Help Hỏi về add mail Paypal bé

dieungagoat

#PayPal #Baby #ADD #Email #Help

** Cách thêm em bé vào tài khoản PayPal của bạn **

PayPal là một phương thức thanh toán trực tuyến phổ biến cho phép bạn gửi và nhận tiền từ bạn bè, gia đình và doanh nghiệp.Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để mua hàng trực tuyến.Nếu bạn có tài khoản PayPal, bạn có thể thêm em bé vào tài khoản của mình để bạn có thể dễ dàng gửi và nhận tiền cho các chi phí liên quan đến em bé.

** Để thêm em bé vào tài khoản PayPal của bạn, hãy làm theo các bước sau: **

1. Đăng nhập vào tài khoản PayPal của bạn.
2. Nhấp vào tab ** Cài đặt **.
3. Nhấp vào tab ** Thông tin cá nhân **.
4. Dưới ** Người phụ thuộc **, nhấp ** Thêm phụ thuộc **.
5. Nhập tên, ngày sinh và giới tính của em bé.
6. Nhấp vào ** Lưu **.

Khi bạn đã thêm một em bé vào tài khoản PayPal của mình, bạn có thể bắt đầu gửi và nhận tiền cho các chi phí liên quan đến em bé.Bạn cũng có thể sử dụng PayPal để thiết lập một tài khoản tiết kiệm cho em bé của bạn.

** Dưới đây là một số mẹo để sử dụng PayPal để thanh toán cho các chi phí liên quan đến trẻ em: **

* Sử dụng PayPal để trả tiền cho tã, công thức và các nguồn cung cấp em bé khác.
* Sử dụng PayPal để chia chi phí chi phí liên quan đến trẻ em với bạn bè hoặc gia đình.
* Sử dụng PayPal để thiết lập một tài khoản tiết kiệm cho em bé của bạn.
* Sử dụng PayPal để quyên góp cho các tổ chức từ thiện hỗ trợ các gia đình có em bé.

** Thêm em bé vào tài khoản PayPal của bạn là một cách tuyệt vời để quản lý tài chính của bạn và trả chi phí liên quan đến em bé.Thật dễ dàng để làm, và nó có thể giúp bạn tiết kiệm tiền và thời gian. **

** Hashtags: **

* #PayPal
* #Đứa
* #Thêm vào
* #Email
* #Giúp đỡ
=======================================
#PayPal #Baby #ADD #Email #Help

**How to Add a Baby to Your PayPal Account**

PayPal is a popular online payment method that allows you to send and receive money from friends, family, and businesses. You can also use PayPal to make purchases online. If you have a PayPal account, you can add a baby to your account so that you can easily send and receive money for baby-related expenses.

**To add a baby to your PayPal account, follow these steps:**

1. Log in to your PayPal account.
2. Click the **Settings** tab.
3. Click the **Personal Information** tab.
4. Under **Dependents**, click **Add a Dependent**.
5. Enter the baby's name, birth date, and gender.
6. Click **Save**.

Once you have added a baby to your PayPal account, you can start sending and receiving money for baby-related expenses. You can also use PayPal to set up a savings account for your baby.

**Here are some tips for using PayPal to pay for baby-related expenses:**

* Use PayPal to pay for diapers, formula, and other baby supplies.
* Use PayPal to split the cost of baby-related expenses with friends or family.
* Use PayPal to set up a savings account for your baby.
* Use PayPal to donate to charities that support families with babies.

**Adding a baby to your PayPal account is a great way to manage your finances and pay for baby-related expenses. It's easy to do, and it can help you save money and time.**

**Hashtags:**

* #PayPal
* #Baby
* #ADD
* #Email
* #Help

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock