Share EVERY Method To Redeem Chase Points (Ultimate Guide)

#ChasePoints #ChaseLultImaterewards #ChaseTravel #TravelRewards #PointShacking ## ** Mọi phương pháp để đổi điểm Chase (Hướng dẫn cuối cùng) **

Điểm thưởng cuối cùng của Chase là một trong những loại tiền thưởng du lịch có giá trị nhất trên thị trường.Với nhiều tùy chọn đổi mới, bạn có thể sử dụng điểm của mình cho mọi thứ, từ các chuyến bay và khách sạn đến thẻ quà tặng và hàng hóa.

Trong hướng dẫn này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn mọi cách để đổi các điểm Chase, từ phổ biến nhất sang khó hiểu nhất.Chúng tôi cũng sẽ cung cấp các mẹo và thủ thuật để giúp bạn có được giá trị cao nhất cho điểm của bạn.

** 1.Du lịch cuốn sách qua Travel Travel **

Cách phổ biến nhất để đổi điểm Chase là đặt du lịch thông qua Chase Travel.Bạn có thể sử dụng điểm của mình để đặt các chuyến bay, khách sạn, cho thuê xe và du lịch trên biển.Thông thường bạn sẽ nhận được giá trị cao hơn cho điểm của mình khi bạn đặt chuyến đi qua Travel Travel so với khi bạn đặt trực tiếp với hãng hàng không hoặc khách sạn.

** 2.Chuyển điểm cho các đối tác du lịch **

Chase có rất nhiều đối tác du lịch, bao gồm các hãng hàng không, khách sạn và các công ty cho thuê xe hơi.Bạn có thể chuyển điểm của mình cho các đối tác này theo tỷ lệ 1: 1.Đây là một cách tuyệt vời để nhận được nhiều giá trị hơn cho điểm của bạn, vì một số đối tác cung cấp tỷ lệ chuộc lại tốt hơn so với du lịch Chase.

** 3.Trả tiền cho các giao dịch mua hàng ngày **

Bạn cũng có thể sử dụng các điểm Chase của mình để trả tiền cho các giao dịch mua hàng ngày với Thẻ Chase Sapphire Preferred® hoặc Thẻ Chase Sapphire Reserve®.Bạn sẽ kiếm được 2 điểm mỗi đô la khi mua hàng và ăn uống và 1 điểm mỗi đô la cho tất cả các giao dịch mua khác.Đây là một cách tuyệt vời để kiếm điểm nhanh chóng và dễ dàng.

**4.Đổi điểm cho thẻ quà tặng và hàng hóa **

Bạn cũng có thể đổi điểm Chase của mình cho thẻ quà tặng và hàng hóa từ nhiều nhà bán lẻ.Thông thường bạn sẽ nhận được giá trị thấp hơn cho điểm của mình khi bạn đổi chúng cho thẻ quà tặng hoặc hàng hóa, nhưng đó vẫn là một lựa chọn tuyệt vời nếu bạn không có bất kỳ kế hoạch du lịch cụ thể nào.

** 5.Quyên góp điểm của bạn cho tổ chức từ thiện **

Bạn cũng có thể quyên góp các điểm Chase của mình cho Tổ chức từ thiện thông qua chương trình Chase Give Back.Bạn sẽ nhận được một trận đấu 1: 1 trên quyên góp của bạn, vì vậy điểm của bạn có thể đi gấp đôi.

** Mẹo để nhận được giá trị cao nhất cho các điểm Chase của bạn **

Dưới đây là một vài mẹo để nhận được giá trị cao nhất cho các điểm Chase của bạn:

*** Du lịch trước.
*** Hãy linh hoạt với ngày và điểm đến du lịch của bạn. ** Bạn thường có thể nhận được một thỏa thuận tốt hơn trên các chuyến bay và khách sạn nếu bạn sẵn sàng linh hoạt với ngày và điểm đến du lịch của bạn.
*** Xem xét việc chuyển điểm của bạn cho một đối tác du lịch. ** Bạn có thể có được tỷ lệ chuộc lại tốt hơn bằng cách chuyển điểm của bạn cho đối tác du lịch.
*** Sử dụng máy tính phần thưởng du lịch để so sánh các tùy chọn chuộc lỗi. ** Có một số máy tính phần thưởng du lịch có sẵn trực tuyến có thể giúp bạn so sánh các tùy chọn chuộc lỗi và tìm giá trị tốt nhất cho điểm của bạn.

**Phần kết luận**

Điểm thưởng cuối cùng của Chase là một loại tiền thưởng du lịch có giá trị có thể được đổi cho nhiều loại du lịch, thẻ quà tặng và hàng hóa.Bằng cách sử dụng các mẹo trong hướng dẫn này, bạn có thể nhận được nhiều giá trị nhất cho điểm của mình và tận hưởng chuyến đi tiếp theo của bạn đến mức tối đa.

** hashtags: ** #ChasePoints #ChaseLulmateRewards #ChaseTravel #TravelRewards #PointShacking
=======================================
#ChasePoints #chaseultimaterewards #ChaseTravel #TravelRewards #PointShacking ## **EVERY Method To Redeem Chase Points (Ultimate Guide)**

Chase Ultimate Rewards points are one of the most valuable travel rewards currencies on the market. With a wide variety of redemption options, you can use your points for everything from flights and hotels to gift cards and merchandise.

In this guide, we'll walk you through every single way to redeem Chase points, from the most popular to the most obscure. We'll also provide tips and tricks to help you get the most value for your points.

**1. Book travel through Chase Travel**

The most popular way to redeem Chase points is to book travel through Chase Travel. You can use your points to book flights, hotels, car rentals, and cruises. You'll typically get a higher value for your points when you book travel through Chase Travel than when you book directly with the airline or hotel.

**2. Transfer points to travel partners**

Chase has a wide variety of travel partners, including airlines, hotels, and car rental companies. You can transfer your points to these partners at a 1:1 ratio. This is a great way to get even more value for your points, as some partners offer better redemption rates than Chase Travel.

**3. Pay for everyday purchases**

You can also use your Chase points to pay for everyday purchases with the Chase Sapphire Preferred® Card or Chase Sapphire Reserve® Card. You'll earn 2 points per dollar on travel and dining purchases, and 1 point per dollar on all other purchases. This is a great way to earn points quickly and easily.

**4. Redeem points for gift cards and merchandise**

You can also redeem your Chase points for gift cards and merchandise from a variety of retailers. You'll typically get a lower value for your points when you redeem them for gift cards or merchandise, but it's still a great option if you don't have any specific travel plans.

**5. Donate your points to charity**

You can also donate your Chase points to charity through the Chase Giving Back program. You'll get a 1:1 match on your donation, so your points can go twice as far.

**Tips for getting the most value for your Chase points**

Here are a few tips for getting the most value for your Chase points:

* **Book travel in advance.** You'll typically get the best redemption rates when you book your travel in advance.
* **Be flexible with your travel dates and destinations.** You can often get a better deal on flights and hotels if you're willing to be flexible with your travel dates and destinations.
* **Consider transferring your points to a travel partner.** You may be able to get a better redemption rate by transferring your points to a travel partner.
* **Use a travel rewards calculator to compare redemption options.** There are a number of travel rewards calculators available online that can help you compare redemption options and find the best value for your points.

**Conclusion**

Chase Ultimate Rewards points are a valuable travel rewards currency that can be redeemed for a wide variety of travel, gift cards, and merchandise. By using the tips in this guide, you can get the most value for your points and enjoy your next trip to the fullest.

**Hashtags:** #ChasePoints #chaseultimaterewards #ChaseTravel #TravelRewards #PointShacking

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock