Share How to integrate 2checkout in 2019

Crack19

#2checkout #Commerce #Paymentgateway #Integration #EcommerCedevelopment ### Cách tích hợp 2checkout vào năm 2019

2Checkout là một cổng thanh toán phổ biến cho phép các doanh nghiệp chấp nhận thanh toán trực tuyến.Nó cung cấp một loạt các tính năng làm cho nó trở thành một lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp thuộc mọi quy mô, bao gồm:

* Nhiều tùy chọn thanh toán: 2Checkout hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán khác nhau, bao gồm thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ, paypal và chuyển khoản ngân hàng.
* Giao dịch an toàn: 2Checkout sử dụng mã hóa SSL để bảo vệ dữ liệu của khách hàng.
* Bảo vệ gian lận: 2Checkout cung cấp các công cụ bảo vệ gian lận để giúp doanh nghiệp tự bảo vệ mình khỏi các giao dịch gian lận.

Nếu bạn đang tìm kiếm một cách đơn giản và an toàn để chấp nhận thanh toán trực tuyến, 2checkout là một lựa chọn tuyệt vời.Trong hướng dẫn này, chúng tôi sẽ chỉ cho bạn cách tích hợp 2Checkout với trang web WordPress của bạn.

** Bước 1: Tạo tài khoản 2Checkout **

Bước đầu tiên là tạo tài khoản 2Checkout.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang web 2Checkout và nhấp vào liên kết "Đăng ký".

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình, bạn sẽ cần nhập chi tiết doanh nghiệp và thông tin thanh toán của mình.Bạn cũng sẽ cần chọn một kế hoạch định giá.2Checkout cung cấp nhiều kế hoạch để lựa chọn, vì vậy bạn có thể tìm thấy một kế hoạch phù hợp với nhu cầu và ngân sách của bạn.

** Bước 2: Nhận thông tin đăng nhập API 2Checkout của bạn **

Khi bạn đã tạo tài khoản của mình và chọn gói định giá, bạn sẽ cần nhận thông tin đăng nhập API 2Checkout của mình.Bạn có thể tìm thấy thông tin đăng nhập API của mình trong phần "Cài đặt" trong tài khoản 2Checkout của bạn.

Bạn sẽ cần thông tin đăng nhập API của mình để tích hợp 2Checkout với trang web WordPress của bạn.

** Bước 3: Cài đặt plugin 2checkout **

Bước tiếp theo là cài đặt plugin 2checkout cho WordPress.Bạn có thể tìm thấy plugin trong kho lưu trữ WordPress.

Khi bạn đã cài đặt plugin, bạn sẽ cần kích hoạt nó.

** Bước 4: Định cấu hình plugin 2checkout **

Khi bạn đã kích hoạt plugin, bạn sẽ cần định cấu hình nó.Bạn có thể làm điều này bằng cách truy cập trang "Cài đặt" và nhấp vào tab "2Checkout".

Trên tab "2Checkout", bạn sẽ cần nhập thông tin đăng nhập API 2Checkout của mình.Bạn cũng sẽ cần chọn các phương thức thanh toán mà bạn muốn chấp nhận.

** Bước 5: Kiểm tra tích hợp của bạn **

Khi bạn đã cấu hình plugin 2Checkout, bạn sẽ cần kiểm tra tích hợp của mình.Bạn có thể làm điều này bằng cách thêm một sản phẩm vào giỏ hàng của bạn và kiểm tra.

Khi bạn kiểm tra, bạn sẽ có thể chọn 2Checkout làm phương thức thanh toán của bạn.Nếu bạn có thể chọn 2checkout làm phương thức thanh toán, thì tích hợp của bạn đã thành công.

### 5 hashtag ở dạng#

* #2checkout
* #Commerce
* #cổng thanh toán
* #hội nhập
* #EcommerCedevelopment
=======================================
#2checkout #ecommerce #Paymentgateway #Integration #EcommerCedevelopment ### How to Integrate 2Checkout in 2019

2Checkout is a popular payment gateway that allows businesses to accept payments online. It offers a variety of features that make it a good choice for businesses of all sizes, including:

* Multiple payment options: 2Checkout supports a variety of payment methods, including credit cards, debit cards, PayPal, and bank transfers.
* Secure transactions: 2Checkout uses SSL encryption to protect customer data.
* Fraud protection: 2Checkout offers fraud protection tools to help businesses protect themselves from fraudulent transactions.

If you're looking for a simple and secure way to accept payments online, 2Checkout is a great option. In this guide, we'll show you how to integrate 2Checkout with your WordPress site.

**Step 1: Create a 2Checkout account**

The first step is to create a 2Checkout account. You can do this by visiting the 2Checkout website and clicking on the "Sign Up" link.

Once you've created your account, you'll need to enter your business details and payment information. You'll also need to choose a pricing plan. 2Checkout offers a variety of plans to choose from, so you can find one that fits your needs and budget.

**Step 2: Get your 2Checkout API credentials**

Once you've created your account and chosen a pricing plan, you'll need to get your 2Checkout API credentials. You can find your API credentials in the "Settings" section of your 2Checkout account.

You'll need your API credentials to integrate 2Checkout with your WordPress site.

**Step 3: Install the 2Checkout plugin**

The next step is to install the 2Checkout plugin for WordPress. You can find the plugin in the WordPress repository.

Once you've installed the plugin, you'll need to activate it.

**Step 4: Configure the 2Checkout plugin**

Once you've activated the plugin, you'll need to configure it. You can do this by going to the "Settings" page and clicking on the "2Checkout" tab.

On the "2Checkout" tab, you'll need to enter your 2Checkout API credentials. You'll also need to choose the payment methods that you want to accept.

**Step 5: Test your integration**

Once you've configured the 2Checkout plugin, you'll need to test your integration. You can do this by adding a product to your cart and checking out.

When you check out, you should be able to select 2Checkout as your payment method. If you're able to select 2Checkout as your payment method, then your integration has been successful.

### 5 Hashtags in the form of #

* #2checkout
* #ecommerce
* #Paymentgateway
* #Integration
* #EcommerCedevelopment

Join ToolsKiemTrieuDoGroup
Back
AdBlock Detected

We get it, advertisements are annoying!

Sure, ad-blocking software does a great job at blocking ads, but it also blocks useful features of our website. For the best site experience please disable your AdBlocker.

I've Disabled AdBlock