Granting Access to Your eBay Account

nhatlannguyenvu

#ebay #GrantAccess #Account #security #privacy ## Cấp quyền truy cập vào tài khoản eBay của bạn

Ebay là một nền tảng an toàn để mua và bán các mặt hàng.Tuy nhiên, có thể đôi khi bạn cần cấp quyền truy cập vào tài khoản của mình cho người khác, chẳng hạn như một thành viên gia đình hoặc bạn bè đang giúp bạn bán một mặt hàng.

Nếu bạn không chắc chắn làm thế nào để làm điều này, đừng lo lắng.Trong bài viết này, chúng tôi sẽ hướng dẫn bạn các bước về cách cấp quyền truy cập vào tài khoản eBay của bạn.

** Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn **

Bước đầu tiên là đăng nhập vào tài khoản eBay của bạn.Khi bạn đã đăng nhập, bạn sẽ có thể truy cập trang "eBay của tôi".

** Bước 2: Nhấp vào "Tài khoản" **

Trên trang "Ebay của tôi", nhấp vào tab "Tài khoản".Điều này sẽ đưa bạn đến trang Cài đặt tài khoản của bạn.

** Bước 3: Nhấp vào "Bảo mật" **

Trên trang Cài đặt tài khoản, nhấp vào tab "Bảo mật".Điều này sẽ đưa bạn đến trang Cài đặt bảo mật.

** Bước 4: Nhấp vào "Quản lý quyền" **

Trên trang Cài đặt bảo mật, nhấp vào liên kết "Quản lý quyền".Điều này sẽ đưa bạn đến trang quyền.

** Bước 5: Nhập địa chỉ email của người bạn muốn cấp quyền truy cập vào tài khoản của bạn **

Trên trang quyền, nhập địa chỉ email của người bạn muốn cấp quyền truy cập vào tài khoản của bạn.

** Bước 6: Nhấp vào "Gửi lời mời" **

Khi bạn đã nhập địa chỉ email, nhấp vào nút "Gửi lời mời".Điều này sẽ gửi một lời mời đến người bạn đã chỉ định.

** Bước 7: Người bạn mời sẽ nhận được email có liên kết để chấp nhận lời mời **

Người bạn mời sẽ nhận được một email có liên kết để chấp nhận lời mời.Khi họ nhấp vào liên kết, họ sẽ có thể truy cập tài khoản của bạn.

** Bước 8: Bạn có thể thu hồi quyền truy cập vào tài khoản của mình bất cứ lúc nào **

Bạn có thể thu hồi quyền truy cập vào tài khoản của bạn bất cứ lúc nào.Để làm điều này, hãy truy cập trang Quyền và nhấp vào liên kết "Thu hồi quyền truy cập" bên cạnh tên của người đó.

Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể dễ dàng cấp quyền truy cập vào tài khoản eBay của mình cho người khác.Chỉ cần nhớ rằng bạn có thể thu hồi quyền truy cập vào tài khoản của mình bất cứ lúc nào.

## hashtags

* #ebay
* #cấp phép truy cập
* #Tài khoản
* #bảo vệ
* #sự riêng tư
=======================================
#ebay #GrantAccess #Account #security #privacy ## Granting access to your eBay account

EBay is a secure platform for buying and selling items. However, there may be times when you need to grant access to your account to someone else, such as a family member or friend who is helping you sell an item.

If you're not sure how to do this, don't worry. In this article, we'll walk you through the steps on how to grant access to your eBay account.

**Step 1: Log in to your eBay account**

The first step is to log in to your eBay account. Once you're logged in, you'll be able to access the "My eBay" page.

**Step 2: Click on "Account"**

On the "My eBay" page, click on the "Account" tab. This will take you to your account settings page.

**Step 3: Click on "Security"**

On the account settings page, click on the "Security" tab. This will take you to the security settings page.

**Step 4: Click on "Manage Permissions"**

On the security settings page, click on the "Manage Permissions" link. This will take you to the permissions page.

**Step 5: Enter the email address of the person you want to grant access to your account**

On the permissions page, enter the email address of the person you want to grant access to your account.

**Step 6: Click on "Send Invitation"**

Once you've entered the email address, click on the "Send Invitation" button. This will send an invitation to the person you specified.

**Step 7: The person you invited will receive an email with a link to accept the invitation**

The person you invited will receive an email with a link to accept the invitation. Once they click on the link, they will be able to access your account.

**Step 8: You can revoke access to your account at any time**

You can revoke access to your account at any time. To do this, go to the permissions page and click on the "Revoke Access" link next to the person's name.

By following these steps, you can easily grant access to your eBay account to someone else. Just remember that you can revoke access to your account at any time.

## Hashtags

* #ebay
* #GrantAccess
* #Account
* #security
* #privacy

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock