Tips ⭐️ How To Connect Ebay To Payoneer in 2024 (Step by Step)

heavygoose710

#ebay #payoneer #Payments #Ec Commerce #Seller #Tutorial ## Cách kết nối eBay với payoneer vào năm 2024 (từng bước)

Ebay là một trong những thị trường trực tuyến lớn nhất thế giới, với hơn 187 triệu người mua tích cực.Payoneer là một giải pháp thanh toán toàn cầu cho phép các doanh nghiệp và cá nhân nhận được thanh toán từ bất cứ đâu trên thế giới.Bằng cách kết nối tài khoản eBay của bạn với PayOneer, bạn có thể nhận được các khoản thanh toán dễ dàng và an toàn từ doanh số eBay của bạn.

Trong hướng dẫn từng bước này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách kết nối tài khoản eBay của bạn với Payoneer.

** Bước 1: Tạo tài khoản Payoneer **

Nếu bạn chưa có tài khoản Payoneer, bạn có thể tạo một tài khoản miễn phí ở đây.

** Bước 2: Xác minh tài khoản Payoneer của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản PayOneer của mình, bạn sẽ cần xác minh danh tính của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách tải lên một bản sao của ID do chính phủ cấp và bằng chứng địa chỉ.

** Bước 3: Thêm tài khoản eBay của bạn vào Payoneer **

Để thêm tài khoản eBay của bạn vào PayOneer, hãy đăng nhập vào tài khoản PayOneer của bạn và nhấp vào liên kết "Thêm nguồn thanh toán".

Chọn "Ebay" làm nguồn thanh toán và nhập tên người dùng và mật khẩu eBay của bạn.

Nhấp vào nút "Thêm" và tài khoản eBay của bạn sẽ được thêm vào tài khoản PayOneer của bạn.

** Bước 4: Thiết lập Tùy chọn thanh toán Payoneer của bạn **

Khi tài khoản eBay của bạn được thêm vào tài khoản PayOneer của bạn, bạn sẽ cần thiết lập tùy chọn thanh toán của mình.

Bạn có thể làm điều này bằng cách nhấp vào tab "Thanh toán" trong tài khoản PayOneer của bạn.

Chọn "Ebay" làm nguồn thanh toán và chọn phương thức thanh toán ưa thích của bạn.

Bạn có thể chọn nhận các khoản thanh toán của mình thông qua chuyển khoản ngân hàng, chuyển khoản hoặc thẻ payoneer.

** Bước 5: Bắt đầu nhận thanh toán từ eBay **

Khi bạn đã thiết lập tùy chọn xuất chi của mình, bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán từ eBay.

Khi người mua mua một mặt hàng từ cửa hàng eBay của bạn, họ sẽ được nhắc chọn một phương thức thanh toán.

Nếu họ chọn Payoneer, các khoản tiền sẽ được tự động chuyển vào tài khoản Payoneer của bạn.

Sau đó, bạn có thể rút tiền của mình vào tài khoản ngân hàng của mình hoặc sử dụng chúng để mua hàng với Payoneer Mastercard của bạn.

** Kết nối tài khoản eBay của bạn với Payoneer là một cách đơn giản và an toàn để nhận thanh toán từ doanh số eBay của bạn.Bằng cách làm theo các bước này, bạn có thể bắt đầu nhận thanh toán từ eBay ngay lập tức. **

## 5 hashtag ở dạng #

* #ebay
* #payoneer
* #Payments
* #Commerce
* #Người bán
=======================================
#ebay #payoneer #Payments #ecommerce #Seller #Tutorial ## How to connect eBay to Payoneer in 2024 (Step by Step)

eBay is one of the world's largest online marketplaces, with over 187 million active buyers. Payoneer is a global payment solution that allows businesses and individuals to receive payments from anywhere in the world. By connecting your eBay account to Payoneer, you can easily and securely receive payments from your eBay sales.

In this step-by-step tutorial, we will show you how to connect your eBay account to Payoneer.

**Step 1: Create a Payoneer account**

If you don't already have a Payoneer account, you can create one for free here.

**Step 2: Verify your Payoneer account**

Once you have created your Payoneer account, you will need to verify your identity. You can do this by uploading a copy of your government-issued ID and a proof of address.

**Step 3: Add your eBay account to Payoneer**

To add your eBay account to Payoneer, log in to your Payoneer account and click on the "Add a Payment Source" link.

Select "eBay" as the payment source and enter your eBay username and password.

Click on the "Add" button and your eBay account will be added to your Payoneer account.

**Step 4: Set up your Payoneer payout preferences**

Once your eBay account is added to your Payoneer account, you will need to set up your payout preferences.

You can do this by clicking on the "Payouts" tab in your Payoneer account.

Select "eBay" as the payment source and choose your preferred payout method.

You can choose to receive your payments via bank transfer, wire transfer, or Payoneer Mastercard.

**Step 5: Start receiving payments from eBay**

Once you have set up your payout preferences, you can start receiving payments from eBay.

When a buyer purchases an item from your eBay store, they will be prompted to select a payment method.

If they choose Payoneer, the funds will be automatically transferred to your Payoneer account.

You can then withdraw your funds to your bank account or use them to make purchases with your Payoneer Mastercard.

**Connecting your eBay account to Payoneer is a simple and secure way to receive payments from your eBay sales. By following these steps, you can start receiving payments from eBay in no time.**

## 5 Hashtags in the form of #

* #ebay
* #payoneer
* #Payments
* #ecommerce
* #Seller

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock