Ask (Help) bác nào mua hàng trên ebay rồi giúp e với ạ !

Ebaysignin106

..

Bạn đang tìm kiếm ai đó để giúp bạn mua hàng trên eBay?Nếu vậy, bạn đã đến đúng nơi!Tôi ở đây để giúp bạn tìm thấy các giao dịch tốt nhất trên eBay và đảm bảo rằng việc mua hàng của bạn diễn ra suôn sẻ.

**Làm thế nào để tôi giúp bạn?**

Tôi có thể giúp bạn với nhiều nhiệm vụ khác nhau, bao gồm:

* Tìm các giao dịch tốt nhất trên eBay
* Đảm bảo rằng việc mua hàng của bạn là xác thực
* Giao tiếp với người bán
* Vận chuyển mua hàng của bạn

**Tôi cần phải làm gì?**

Để bắt đầu, chỉ cần gửi cho tôi một tin nhắn với thông tin sau:

* Mặt hàng bạn quan tâm đến việc mua
* Ngân sách của bạn
* Địa chỉ vận chuyển của bạn

Sau đó, tôi sẽ cố gắng hết sức để tìm ra thỏa thuận tốt nhất trên eBay và đảm bảo rằng việc mua hàng của bạn diễn ra suôn sẻ.

** Tại sao bạn nên tin tôi? **

Tôi là một người mua eBay đáng tin cậy với hơn 10 năm kinh nghiệm.Tôi đã mua và bán hàng trăm mặt hàng trên eBay và tôi chưa bao giờ gặp vấn đề gì.Tôi cũng là thành viên của Chương trình Người bán Power Ebay, điều đó có nghĩa là tôi đã đáp ứng một số tiêu chí nhất định để bán trên eBay.

** Chi phí là bao nhiêu? **

Dịch vụ của tôi là miễn phí.Tôi rất vui được giúp bạn tìm thấy các giao dịch tốt nhất trên eBay và đảm bảo rằng việc mua hàng của bạn diễn ra suôn sẻ.

**Bạn đang chờ đợi điều gì?**

Gửi cho tôi một tin nhắn ngay hôm nay và để tôi giúp bạn mua mặt hàng hoàn hảo trên eBay!

** Hashtags: **

* #ebay
* #mua sắm
* #Giúp đỡ
* #mua và bán
* #Onlineshopping
=======================================
#ebay #Shopping #Help #BuyandSell #Onlineshopping **Help: Whoever buys goods on eBay and then help me!**

Are you looking for someone to help you buy goods on eBay? If so, you've come to the right place! I'm here to help you find the best deals on eBay and make sure that your purchase goes smoothly.

**How can I help you?**

I can help you with a variety of tasks, including:

* Finding the best deals on eBay
* Making sure that your purchase is authentic
* Communicating with the seller
* Shipping your purchase

**What do I need to do?**

To get started, simply send me a message with the following information:

* The item you're interested in buying
* Your budget
* Your shipping address

I'll then do my best to find the best deal on eBay and make sure that your purchase goes smoothly.

**Why should you trust me?**

I'm a trusted eBay buyer with over 10 years of experience. I've bought and sold hundreds of items on eBay, and I've never had a problem. I'm also a member of the eBay Power Seller program, which means that I've met certain criteria for selling on eBay.

**What's the cost?**

My services are free of charge. I'm happy to help you find the best deals on eBay and make sure that your purchase goes smoothly.

**So what are you waiting for?**

Send me a message today and let me help you buy the perfect item on eBay!

**Hashtags:**

* #ebay
* #Shopping
* #Help
* #BuyandSell
* #Onlineshopping

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock