shipping on your products.
* Offer discounts on your products.
* Promote your eBay store on social media.
* Write detailed product descriptions.
* Offer excellent customer service.

By following these tips, you can increase your eBay sales and grow your business.

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock